VHT [Báo Lỗi] Lỗi nhận thiếu phần thưởng " Đấu Trí Đại Chiến "

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi RealKhaLegend, 22 Tháng bảy 2021.

Moderators: ShanksAkagami
  1. RealKhaLegend

RealKhaLegend Member Tích Cực

Ad ơi giúp e nhận phần thưởng còn thiếu của event " Đấu Trí Đại Chiến " tháng này với ạ. Em xếp hạng 1151 phần thưởng theo thứ hạng như sau: " Trong “Đấu Trí” vòng trước đạt XH: 1151, nhận thưởng:10950000Beri,70000C.tích,, Mảnh túi chọn b.vẽ t.bí*2, Đá Ám Kim hoàn mĩ*2, 200 Điểm chiêu mộ*1, Nguyên liệu bá khí hào hoa lễ bao*3, Mảnh Túi chọn thần thạch (thủ)*1, Mảnh Túi chọn thần thạch (công)*4. "

Phần thưởng còn thiếu: "Mảnh Túi chọn thần thạch (thủ)*1, Mảnh Túi chọn thần thạch (công)*4, 10950000Beri,70000C.tích"

Tên tài khoản: khalegend01
    SV: S597
    Tên nhân vật: KhaLegend

Ad hỗ trợ giúp e với ạ e đang rất cần beri và chiến tích để up đồ e cám ơn Ad ạ :(
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Từ từ r mình khác báo sao mà phải inb
  3. RealKhaLegend

híc e k biết sr mod nha :(
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

KTV check r ko có chuyện thiếu của bạn đâu. Bạn check kĩ lại nhé. Ở đây chỉ có chuyện phát thưởng đúng mốc và sai mốc thôi.
    Nếu có sai thì những người ở cùng mốc với bạn cũng sẽ sai. Chứ ko có chuyện 1 mình bạn sai đâu.
  5. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

chắc nó + dồn vào cái có sẵn r nên bạn k thấy chứ gì
  6. MinhPhatGF

MinhPhatGF Member Tích Cực

7. RealKhaLegend

thanks bạn nha chắc nó cộng dồn vào nên mình k thấy ^^
  8. RealKhaLegend

thanks Mod và anh/chị KTV đã kiểm tra hộ e ạ ^^
  9. RealKhaLegend