[Mời bình luận] Event siêu giảm giá - Tàu ngầm Chopper, Salome lần đầu tiền xuất hiện

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Natsuz, 8 Tháng năm 2015.

1. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

a lên 140 rồi nhưng vẫn giống ở dưới, hình như nó tính lv từ đầu đợt hay sao ý. Hóng túi tóc đỏ, Jozu với akainu. Lên 140 đủ mỗi bộ râu đen, akainu thiếu 1, jozu thiếu 4 còn tóc đỏ chưa có cái nào :pde11:
    kanrok thích bài này.
  2. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Chẳng có cái gì là không cần cả, nếu các bạn có vàng thì những thứ trên thì vẫn sẽ mua mà thôi. Các bạn cứ nói kiểu này thì chốt lại các bạn cần gì? Ra các bạn hốt đc bao nhiêu.
    Ví dụ ở đây nhé:
    -Trong acc bạn có 20k vàng :
    + hôm nay, mua exp TAQ rất ngon > xúc, còn lại bỏ qua
    + mai ra cái thứ ABC...XYZ mà bạn cần > vẫn xúc
    => có vàng thì tri vào ngày nào cũng có cái mà hợp lý cả
    -Trong acc bạn có 300>500 vàng:
    +Hôm nay, thôi chẳng có gì ngon đáng mua > bỏ qua > lên 4r kêu bla...bla
    + Mai, ra thứ bạn cần mà đéo ai biết là bạn cần cái gì, nhưng còn 300>500 vàng nên thôi dành dụm event sau mua quỹ +thương thành quá ngon > đéo mua > lại lên 4r kêu bla...bla
    Nói chung ý chẳng có cái gì là không cần đâu, cái gì có rồi nó sẽ có, chẳng cần gì mà phải nhặng lên cả. Cái giảm giá này mình chỉ bức xức con Salome với thời trang mà thôi :)
    Smoker___ thích bài này.
  3. Lord

Lord Member Tích Cực

Lặp lại các vật phẩm máy ngày đầu còn hứng thú hơn, cứ ra xàm xàm chán vồn
  4. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Gạch đá tôi xin nhận :haha:
  5. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

E chịu, thôi đợi nó giảm giá bình thường may ra có thứ mình cần, chứ còn siêu giảm giá, thì ko có rồi.

Kiểu như ngoài đường đồ xổ rất là rẻ, nhưng mà ko mua :haha:

@KenCt : tuỳ người và tuỳ đợt bán thôi e. 2 lần siêu giảm giá này a chả mua gì, vì trong giai đoạn của từng người, nhu cầu sẽ khác nhau. Chỉ có 1 điều đáng nói với cái event này là "bán đồ hợp lý hơn cho từng giai đoạn cấp, nếu muốn nâng cao và thu hút hơn".
  6. Gao Đỏ

Mỗi người mỗi kiểu, hôm nay người này muốn này người kia muốn thế kia thì 1 cái giảm giá 1 ngày sao đáp ứng đc. Mình k có người khác cũng ko có thôi anh, còn nếu người khác có thì lại chênh lệch về Lv nên cũng k đáng quan tâm. Em thấy cái topic này chẳng đáng có, chơi cái game này thì chuyện như này là bt, sẽ quen thôi. Cái gì cũng 1 topic mà thảo luận đc rồi :D
    kanrok thích bài này.
  7. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

@KenCt: đụng chiện tạo topic khóc than kêu ca thì ko đúng, cơ mà cứ để các bạn ấy như vậy, biết đâu g5 chú ý sữa đổi thì sao. Nói chung là cần thay đổi nhiều :e
  8. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

tính lv đúng đó ko phải đầu đợt đâu . ngày trước hồi 99~100 lên lv bị có test với mấy acc khác rồi
  9. VERSACE

VERSACE Thành Viên Mới

đéo hiểu sao bán 1 viên kim cuong KN nhung 120v ma ghi giam giá VKL. trong jgi trong shop vien đấy có 45v . VL
  10. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

giảm giá đến 14/5, 13/5 ra event tích x2,bít đâu bất ngờ ta gặp lại nhau e salome ơi:pde30: