NRT Giúp newbie

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by bietdaubatngo, Aug 4, 2017.

1. bietdaubatngo

bietdaubatngo Member Chính Thức

Tình hình là mình đang chơi ở sv s21 ssk cấp 7x và còn 32k vàng mình hướng theo team boss mà nghe nói sk sau ra chợ đen mình có nên chiêu team boss cũ ( nagato-gai-hamura-ton) không hay là chiêu con khác có thể sk sau nạp thêm 500k nữa . Thứ hai là mình có nên ko chiêu tướng ji hết tích vàng để sinh nhật mua lun 1 sét chiến thần ko ? Vì từ đây đến đó mình có thể nạp 1m or 1m5
    Xin chỉ giáo ::smile::
  2. Hollow

Hollow Cao Thủ Forum Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

nên sắm set nộ trc(nếu chưa có), còn tướng thì nên đợi kho báu, vì tướng bạn muốn chiêu cũ rồi nên mua trong chợ đen hơi chát, bạn nên mua ngọc trước, hoặc đợi quỹ ninja. còn chuyện mua set chiến thần mình nghĩ k nên, bạn hướng theo dame boss thì chỉ cần trang sức hợp kích là được rồi.
  3. bietdaubatngo

Vậy cho hỏi :
    1)quỹ ninja mún nuôi ssk c5 thì 1m với 35k vàng đủ ko ?
    2) giờ tướng nào phù hợp với đi boss hiện nay, hay đa số tướng đôi con nào cũng dc
  4. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

1, hên xui, bạn nạp 1m mở được bao nhiêu tôm cá nữa, k phải cứ có tiền là đủ, mặc dù 1m + số vàng của bạn thừa đủ, nhưng thức ăn để bạn mua có đủ k mới là quan trọng
    2, team bos tốt nhất bạn chiêu trong kho báu cho rẻ, lại có ngọc + tiềm năng lúc quay kho báu nữa, cứ lấy hamura + toneri + gai + hinata đi, vừa đi bos vừa kích liên kết, đừng mua tướng lung tung làm gì, cứ sắm tướng rẻ kích liên kết đi bos, vàng mua quỹ cái đã
  5. thuyga12a3

thuyga12a3 Member Tích Cực

Mình ngĩ bạn nên để vàng đó và tích $ đi đến hoạt động quỹ ninja ăn quỹ 1 thể. Tướng thì nên lấy ở kho báu. Chịu khó cày exp 1 thời gian. Có vàng nhiều rồi thì mua pháp khí bậc 10, trang sức hoạt động, ngọc .... lúc đó sắm tướng vừa rẻ, dc nhiều quà tặng đi kèm (trong quay kho báu). Không nên vội, vì 1 set chiến thần ngon thật mà không có mấy cái up dame như ngọc, trang sức, pháp khí thì cũng khồng có tác dụng gì nhiều đâu.
  6. bietdaubatngo

Vậy nếu ko lấy sét chiến thần thì mình dồn vàng mua tướng đôi di boss có được không
  7. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Nếu bạn dư lực nạp tiếp sau khi lấy set chiến thần ( nếu có) thì cứ lấy set chiến thần, vì tướng từ từ mua cũng đc, set đó thì even sinh nhật mới có, nhưng năm nay chưa chắc đã ra nhé, còn nếu nạp 1m hoặc 1,5m đó là hết thì thôi, dành mua quỹ + kiếm tướng trong kho báu đi
  8. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

1. Đầu tư 1 pet ngon (phục vụ cho pk lẫn đi boss).
    2. Kiếm ít nhất là 1 set nộ.
    3. Chiêu tướng lấy trong kho báu ưu tiên lấy phần liên kết siêu chiến đội (thưởng liên kết khá cao - lv90 kích hoạt).
    4. Trang bị: đa phần lv sử dụng là 106 (nếu có điều kiện nên lấy set mới nhất hoặc phối với trang bị khác tùy theo mục đích). Set mới trong bảo thạch tầm 70k
    5. Trang sức : như mục 4
  9. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

:))) nếu như bạn tháng 9 mà ăn quỷ 60k thì tháng 10 bạn có 110k.. nếu bạn nạp thêm nữa :D thì bạn sẻ đủ set chiến thần,đó mới tính tiền quỷ, :D 1 set chiến thần bèo nhất cũng 120 bạn nhé.
    bạn tính làm top 50 nhẫn đạo cụm 3 thì mua :)) còn k thì đàu tư tướng cho mạnh
  10. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Sn không có set ct đâu nên khỏi tích. Mua cái khác đi bạn :))
  11. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

::adore::mình tích chuẩn bị mua set đó mà
  12. Hollow

yên tâm ra set khác ngon hơn :pde40:
  13. ChenSiAiYun

:pde40:giá tiền cũng ngon hơn set chiến thần nhể mod
  14. Hollow

cho free luôn :pde36:
  15. ChenSiAiYun

::adore::nạp mới cho free à mod::baffle::

Share This Page