[Trực tuyến] Công Hội Chiến mùa 3 !

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 3' bắt đầu bởi optimus, 26 Tháng chín 2014.

1. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

Po có 1 tên lửa 10 1 tênb lửa 5. Trận hà vân ăn may giảm nộ trúng cả 2 con chứ nếu bt thì turn 1 kiểu gì cũng có 1 trong 2 nộ nếu như k muốn nói cả 2. Còn trận mình chỉ ăn dc 1 thì bạn có thể xem lại CB, hoàn toàn do mình xui mới để thua. T9 skill ace đốt cả 2 thì t9 mới chết, t9 bị ăn dame bạo kik, đánh lượt 2 ao choáng 3/4 em, ao còn tý máu nami mình cầm chân ko lại k giảm nộ trúng. Tính toán là 1 chuyện còn thực tế nó là chuyện # bạn à
  2. JoeJoker2

JoeJoker2 Thành Viên Mới

vì vậy mới tính... bạn k xem ak... bạn đánh vs ng co LC 800k.. thua bạn 200k... vì vậy mới kêu bạn là quá sức// tức là bạn giết dc 1 khó giết dc 2... con Po.. thì như mình đã nói :chủ yếu để Nami giảm nộ trúng robin,, diệt từ từ... nhưng k may đến tận Hà-Vân mới giảm nộ trúng Rocin và LF... nếu như đều may nhu Hà-Vân thì Posi làm j dc pentakill chứ.. mình nói phải k
  3. ViviVuvu

ViviVuvu Member Tích Cực

Thôi Delete và SH dừng cãi nhau thoai, cuộc chiến chỉ ở cụm 3 thôi, mùa tới bị đôn lên cụm 2 thì vừa khóc vừa húp cháo nhá. Còn Lynh ko yếu đâu, tienvnn mà ko chơi đều thì vài tháng nữa chưa chắc ăn được Lynh đâu, ^^
  4. thaitranct_1992

thaitranct_1992 Member Tích Cực

trận đánh đã kết thúc rồi ... " nếu như " làm gì cho mệt bác àh ... zui zẻ lên :D
    shyboy_94 thích bài này.
  5. KeVoDanh

KeVoDanh Member Tích Cực

bạn nói chuyện ngu như con bò vậy , biết sức mạnh của tienvnn chưa :oops:
  6. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

chung kết ai ra trận mới dk phần thưởng thế vòng ngoài tính thế nào đây mod
  7. Mavis FT

s110-113 dc hưởng trước 1 mùa cam với 1 mùa vgc
    khó-nam cường
    Đắp tiền như càn chắc là dc đấy
  8. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

Mùa này như vậy là hết sức thành công với Sh.s117 rồi, s110-113 với lợi lực lượng suy yếu nên mới vậy .
    Riêng Poseidon vs CanQuet đã quá bá so với phần còn lại :oops:
    Nếu có nuối tiếc thì hẹn mùa sau mong 1 cuộc tái đấu hấp dẫn hơn ;)
    Mọi người chung vui với CH Sh.s117 nào :)
  9. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Hi vọng mùa sau lên cụm 2 nhé :D
  10. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Say quá giờ mới tỉnh, có gì hot ko vậy mọi người?
  11. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Cũng khó cho Delete vì nói thật ra trận cuối của tienvnn với CQ thì CQ dư sức bem 2 người dưới tienvnn mà ko mất máu -_- Lúc đó thì vẫn như vậy thôi, ko thay đổi được nhiều
  12. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

Vừa mới hân hoan trong chiến thắng mà bác phán câu nghe ghê rợn thật :oops:
  13. Mavis FT

Cụm s110-113 đã có 1 CH vô địch, cụm s115-125 cũng đã có 1 ch vô địch. Mùa sau đang thắc mắc k biết ntn, nếu cụm s110-113 và s115-125 có dấu hiệu k tiến triển gì thì có thể vẫn dc giữ ở cụm 3 để các nhân tài cụm sau bước lên
  14. Prog s50

Prog s50 Member Tích Cực

theo như e tính toán thì khả năng 96,69% các bác sẽ bị lên cụm 2 chơi với đời.:D
    shyboy_94 thích bài này.
  15. hangson3119

hangson3119 Thành Viên Mới

Getbacker LC 1m08 nhưng k lìu tìu đâu nhóe nó có thể đánh ngang cơ vs 1 vài người 1m2 và bóp dái mấy thằng trên 1m1 như bỡn. LC chỉ là ảo k nói lên đc. cái gì đâu :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
  16. JoeJoker2

JoeJoker2 Thành Viên Mới

mà thôi.. dù sao cũng chúc mừng Sh s117 vô dịch9.. chức mừng... hy vọng sớm gộp sv..chung biển
    shyboy_94 thích bài này.
  17. hangson3119

hangson3119 Thành Viên Mới

Nếu bạn biết nhìn trận thì Tom là viên gạch nền cho Getbacker ăn 3 có ý đồ sẵn, vứt hẳn 1 thằng LC 1m19 là Leo . Thì bạn sẽ phải thốt lên :" trời đã sinh Du sao còn sinh lượng". Chứ k nói đc. ntn đâu :p:p:p
    P/s: Và có thay đổi trận để khắc Dịu thì Mưa Rào cũng đang đợi sẵn ăn 2 là bèo oy` o_O
  18. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mình muốn giao lưu vs cụm này quá!
    hy vọng s110 sẽ ghép vs s117 để rồi thi thố tý
  19. meodens

meodens Thành Viên Mới

Ăn hên thui mà híhi. Chắc thấy lc mình cùi nên mấy bác hunter với dragon thả cho ăn 3 mạng gọi là khích lệ đỡ nghỉ game :v.
    Trận nào cũng phải đánh đầu tiên toàn đúng h đi làm...ngồi làm mà cứ lo nơm nớp ko ăn đc mạng nào lại thành tội đồ của hội thì chết :))))
  20. Prog s50

Prog s50 Member Tích Cực

Nếu như k bị tôm clear buff thì archer bên mình ăn 5 thì dragon sẽ có cửa sáng hơn 1 chút.