VHT [Thắc mắc] Tẩy dòng cho Law

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Zeal, 26 Tháng bảy 2017.

1. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Chơi Law thì nên ưu tiên những dòng gì nhỉ (%MC, MCTP, %TL, %SMệnh,...). Mong các cao nhân chỉ giáo giúp em.
  2. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

ma côn cho cao để phá ma phòng tê liệt :pde86:
  3. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Vậy là full %MC hả bác, bác có thể góp ý kĩ hơn về mức độ ưu tiên hông, kiểu như %MC>TL>... á
  4. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

nếu law bạn dùng để lấy dame ( dame mạnh nộ mạnh hồi nhìu máu ) thì tẩy mctp( stdn) ở báu dame và trí lực ở báu thủ
    Còn nếu chỉ để quấy rối tình dục lấy hiệu ứng thì đẩy full mc ở báu dame và còn lại k đc mc thì tẩy sinh mệnh cho trâu
  5. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

tui thì cứ tối đa ma công với ma phòng, tui còn gà nên có v thôi ::big_smile::::big_smile::
  6. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Thank các bác nha.
    À tiện thể mod cho mình hỏi thêm cái dame để chắc ăn 100% tê liệt thì nếu mình tẩy MCTP và TL nó có tính thêm hông hay chỉ tính theo đúng 75% số MC thui.
  7. Hổ Sinbad

Hổ Sinbad Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông

Chưa có Law chỉ sao nhỉ ::bye::::bye::::bye::::bye::
  8. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

MCTP với TL ko tính
  9. Mashu Kyrielight

Mashu Kyrielight Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

10. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

k chỉ tính mc thôi nhé
  11. ty

ty Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

ko có Sm tẩy VP hay VPTP dc hem chụy?:pde22:
  12. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Nên tẩy cả def lẫn máu, chứ tẩy full máu thì team kia dmg hố đen cho to đầu ::big_smile::
    ty thích bài này.
  13. J-Fla

nghĩ là củng đc nhưng thế hơi tù . vì bh thời vc củng đang đi xuống tẩy thủ mỗi vc có lẽ k ổn gặp team nộ thì chết sớm à . với cả bh dame toàn xoáy thẳng vào máu như dame neko hay dame 2 của jinbe chưa biết sau này có thêm con j nữa k nên mình thấy tẩy mỗi thủ vc thì tù wa nên tẩy sinh mệnh =)) sinh mệnh dễ tẩy nữa :pde36:
  14. ty

SM dễ con khỉ. tẩy cho Kaya toàn ra VC với TC tèm lem. toàn dòng VC Full sao:pde37:
  15. MoriRanmaru

MoriRanmaru Member Chính Thức

tẩy vp vẫn có chỗ chơi thôi mấy bạn tầm trung thấp toàn nâng 2 vc mà =))
    meta game cho mấy a đẹp trai thoai :pde36:
  16. J-Fla

::bye:: do ăn nằm ta tẩy thấy sinh mệnh là cái dễ ra nhất ( trừ ở ngọc ) . Hay do ac mình có duyên với sinh mệnh ::big_smile::
  17. ty

sv ta nó toàn VC. top1 nó clean phát đi cả team rồi. lên cố nâng VP với VPTP. Còn các giải thì VC cũng chiếm đa số rồi, đấu với mý chế có Tên thì ko adua dc :pde30:
  18. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Phắn :pde26:
  19. J-Fla

dân tầm trung giờ tc củng nhìu lắm nhé nếu chịu khó tích cóp lâu dài làm 1 2 quả trí 10 vẫn chơi trận nộ ngon lành k riêng j vip phải có tl mới chơi đc . Đủ chịu đựng trong lúc chuyển từ trận vc sang trận tc k thôi vì trong time đó phế vl
  20. ty

đã thử và hiểu độ phế Vl của chụy ::angry::