VHT [Góp ý] Giảm giá, lễ bao, phản hồi

Discussion in 'Quán Rượu' started by Expendables, Oct 2, 2017.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

B phải lên nhắc mình chứ tuần này có b kêu bán ma đạo sư kìa
  2. khongconten

khongconten Member Tích Cực

Tuần trước mình lv9x có thấy có bán bí kíp thiên mà nhỉ, tuần trc nữa thì là bí kíp ma
  3. manhmanhxm

manhmanhxm Member Chính Thức

e cảm ơn mod ạ
  4. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

mod bán tín vật ray 250v/1 nhìn mà phát sợ
  5. VodkaS526

VodkaS526 Member Tích Cực

mod ơi lễ bao tuần tới set giúp mình 5 mảnh thẻ choper đc k. đang thiếu 5 cái
  6. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Thì trước mình báo giá vậy b nào mua thấy ok rồi mà
  7. Hime

Sau nữa nhé b, tuần sau mình nộp rp r
  8. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

kì phản hồi tới có thể bán mảnh ngũ lôi ở các mốc 1m,2m, với 3m được không mod?
  9. Hime

Cái quả vàng vàng đó giờ hơi căng b ạ, mà để mình cố xem sao
  10. Munsu

Munsu Thành Viên Mới

ad ơi, mình s519 chưa thấy giảm giá bán mảnh huynh đệ đồng tâm mà các sv khác thấy có bán. Ad có mod lại được không?
  11. sda1234d

sda1234d Cao Thủ Forum

Ủa, tích lũy vẫn thấy set đều đều báu 180 mà @Hime
  12. Hime

Lv dưới mình chưa set vô b, tuần sau nữa mình set vô
  13. Hime

Code OG mình đâu bít đâu, cái đó mình ko can dự
    AsakuraGin, JustAkashi and akiragami like this.
  14. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Hehe tín vật ray h hầu như ai cs thừa vứt k hết nên đúng là 250v nhìn sợ thật. Mak cống CAM thì kinh nghiệm cái gì cần chưa chiêu mộ đc thì để dành ít nhất 1 cái trong balo chứ ai vứt CAM hết thế::burn_joss_stick:: Mà nếu mốc 10k vàng ph có thì đc 5 mảnh ngũ lôi hả Mod.
  15. ImFuture

ImFuture Member Chính Thức

Mod ơi cho mình hỏi đợt giảm giá này có bán mảnh huynh đệ đồng tam ko ạ , mình lv 113
  16. Hime

Đoán xem b =))
  17. Hime

À không có b ơi
  18. Munsu

Munsu Thành Viên Mới

lv bao nhiêu mới có hả ad
  19. Hime

Lv nào cũng có hết b, cuối tuần này mình set b vô nhắc mình
  20. Munsu

Munsu Thành Viên Mới

tuần này đang thương thành để anh em sv mua đồ lấy nguyên liệu chứ tích lũy ai mua đâu ad :V
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page