Vấn đề tẩy opt trang sức

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Mavis FT, 18 Tháng mười 2014.

1. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

Chắc cũng có nhiều bạn để ý rồi nhưng chưa thấy ai viết nên mình viết luôn:
    Tẩy trang sức nó cũng tương tự như tẩy bv, nhưng nó dễ dàng hơn(đối với các bạn có điều kiện), ra các dòng ưng ý rồi thì khóa lại, tinh luyện, dc dòng nào ưng ý rồi lại khóa lại, tinh luyện...
    Còn 1 điều nữa là: trang sức mình để ý chỉ có các opt điểm chứ k có%, vậy nên mình thiết nghĩ tẩy trang sức lấy SM NN TL là ngon nhất. Nhưng cũng hay ở 1 cái là trang sức 1* dc 0.05 điểm trong khi bảo vật chỉ dc 0.04. 1 trang sức 5* dc 5 dòng max mỗi dòng 10 sao. Vậy 1 đồ trang sức có thể có 2.5NN cho bác nào cuồng mĩ hậu. 6 đồ là 15 điểm. Hơi bị to đấy
  2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Jo có j lấy đó thôi, khi nào BV cao rồi tay dòng ngon, chú j toan trang suc cui ko ah, tay chi cho tốn
  3. All Blue

All Blue Thành Viên Mới

vậy trang sức nào cũng ra đc tất cả các dòng à. ko giống như từng loại bảo vật ra đc 1 số loại dòng à o_O
  4. FlyBoy

FlyBoy Member Tích Cực

vấn đề là khi tẩy rùi có cần phải đeo vào ko...hay ko cần dùng vẫn đc cộng vào
  5. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

klq nhưng chữ Mihawk khó viết lắm sao mà người thì Mĩ Hậu, người thì Minh Hạnh, người thì Má Hà thế này ? :z
    1shot1kill thích bài này.
  6. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

cho mình hỏi?.tẩy trang sức max là bao nhiêu sao k?.?.tks
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

10* nhung lại không chuyển phong ấn được, đợi trang suc cao cao chut roi tap trung tẩy
  8. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Là dầu Mĩ Hảo bạn ơi ! :cuoi:
    duongsen92 thích bài này.
  9. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Nó có ghi số * full đó !
    duongsen92 thích bài này.
  10. Olalani

Olalani Member Tích Cực

Mình chưa bao giờ thấy 1 món mà tẩy dc 2 dòng giống nhau được cả
    Nên 1 món Trang sức đỏ chỉ tẩy dc là 0.5 Chỉ số thôi
    => 6 món là dc 3 điểm
    Ko có vụ 15 điểm đâu :y
  11. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

tùy trang sức nhé b. trang sức 2* tẩy max 7*. trang sức đỏ 5* tẩy max 10*
  12. 1shot1kill

1shot1kill Thành Viên Mới

Có dòng opt % nhé
  13. Prog s50

Prog s50 Member Tích Cực

Ko có bạn nhé. Mh mình tẩy cũng 226 nn rồi.
  14. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Cứ yolo đi, phiên bản tàu có truyền thừa tẩy luyện mà, ko phải lo.
  15. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

Vậy với 5 dòng diện tại thì sẽ là sm nn tl tc mc
  16. 1shot1kill

1shot1kill Thành Viên Mới

à uh nhầm với trận hình
  17. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

tks tất cả m.n vì đã cho mình câu tl ^_^