VHT cần hỏi về người giao dịch tài khoản

Discussion in 'Quán Rượu' started by sesto__elemento, Dec 10, 2017.

1. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Chấm.
    Hóng.
    :pde53:
  2. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Bạn thích thì bạn mua thôi. Em nó nói chung là cũng được. Không sợ đâu. ::lmao::
  3. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

hì hì tks a ad thộn nhá :cat19:cat19
  4. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Bán cho a tích dial thì không chịu cơ :pde74::pde74::pde74:
  5. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

ù ui tích dial á khị khị a slade hum qa vừa hỏi mua acc zeus e kìa ^^
  6. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

a dập tắt cái ảo mộng đi mua acc của slade rồi. Mơ đi e ::baffle::::baffle::::baffle::
  7. OnePunchMan

OnePunchMan Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 30.000.000 Beri

Thật ra thì mình thấy thế này.... Các bạn có thấy là ngta nhờ các bạn xác nhận danh tính của bạn Hùng không... nếu các bạn biết thông tin gì thì góp ý... còn không thì đừng nói những lời bông quơ ảnh hưởng ngta... "tốt nhất không nên tin ai..." ok vậy ra ngoài đừng... thấy cơ hội tới với mình... mà cần phải thông qua người khác... các bạn lại không tin họ... thế thì các bạn mất hay các bạn được... ??? thật sự không hiểu Suy nghĩ của các bạn thế nào mà nói bóng nói gió cứ như kiểu à... tao không có thì tao cũng éo muốn thằng nào có... ???? khó hiểu
    Yui Yuigahama likes this.
  8. Yui Yuigahama

e biết ngay mà a rất thâm
  9. Yui Yuigahama

mình có cùng suy nghĩ như bạn
  10. sesto__elemento

sesto__elemento Member Tích Cực

Bạn bo_gia này người sv s2 chăng
  11. sesto__elemento

Cám ơn góp ý chân thành của bạn
  12. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Mình hiện đang ở Family s110 bạn nhé. Nếu ko chê mời bạn vô CH mình chơi. Chơi lâu dài bền đẹp tới khi nghỉ. :pde9::pde9::pde9:
  13. sesto__elemento

Kaka để lát về vô sv coi thử
  14. sesto__elemento

cám ơn bạn nhiều
  15. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Lừa đảo đó. Toàn đưa acc xong không lấy tiền ::beat_brick::
  16. sesto__elemento

không ném đá hội nghị nhé bạn
  17. sesto__elemento

Cám ơn tất cả các bạn đã quan tâm giúp đỡ, mình đã giao dịch thành công
    Cám ơn bạn Trần Hùng, hy vọng sẽ có lần sau. Chúc bạn luôn mạnh khỏe và thành công trong cuộc sống
    Yui Yuigahama and NamKuto like this.
  18. NamKuto

NamKuto Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

Cám ơn bằng tiền nha bạn. :v
  19. Yui Yuigahama

hihi uy tin 100% nhe... mong cac ban ung ho
  20. sesto__elemento

Mình đang ở Nhật, bạn sang đây mình thực hiện nhé =))
    NamKuto likes this.

Share This Page