VHT [Góp ý] Giảm giá, lễ bao, phản hồi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Expendables, 2 Tháng mười 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

tuần sau bán nha b
  2. khoacola

khoacola Member Chính Thức

xin phép Mod cho Bán Trái Tim Ác Ma trong giảm giá lv trên 160
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Đã ghi nhận
  4. Trảm Phong

Trảm Phong Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Lv190 nha Mod. Thanks ạ :cat10
    Hime thích bài này.
  5. Ron

Ron Cao Thủ Forum

là cuối tuần nay vô nhắc hime lại hả
  6. Hime

Đúng r b
  7. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

mod cho mình hỏi GGHC tuần sau có bán sắc màu shura cho level khoảng 175 không?
  8. Hime

Có nha b
  9. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Tuần sau gg có vòng đặc cấp ko mod? mới tậu pet mà quên chưa sắm
  10. Hime

Có nha b
  11. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

may quá hihi
  12. khongconten

khongconten Member Tích Cực

Phản hồi 3m tới có thể cho trang phục siêu cấp nhân vật chính không mod :cat4
  13. Hime

Hông b =))
  14. Scatobil

Scatobil Member Tích Cực

mình lv 110 ngày mai có bán tinh hoa bảo thạch k hime xinh đẹp :D
  15. Hime

Ko b
  16. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Cảm ơn Mod Hime vì LH nha. Kế hoạch h suôn sẻ quá.
    Hime thích bài này.
  17. PHONG1308

PHONG1308 Member Tích Cực

ad ơi, cho Tinh hoa BT vào Lễ bao, phản hồi hoặc code tích lũy đi ad
  18. Hime

Ok nha
  19. tuan50cm

tuan50cm Member Tích Cực

Ad ơi . Tuần sau bán lẻ cái kenbunshoku haki được không ạ . Chứ 2 loại busoshoku haki vs haoshoku haki em thừa nhiều quá rồi , hôm bữa thấy bán gói haki cấp cao random e mua hết mà tỉ lệ khó ra cái haki kenbunshoko quá . Em có tận 46 cái busoshoku và 51 haoshoku Nhưng lại chỉ có 15 cái kenbunshoku haki . Mong ad mở bán lẻ cái haki kenbunshoku này :((
  20. ThatMorning

ThatMorning Member Tích Cực

Bán mảnh lôi điểu, kết giới thương thành t4 này nhe mod, cảm ơn mod
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.