[Hỏi] Mod Fb

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi cml140590, 7 Tháng tư 2015.

1. maxxxxx

maxxxxx Member Tích Cực

ĐÙA CHỨ NGHỈ GAME MỚI DÁM HO HE VỚI CÁC MOD TÍ CHỨ LÚC CÒN CHƠI EVENT GÌ CHẢ NHẢY VÀO SÚC CHO BẰNG ĐC. CÁC MOD THÔNG CẢM. :cuoi:
  2. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Thế thì ko to lắm đâu bạn ạ. Vì bạn chẳng biết gì về quy trình event cả, có nói cũng thế thôi.
  3. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

1 acc phat thi sao lại ko lien quan với nhau dc có nghia mod face cung lien quan den mod dien dan
  4. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

các mod tổng hợp danh sách code rồi đưa lên trên cho admin viết code . Xong admin đưa danh sách code để ông coi xe gửi đi . Thấy 3 người khác nhau chưa :pde22:
  5. zzEGOzz

zzEGOzz Member Tích Cực

phản đối nhé cưng ??? sao không cho ta thêm code :pde94: bố đời thật giơ tay hai lần toàn trả lời thiếu.
    p/s: gửi thớt mê code, code tặng free mà đòi ngon thì chắc ko có đâu
  6. Anh Cu Tit

Anh Cu Tit Member Tích Cực

không liên quan nhưng mình cũng bị mod FB chặn vì lí do đăng bài bán code trong đó có chữ "CODE">>>1 lí do không thể chấp nhận được:pde7:
  7. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

mời bạn viết lại câu hoàn chỉnh :pde41:
  8. Anh Cu Tit

Anh Cu Tit Member Tích Cực

Thì mod bảo ai đòi code chỉ cần có chữ code bank.Mình không biết đăng bài trên tường bán code >>Cho bank nick :pde29:.Sợ cách làm việc thật.Mình là người rất lịch sự chưa hề thiếu tôn trọng với ai bao giờ nhé
  9. cml140590

cml140590 Member Tích Cực

không phải mình muốn làm loạn diễn đàn của các mod quản lý diễn đàn đâu. Nhưng bao lâu gắn bó với FB VHT tự dựng bị đối xử vậy, thấy bực mình bực xúc thôi. 2 năm chứ ít gì. Ngày nào cũng vào FB rồi ngó qua VHT tí xem có j hót không. Giờ kick rồi. Kaka chán. Mình chẳng đòi code thế mà kick. gì thì gì cũng phải ngó xem nội dung là gì chứ cứ có code là kick. Hạn chế ngôn từ, đến nhà nước mình còn chẳng hạn chế được ngôn từ dân mình nữa là Mod FB. Thực XL mod 4rum nhé
  10. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

mình like trang FP nhưng chả bao giờ đọc hay nhận thông báo toàn vào 4rum lấy tin cho sớm
  11. Smoker___

Smoker___ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

Bạn nói mâu thuẫn lv max . Lý do kick khỏi Fanpage là ai hỏi code là bị kick rồi ở đây bạn nói ko hỏi code mà vẫn bị kick =)) . Bạn phải hiểu là người ta chỉ làm ra event cho bạn chơi còn người phát code là 1 người khác là người của CÔNG TY GAME 5 rồi . Bây giờ bạn thử làm Mod 1 hôm đi Code chưa về xong bị mấy THẰNG NGU đòi như đòi nợ rồi nó chửi chả ra cái gì thì lúc đấy bạn sẽ hiểu .
  12. cml140590

Mình cũng có lấy thông tin từ FP đâu, chủ yếu là 4rum hoặc trang chủ. Ở đây đội ngũ làm nhiệt tình hơn. Thông tin sớm. Nhưng FP giải trí là chính, giờ chắc chẳng thèm cmt j các Mod FP nữa. Để ý sẽ thấy lượng cmt vào các bài chẳng vui tẹo nào. cũng chẳng thú vị
  13. cml140590

Mình thừa hiêu, trẻ trâu đâu mà đòi, đòi làm gì. Nếu đòi bị kick thì mình chẳng lên đây nói. Lúc nào cũng lịch sự, đôi khi còn chém gió với mod fb, thế mà nội dung chẳng có j là đòi hỏi cũng kick.
  14. Smoker___

Ô vậy là do bạn ĐẸP TRAI quá nên người ta kick nhỉ =)) . Mình luyên thuyên ở Fanpage lẫn 4Rum 2 năm nay rồi này đôi khi còn troll Mod Fanpage thế mà chả bị kick lạ ghê =))
  15. cml140590

chém gió hay troll nhau mà cũng bị kick thì chẳng ai muốn chém đâu nhỉ. Giờ nghỉ code FP thôi
  16. cml140590

Quy trình sao mình không quan tâm mod ak, lượng cv các mod có lễ nhiều thì chậm cũng chẳng sao. Mình cũng chẳng bao giờ lên 4rum hay FP để đòi các mod. Chẳng qua muốn chém gió, troll 1 tí nhưng mod FP không thích kick phải chịu thôi, phản ánh cũng chẳng ai giúp. Giống kiểu XH này v~
  17. Hạnh Tốp

có bao giờ nghĩ là mod ban hay kick nhầm không ? nếu chắc chắn ko phải liên quan đến code . Copy lại nội dung inbox thử cho fp xem . có thể dùng fb khác để inbox
  18. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Vậy thì chắc các mod fp ko hiểu ý troll của bạn, hay bạn lỡ troll nhầm topic nhạy cảm rồi :D vừa nói chuyện với các em xong, bọn nó cũng bức xúc vì bị chửi oan thế này. Nói chung là các bạn xem FP như cái forum của chúng mình, luật lệ cũng nên tuân theo 1 chút mình nghĩ sẽ k đến nỗi nào đâu.
  19. Hạnh Tốp

nhiều người khó tính bạn muốn troll nhưng người ta nghĩ là xúc phạm thì sao .public nội dung lên xem nào
  20. Smoker___

Cách làm việc của GAME5 thì ai cũng biết rồi chứ ko phải bây giờ mới thế còn các Mod cũng chỉ là mấy người đứng ra lãnh đạn thôi . Hương hoa thì bọn trên nó hưởng hết rồi nhé . Mà thôi nói nhiều nói dai thành nói dại Thân ái chào quyết thắng :pde59: