Ứng của viên CHC mùa 3!!!

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 3' bắt đầu bởi NtVictory, 20 Tháng chín 2014.

1. bandenvl

bandenvl Thành Viên Mới

=)) Nó ảo tưởng sức mạnh mà =)) loại vô danh tiểu tốt như nó không cần phải để ý làm gì cho mệt
  2. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

xem 2 thằng nc cứ như mình giỏi pro kìa... hy vọng ngoài dời nó như thế
  3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Chưa kể Hunter shirahoshi vua ăn tên lửa, Kenz đỡ sao nổi :D
  4. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

ảo tưởng sức mạnh... nghĩ mình nằm trong CH SH nên ATSM ... mắc bệnh sao r
  5. bandenvl

bandenvl Thành Viên Mới

Liên quan gì à, =)) cứ có cái vô địch CHC là ở trong SH à nói như thánh =))
  6. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

Sever zing cụm 3 có công hội NatSu.s114 (s33 zing) thành viên của họ chiếm hầu hết trên bản xếp hình, 2 người lực chiến cao nhất là ỚtGodLike.s114 920k và NaTsUsLucY.s114 830k. về hoa quả thì ko có nhiều nổi bật.. lc trung bình các thành viên dao động từ 600-800k lc nhé.
    Hai công hội khác MũRơm và Doctor của s120 có lực chiến trung bình của các thuyền viên từ 500-600k LC
    zLeTanz thích bài này.
  7. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

Cảnh cáo 2 thanh niên dừng ngay hành động lại nhé..
  8. zLeTanz

zLeTanz Thành Viên Mới

Thanks Mod :).
    Quả thật là sv zing ít được chú ý nhưng vẫn là 1 ẩn số. CH Sh.s117 ngoài CanQuet lực chiến 1m4, Poseidon 1m2 ra thì cũng k nổi bật lắm. Thế nên k đặt nặng mục tiêu, mong càng vào sâu càng tốt :D
    Mình dự đoán chức vô địch sẽ trong tay s110-s113 với 3 CH khá mạnh ;)
  9. bandenvl

bandenvl Thành Viên Mới

=) sorry mod tai han gây su vs t tr mà. lâu lâu moi tu rung xuông nên ko biet gi ca.
    p/s: e ol = diên thoai nên ko viet dâu dc mod thông cam nhé. tk
  10. chung_GTVT

chung_GTVT Thành Viên Mới

à giờ hiểu rồi :))
  11. KyoMatQuy

KyoMatQuy Thành Viên Mới

Friend còn có squiral vơi Phương chứ có phải 1 mình Kenz đâu, hunter ngoài shirahoshi thì chẳng có ai nổi bật, top bên dưới thua xa Friend
  12. KyoMatQuy

KyoMatQuy Thành Viên Mới

ak quên ThuyNga.s30 nữa :v
  13. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Ước zì trận mở màn Hunter vs Friend :p
  14. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Có vẻ như một số bạn lầm tưởng về việc chia cụm rồi nhé. Mình nói lại 1 lần nữa.
    Việc chia cụm ở đây là các mod lấy danh sách data và gửi lên bộ phận kỹ thuật họ sẽ check cụ thể thêm về những thông tin của các mod gửi sau đó họ chia cụm chứ k phải bất kì một mod nào ở đây chia cụm cả. Vậy nên các bạn đừng suy nghĩ rằng các mod chia cụm thế này thế nọ. Nếu như các mod đc quyền chia cụm thì các mod đã lên đây kêu gamer thích đăng kí cụm nào cho đăng kí rồi. Vậy là chẳng còn ý kiến gì nữa.
  15. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

cái chuyện chia cụm k nói làm gì nữa, đằng nào cũng chia rồi, topic nói về ứng cử viên, mà mình thấy chọn ứng cử viên còn nhảm hơn chia cụm nữa, cái CH gần như có tỉ lệ vô địch cao nhất như Family cũng dek cho vào, tự nhiên cho hội Bluehair chả biết mạnh chỗ nào vào đây làm ứng cử viên, cụm 1 cũng nhét luôn cái hội nghỉ game gần hết vào, chả biết ai chọn ứng cử viên kiểu này
  16. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

Để ta ráng bơi lên 1m cho nó có thêm nhân tố nhá =)
  17. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

4 ngày nữa đánh chc r mà chắc k bơi đến lù dc. Đánh zổ thôi
  18. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Một lần nữa mình nhắc lại những điều các mod đã nói. Việc lấy ứng cử viên chỉ mang tính chất tương đối cho các CH khác nắm bắt thêm 1 số thông tin đôi thủ của mình mà thôi. Về việc CH nào nghỉ game hay ko các mod ko thể nào biết đc. Bởi lẽ khi vào sv check nó ko có hiện chữ nghỉ game trên mỗi tên của ng chơi, và nghỉ hay ko các mod ko quan tâm. Nếu nói là nghỉ mà vẫn có ng log chơi bt thì đó ko phải là nghỉ. Vậy nên bạn nên nhận xét theo thực tế về ds các mod đưa ra để bàn luận chứ ko phải bạn nhận xét là nó nhảm hay ko nhảm. Nếu cảm thấy nhảm bạn có thể bỏ qua.
    Thân!
  19. LuvSilver

LuvSilver Thành Viên Mới

ý bạn là Family nào, s82 à ?, động vào hội blue có mà bật ngửa ra chết =)), tỉ lệ vô địch cao nhất ?,cơ sở ở đâu ra thế =))
  20. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

tất cả các CH khác nếu chạm mặt với hội của Neverdie và Bluehair đều nằm hết. Chúng ta phải thẳng thắn mà nhìn nhận, có lẽ hội của OTAN cũng rất thận trọng với 3 hội VIP của S54 60.
    P/s Theo quan điểm cá nhân nên ae S8x gạch đá vừa phải thôi....
    kenpham thích bài này.