VHT hỏi thăm kinh nghiệm đi trước

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi 01235, 5 Tháng ba 2019.

1. 01235

01235 Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

tướng ma công mình đã có giờ tới TC nên chọn tướng nào, hiện tại mình đang xài luffy gear 4, có nên tích chuyển qua dof hay râu trắng ko?
  2. 01235

có nên hướng main sang TC rồi dùng tài nguyên chuyển tướng dame còn lại thành VC ko?
  3. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

nếu đang chơi lù thì mình vote chuyển sang RT hoặc dof . vì có hiệu ứng và dmg cũng khỏe hơn . đánh aoe nữa
  4. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ưu tiên dof . RT thì cũng hay nếu có od or aa thì thêm dame nhưng meta hiện tại RT ko tối ưu lắm . lù ngu thì hơi đuối so với meta bạn thích thì cứ chơi
    nếu chơi main tc thì ít nhất mở đc yuki luân hồi . mạnh mẽ nhất là xong cái thần lôi
  5. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

giáo sư này trả lời hay quá
  6. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ko thể sánh đc với giáo sư mèo
  7. mrclone37

mrclone37 Member Tích Cực

Sẵn topic đang đông vui, mình hỏi ké chút: Mình bỏ game cũng 2 năm r, h mới chơi lại. Không biết là cái hoạt động mua quỹ hải tặc gì đấy bây giờ còn mở không nhỉ, quỹ mua full 10 gói ấy, chứ ko phải quỹ 7 ngày 7 cái ô balo đâu nhé. Tks guys.
  8. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

con nhe,2 thang 1 lan, sap' co lai. roi
  9. mrclone37

mrclone37 Member Tích Cực

Cảm ơn cậu nhé, hình như vẫn là mua full 10 gói mỗi gói 1k vàng phải ko, hay có update gì thêm ko nhỉ
    LinhkLinhK thích bài này.
  10. Dua_hau

Dua_hau Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

Nếu Luff của bạn có thể nộ ngay turn 1 thì mình nghĩ bạn chơi Luff vẫn ổn. Tuy Luff ko có nhiều hiệu ứng như RT or Dofy nhưng bù lại nộ có thể phá lá chắn, mà gặp lá chắn mình thấy RT còn có ích hơn do có dame xoáy chứ Dofy mặc dù có nhiều hiệu ứng nhưng pk với team full lá chắn thì team bạn ko mất máu đâu ah
  11. LinhkLinhK

LinhkLinhK Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

vẫn thế bạn nhé
  12. GấuU

GấuU Độc Cô Cầu Bại Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Hải Tặc Vương

Hôm nay có luôn ròi kìa
  13. 01235

mình chơi cũng có nạp nhưng nạp ít, nếu muốn mua code tích lũy thì bạn có ai giới thiệu đc ko?
  14. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

không có bạn