CAM tháng 12 hay tháng 1

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Siegfried, 19 Tháng mười một 2014.

1. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Mình thấy cây ác ma đang là sự kiện hot trong game mà game mình 1 năm đc 3 mùa thì phải,vừa rồi tháng 9 combo tích luỹ + CAM rồi ko biết đợt tiếp theo có thể combo, CAM với tích luỹ pet salome và cá mập ko nhĩ chứ mình thì mình thích tích luỹ hơn.MOD còn cho mình hỏi phản hồi siêu cấp sao bữa giờ ko thấy vậy???

P/s: đang mong CAM với cái tích luỹ để kiếm em cá
    TKT thích bài này.
  2. ZoiCoi

ZoiCoi Member Tích Cực

:| mình cũng nghe phong phanh là tháng 1 này có AM nhưng ko bít thế nào. còn Cambo AM với tích lũy cá mập thì ko bao h nhá. vì G5 là 1 hãng kotex hút máu ng ười mà lên ko chuyện đó đâu:^^:
    nhoxkoollx thích bài này.
  3. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

từng có combo ác ma với salome rồi , nên combo với cá mập k phải là k thể :|
  4. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Bạn ơi,mình thích em cá nhưng điều kiện cho phép mới mong vậy.Ko phải nph kotex đâu nhé,CAM kèm theo tích luỹ thương thành là hiểu đc nổi lo vàng vào cây ra sao rồi
    Mong rằng nó là tích luỹ vàng cơ hihi,đừng nghĩ xấu quá hại thân
  5. TKT

TKT Member Tích Cực

m cũng thích Cam và tinh lũy đi vs nhau..mong t1 ra Cam..combo lun e cá :haha:
  6. All Blue

All Blue Thành Viên Mới

đi kèm cả quỹ luôn nhể :|
  7. Siegfried

Hôi trước quỹ đi với cây rồi,giờ mong tích luỹ vàng với cây kiếm em cá cho đủ bộ rắn cá thôi.
    Mong rằng đợt này ra trái gryfin,ko nữa đập đầu quá
  8. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Hãy đợi 1 đợt sóng mới của forum sẽ trả lời cho các bạn :D
    vnprincesfrog thích bài này.
  9. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

Thế MOD có thể cho biết CAM trong tháng 12 hay tháng 1 ko
  10. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

làn sóng xanh :y:y
  11. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

QHT + CAM + tích lũy là đẹp :e
  12. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

làn sóng mới. dàn MOD cũ của 4rum trở lại ư mod :x:x:x
  13. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

chã quan tâm CAM lắm ... chỉ muốn biết khi nào có salome 3m5 thôi :(
  14. LongMai

LongMai Thành Viên Mới

Bác thích Làn Sóng Xanh - Chùa Bộc à =))
  15. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

CAM ngon mà
  16. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

CAM thì top 600 là cao ko thì top 2000 =)) quan tâm làm gì phí thời gian ... salome mới quan trọng
  17. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Thế nên dàn trái của bác bèo là phải, dàn trái mình cũng bèo nên đag hóng CAM nè. Ráng mở đc qả Stop thôi. :haha:
  18. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

quẳng 35k vào lấy top CAM lun :|
  19. Siegfried

35k vao top 20-50 day =))
  20. JackyHero

ờ thì có sao. 35k lấy 4k ra khơi nấu ăn này nọ kiếm beri up ngọc còn lại xài lắc nhắc hay là quay tay quay chân gì đó rồi mua thêm chừng 100 ngày tinh linh chứ ko quăng hết vào CAM đâu, cũng tạm tạm vài trái xài tạm là dc rồi chứ chưa muốn đầu tư nhìu vào TAQ :z