[Hỏi] Mod Fb

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi cml140590, 7 Tháng tư 2015.

1. cml140590

cml140590 Member Tích Cực

Liệu các mod fb làm việc có thật tâm huyết hay chỉ là chà đạp lên niềm đam mê của người khác. Các mod tạo ra quy định cứ đòi code thì kick, xóa khỏi Fanpace, đằng này mình có đòi đâu mà kick mình. chém gió cho vui vậy mà kick. Hài, nhìn lại xem các Mod đã làm được nhưng gì khi cứ đe dọa này nọ, có gamer này bình luận sôi nổi như trước đâu chứ. Nói chung chẳng còn vui. Không phải vì code để các acc game ko thua kém ai thì nói thật Mod Fb chẳng là cái gì đâu nhé.
    Nói ở diễn đàn vì mình chẳng biết nói ở đâu rất mong các Mod diễn đàn thông cảm
  2. cml140590

cml140590 Member Tích Cực

bực ko tả được
  3. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Tên chủ đề sai nội quy diễn đàn rồi muốn phàn nàn cái gì thì chấp hành nội quy diễn đàn đã r nói.:pde45:
  4. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

ít nhất cũng nên post 1 lần thôi :pde86:
    Mod diễn đàn không phụ trách Fanpage FB , trên FB là admin khác
  5. maxxxxx

maxxxxx Member Tích Cực

code giờ chán vãi đái ra. nói chung chả ai chửi ở diễn đàn đâu nhưng các mod ăn chửi ngầm cũng cả núi rồi.
  6. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

Thứ nhất: mình đã sửa tiêu đề hộ bạn, lần sau để ý cái nội quy được stick lên cao dùm
    Thứ 2: bọn mình quản lý 4rum còn Fp lại là 1 đội ngũ khác nhé ~.~ sao lên đây ca thán tụi mình được
  7. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

how to chửi khi mà bọn mình ko tạo ra code :pde60: cho sao phát vậy nhé
  8. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Thích gì thì lên đây nói , ngầm là sao ? Code chán thì bạn có quyền ko tham gia. Mà thật ra các bạn nào bức xúc fp thì cũng nên xem lại mình trước đi. Mình cũng có theo dõi fp, cũng rất nhiều ng cm cũng chả mấy tốt đẹp gì dành cho các mod fp, thì hỏi sao họ có thể đáp lại một cách nhã nhặn dc.
  9. Smoker___

Smoker___ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

Là do mấy thằng NGU như bạn đấy . Có thông báo phát Code chậm thì ko chịu đọc xong suốt ngày hỏi . 1 ngày vài trăm người hỏi người ta trả lời được hết à ? . Mà chậm cũng là do ở trên chứ ko phải là các Mod ỉm code nhé :pde45:
  10. optimus

Có thể hỏi các thanh niên offline VHT miền Nam để biết tốc độ nhận dc code sau buổi offline (trong tình trạng có code sẵn). FP người ta post cái gì cũng nhảy vào đòi code như đòi nợ, hỏi sao ko ức chế. Tuy vậy cũng phải nhận xét là số đông member forum mình dễ thương,đòi hỏi có trật tự, chắc quen rồi. :pde54:
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Sao mình offline ko có code nhỉ , buồn :pde2:
  12. optimus

Bye.
    Williens thích bài này.
  13. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

:pde18:
  14. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

@darklordxx code kìa anh copy vào nhanh ko em ăn giờ:pde86:
  15. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

chừng nào mọi người đc mình không được mới bực, chứ mọi người ai cũng không có thì bực cái gì? cứ thông thả chơi đi khi nào có thì ăn :pde2:
  16. maxxxxx

maxxxxx Member Tích Cực

HAHAHA. NÓI CHUNG NÀ CÁC PRO MOD RẤT CÓ CHỮ NGHĨA. SAO KHÔNG TẠO CODE RỒI TẠO EVENT NHỈ. TA LÀ TA CHỬI MÀ, CHỬI CHO HÁT XÌ THÔI CHỨ DẠI GÌ LÊN DIỄN ĐÀN CHỬI CHO BỊ BAN. :haha:.
  17. GOD

:pde86:
  18. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

Về ngay . Vào game ta hỏi chút coi:pde95:
  19. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

ko hẳn đâu bạn tuj thấy phát code toàn 1 acc phat
  20. Hạnh Tốp

chả nhẽ có nhiều người cùng viết code hay sao mà nhiều acc phát :pde86: