[OFFLINE] BÙ KHÚ LỚN NHẤT TẠI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi OTAN, 15 Tháng ba 2015.

1. altair90dn

altair90dn Thành Viên Mới

h có event gì cần acc đâu mà spam :pde12:
  2. Smoker___

Smoker___ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

Kiểu gì mai cũng ra đảo chơi với khỉ :pde45:
  3. gaucho

gaucho Member Tích Cực

e thì có code cũng đc, k code cũng vui. miễn có tấm hình chụp vs thánh otan full HD k che mang về làm cái ảnh đại diện là được r.SV k đi đủ tăng đc nên như thế là thỏa mãn rồi:^^:
  4. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Thế cho em hỏi đăng kí 5 thành viên CH vô địch CHC vừa rồi cho bác là gửi bản đăng ký vào đâu vậy :haha:
  5. SoldierMan87

SoldierMan87 Thành Viên Mới

Vậy thôi
    Mình cũng chả ham hố gì cái vụ code, tất nhiên là không thể nói mình không thèm muốn.
    Nhưng mình chơi cũng chỉ vui thôi chứ chả phải là cày kéo gì cả.
    Cho nên nếu các bạn đã nghĩ như vậy thì mình cũng lấy làm tiếc thôi...
    Không đi off thì đi tán gái vậy..
    Dù sao cũng chúc các bạn vui vẻ !
  6. SilentHero

SilentHero Thành Viên Mới

Đi off là xác định cho vui rồi, code hay quà tặng đó là để khích lệ tinh thần anh em, đi chơi vui vẻ đi về có quà thôi. Còn nếu muốn mạnh thì tiền đi off cất mà nạp thẻ.
  7. numiiee

numiiee Thành Viên Mới

xa quá đi k đc r
  8. meongoc01

meongoc01 Member Tích Cực

Tiêc quá hôm nay phải đi làm
  9. meongoc01

meongoc01 Member Tích Cực

:b để hôm nay nghỉ làm đi chụp cho 1 người 1 pic nhé :d em có dslr :d hi hi
  10. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Buổi offline đã thành công mỹ mãn và ai cũng hứng khởi, xin cảm ơn mọi người.
  11. tandat

tandat Member Tích Cực

12. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Cho hình ảnh đi anh
  13. Lovefing

Lovefing Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

14. tandat

tandat Member Tích Cực

tank 2 là đi ăn à anh
  15. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

16. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Có Mod Blader đi lun ah :pde19:
  17. Piglet

Piglet Member Chính Thức

Cảm ơn anh OTAN và ban tổ chức.buổi off hôm nay rất vui vẻ.Tiếc là e lại có việc không tham dự được những tăng sau.Hẹn gặp lại a và mọi người trong 1 ngày ko xa ạ :D
  18. zzZaceZzz

zzZaceZzz Thành Viên Mới

Tí post ảnh cả mấy tăng luôn a nhé :D
  19. YaRaito

YaRaito Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

đi khá là vui..mong nhiều dịp như này..!:pde15:
  20. OTAN

Sau buổi off hôm nay có rất nhiều người nhận xét, ghét nhất thằng @optimus , thích nhất là bé mod vừa đc phỏng vấn.