THẢO LUẬN CÁ MẬP 10mil

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi OTAN, 16 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Theo bản quyền bên tàu giá thực tế cho em cá mập là 75K vàng. Nhưng khi về đến VN mấy thằng đầu đất ngồi chỗ chỉ tay 5 ngón đã fix lên 100K vàng. Vấn đề 75k hay 100k đối với tôi nó không quá quan trọng, quan trọng là chúng ta đang bị dắt mũi bởi mấy thằng oắt con. Cúc hoalq canquet anatasia ... mọi người có định chén em nó không?
    boboiboy00, ASL_Fujy, Mr Teck and 5 others like this.
  2. SanJi

SanJi Member Tích Cực

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
    Nói mà chẳng biết nghĩ, bạn đang chơi game do "mấy thằng đầu đất" phát hành đấy. mình thấy chẳng có gì đáng nói cả vốn dĩ đây là Việt Nam không phải Trung Quốc bạn ợ. Bạn không chơi thì kệ người khác chơi, sao phải dìm nhau vậy. Mình thấy nhiều bạn lên topic toàn kêu ca rồi làm thế này làm thế kia, không sập game là ok rồi :)!!
    ( Câu " bị dắt mũi bởi mấy thằng oắt con" này càng làm cho bạn trở thành 1 người không hiểu biết chắc gì bạn đã hơn được người khác mà lên mặt tiền bối! )
  3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Nhìn cách điều hành là bít giám đốc NPH này còn non tay và thiếu kinh nghiệm, chắc còn trẻ quá, làm kinh doanh mà không bit cái nguyên tắc hàng đầuo_O
  4. cuc

cuc Thành Viên Mới

10 vạn vàng chắc chỉ bọn mod lấy chơi với nhau :v
  5. chung_GTVT

chung_GTVT Thành Viên Mới

Chưa chắc non đâu bác à. Nó đang kiếm bội tiền trong 2 năm qua rồi á. Bây giờ kinh doanh cái gì cũng vậy thôi. Đại khái cứ như mì ăn liền hết ăn đc thì lại mở cái khác. Đã qua cái thời đặt khách hàng lên hàng đầu lâu lắm rồi. Bây giờ chỉ quan trọng làm sao lấy tiền của gamer thôi. Còn cái khác đếk quan tâm
  6. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Biểu tình thôi
    cuc thích bài này.
  7. quyet_tv

quyet_tv Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Người ta là top, nạp cả đống tiền nuôi NPH nên đòi hỏi được ưu ái và chăm sóc tốt hơn. Người chơi bình thường nạp được bao nhiêu tiền đâu.
    Dạo này rất nhiều top bức xúc với cách làm ăn của G5, các top đồng loạt nghỉ chơi or ko nạp thì NPH ko có doanh thu game sẽ bị bỏ.
    Violet.PrQ thích bài này.
  8. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Cũng chả phải, khi 1 NPH mua game về, họ cũng chỉ dám chắc 50/50 thôi, hên được game này được mọi người ủng hộ, nhưng NPH dở thì ra thế này thôi:)
  9. cuc

cuc Thành Viên Mới

thôi a e ta quêỷ CHC gặp nhau :v
  10. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Kể cả là 10k e cũng ko thèm lấy chứ đừng nói 100k ^^ chúng nó dẹp đc mấy cái acc kích cầu thì nạp tiếp, ko thì ta cứ ngồi thở bt thôi :D:D
  11. cuc

cuc Thành Viên Mới

ko nạp ăn sao đc vgc 6 đây :D
  12. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Chiến bia thôi
  13. cuc

cuc Thành Viên Mới

bia chiến sau , chiến CHC đã :D
  14. Phong86

Phong86 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Nếu mọi người nhất trí không lấy thì mình cũng sẽ không lấy. Các top cứ không nạp tiền 2-3 tháng là g5 nó biết mùi thôi.
    Violet.PrQ and cuc like this.
  15. cuc

cuc Thành Viên Mới

dành tiền cưới vk thôi :v
  16. Can Quet

Thiết lập chế độ ko nạp tiền đc 1 tuần rồi ông ơi :D Vgc 6 sẽ có acc 2 tên lửa ra đánh nhau với bác yên tâm đi, nó đang còn chơi thì chắc cũng có cá mập đấy, ko sợ ko có đối thủ nha :rolleyes:
    Violet.PrQ and cuc like this.
  17. cuc

cuc Thành Viên Mới

tôi già yếu rồi nhường cho vuthiên và atula :v
  18. Can Quet

Event cá mập ko sớm thì muộn cũng sẽ mở lại, bh ko lấy thì sau này lấy cũng ko sao cả, chủ yếu đến lúc doanh thu của g5 giảm thì nó mới tôn trọng người chơi:mad:
  19. cuc

cuc Thành Viên Mới

thế nó ko tôn trọng thì làm thế nào :D
  20. Can Quet

Thế thì xem vuthien vs atula đập nhau với poseidon thôi :rolleyes:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.