VHT [BÁO LỖI] Lỗi Wanted

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi ThoiLon, 20 Tháng sáu 2019.

Moderators: ShanksAkagami
  1. ThoiLon

ThoiLon Member Tích Cực

Hôm 19/6 ko vào được game do bảo trì nên bị mất top 1 WT. Đã tiêu khoảng 50kv giờ các Mod giải quyết sao , có trả lại vàng ko( kể cả thu hồi vật phẩm đã nhận cũng dk). Chứ mất thế này VÔ LÝ quá::hell_boy::.
    ID cungmap01
    Sever s48 Teach
    Mong các Mod và Nph giải quyết hợp lý.
  2. Goblin Slayer

Goblin Slayer Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới

Ahihihhi chịu rồi ::burn_joss_stick::
  3. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

1. chưa chắc bạn đã được top 1 WT
    2. tiêu 50k vàng đâu phải mất không đâu bạn . còn nếu bạn bảo tiêu để đủ 75k vàng thì hôm qua thời gian vẫn đủ để bạn tiêu :D
    3. đây là TH không ai mong muốn cả . do data nhiều nên thời gian bảo trì dài hơn dự tính . sẽ có đền bù được thông báo sau
    rất xin lỗi và mong mọi người thông cảm !
    Special thích bài này.
  4. maxxxxx

maxxxxx Member Tích Cực

Ngay từ đầu đã nên tính trước để chọn ngày update tránh ngày cuối sự kiện. Bảo trì delay lần nào chả vậy. Giờ thì biết nói xin lỗi và bù bằng ba cái linh tinh thôi chứ mấy ông mod làm được gì.
    tuanblhn thích bài này.
  5. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

6. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

gần 12h đêm thì chắc ai ai cũng onl được nhỉ @@
  7. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Mik đề nghị thu hồi hết VP WT cs dc, trả lại full vàng là hợp lý nhất, chứ mik cs mất top WT + full tích lũy
  8. Special

Special Member Tích Cực ♥ Wanted Only Alive ♥

nói như Bác cũng ko đc nhé, không ai ngồi chờ đc tới 23h30 để vào game nhé phải hổ trợ gamer bằng cách kéo dài thêm event tích lũy 1 ngày là hợp lý đấy là theo quan điểm mình. Còn các Bác là vua nên các Bác ưa làm gì làm mình chỉ nêu ý kiến vậy thôi :)
    StreetStyle thích bài này.
  9. MKDGarp

MKDGarp Member Chính Thức

người ta cho hẳn cơ hội thứ 2 để lấy WT kìa =))))
  10. ShanksAkagami

thế nên mới có gạch thứ 3 và 4 đó bạn
  11. LinhkLinhK

LinhkLinhK Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

mất mịa 50k vàng chả làm đc cái gì sau đó nhận được lời xin lỗi và đổ tại thớt đéo chịu onl lúc chưa update :))
  12. ThoiLon

ThoiLon Member Tích Cực

1 chắc chắn mình sẽ dk top 1( còn dư 30k vàng, chưa mở mấy vạn hộp quà, còn lâu nó mới đuổi kịp)
    2 12h vào game vẫn ko dk
    3 Liệu có đền bù dk số vàng đã mất hay lại phải bỏ thêm 75k vàng nữa . Biết là Data nhiều sao ko bảo trì ngày khác mà cứ vào ngày cuối ev, Tính cho ae phải mất gấp đôi vàng à
  13. ShanksAkagami

bạn đâu có biết được người sau bạn như thế nào đâu ? với cả qua 11h30 mình đã báo vào được game rồi mà . đền bù thì chắc chắn sẽ đền bù all và không thể bù lại những gì đã mất rồi bạn
  14. chetvip1

chetvip1 Member Tích Cực

tuần trước đua hết sạch tiền mất top tuần này còn nhưng sức nào đua...11h30 vào game đk nhưng cố 11h xong ngủ...mất khá nhiều thứ 100k chưa chắc bồi thường đã đủ cho ae
  15. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Cho hỏi bao giờ đền bù all vậy ?
  16. ThoiLon

ThoiLon Member Tích Cực

Đền bù all thì nói làm mẹ gì dk mấy cái đồ như bố thí. Sao ko nói thẳng ra là kệ mẹ chúng mày đi. Thích thì bọn tao bảo trì, xong mất mát gì thì là do gamer. Ko khác gì nói là tụi tao cố tình làm vậy để bọn mày nghỉ game. Chốt 1 câu là dkm Mod, dkm 568::ah::
    LinhkLinhK and puko like this.
  17. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

18. Maksimv2

Maksimv2 Member Tích Cực

lại wanted nữa. mệt
  19. Trảm Phong

Trảm Phong Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Ăn ở tốt quá nghiệt nó quật chị hiểu hôn :pde48:
  20. chetvip1

chetvip1 Member Tích Cực

cả tổ đội hôm qua thua mẹ nó rồi....lực chiến hơn nó thế mà không xếp đúng người thua,,,tưởng vào sớm ai dè thua trắng mất toi bô 150 trái ac quỷ ...giờ mới vào nhìn
Moderators: ShanksAkagami