NRT Set Trang Bị, Tướng, Quỹ, Bảo Thạch.

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Ant, 19 Tháng tám 2018.

1. Ant

Ant Member Chính Thức

Mình bỏ game 1 thời gian và mới quay lại game ko bao lâu và đương nhiên sẽ có nhiều vấn đề mình ko biết or quên nên xin hỏi các bạn. Ai biết thì giải đáp thắc mắc giúp mình nha:D

- Hiện vàng đang có của mình + với 16 lần trả kễ nữa là mình có 88500 vàng. Với số vàng này mình muốn tiệu 28500 vàng để mua 1 con tướng hàng sau đời mới vì đội hình tướng mình có cũ nhèm rồi trừ con Sakura nhưng cũng ko mới lắm :) . Và còn 60000 vàng kia mình để dành mua quỹ 60k nhưng ko biết khi nào Quỹ sẽ trở lại.
    1.Nên mình xin hỏi : Quỹ Trường Thành bao lâu ra 1 lần vậy các bạn ? 1 tháng hay 2 tháng vậy ?
    2.Mình nên mua tướng hàng sau con nào tốt hơn trong 2 con này :
    Kinshiki Otsutsuki hay
    Tsunade Nóng Bỏng
    2 con tướng này nếu các bạn có thể thì mình xin cần góp ý thêm tại sao mua con nào ở phần khống chế và miễn khống chế :D. Con thì gây Đóng Băng con thì gây Mù trong khi 2 hiệu ứng này rất nhìu tướng ra trước miễn dịch. Nên mình rất khó khăn trong việc chọn 1 trong 2 con.
    3.hời gian ra tướng cách nhau bao lâu ?
    4. Nguyên 1 set trang bị trong Bảo Thạch có giá giao động tầm bao nhiêu k vàng cho nguyên 1 set?
    4.Mình tính mua Set Vong Cốt nhưng ko biết có ra trong Bảo thạch lần nữa ko ?
    5. Nếu ko ra trong Bảo Thạch thì nó sẽ ra ở đâu ? Quay Trứng có phải ko ? Nếu v thì mấy k vàng cho nguyên 1 set ở nơi bán nó ?
    Bạn nào hay mod có biết đc những câu trả lời trong những câu hỏi kia thì mình xin nhờ các bạn giải đáp giúp mình nha :D:D:D ? Mình rất cần sự giúp đỡ từ các bạn :3
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

1 : 2 tháng 1 lần
    2 : tùy vào team mà chọn
    3 : đang thay đổi chưa rõ
    4 : 85k đến 90k
    4 : chắc là không
    5 : đập trứng chợ thần bí
  3. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

mod cho e hoi danh hieu. medal con dang ky dc nua ko e dang kỹ tu ă nam truoc ma ko thay gì
  4. DaBeztBoy

DaBeztBoy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

1, 2 tháng 1 lần
    2, có tướng mà đồ yếu + nạp ít thì mệt lắm, tích vàng mua đồ đi, tướng lấy trong kho báu đủ dùng rồi. Chưa kể vn còn lâu mới ra mấy con kia nên hóng dài
    3, như câu 2
    4, tùy set, như đợt vong cốt thì tầm 70k là đủ 1 set rồi, bỏ ra thêm ít nữa thì chắc tầm 120k là có 2 set vì có quà hạng nữa
    4, đợi vô đập trứng đi, chắc vài tháng nữa, tầm 50~55k
    5, trong đập trứng sẽ ra sớm hơn chợ, nhưng chợ sẽ rẻ hơn tầm 5k, nói chung k đáng để đợi.
  5. ngoctu1610

ngoctu1610 Member Tích Cực

Bác biết khi nào ra lại set phá thiên không . Đang tính hốt 8 món phá thiên cho đủ 2 set.
  6. ngoctu1610

Hốt 2 con tsunade với kinshiki luôn đi bác. Mà chắc lâu dữ lắm mới ra.
  7. Ant

Ant Member Chính Thức

tks mod :3
    tks :3
  8. DaBeztBoy

DaBeztBoy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

phá thiên trong chợ thì phải, mình cũng k quan tâm set này lắm nên k rõ nữa
    ngoctu1610 thích bài này.
  9. BoomX

BoomX Member Tích Cực

dieu qtrong bjo la` tuong' :( co up tuog nua ko huhu
  10. ngoctu1610

Cần lắm một câu trả lời từ mod
  11. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

có up ok chưa
    ngoctu1610 thích bài này.
  12. BoomX

BoomX Member Tích Cực

Sếp làm e thất vọng quá huhu