[LỖI GAME] Mất icon hoạt động tại S1-S2

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi ChiLun, 28 Tháng năm 2015.

Moderators: ShanksAkagami
  1. ChiLun

ChiLun Member Tích Cực

Có ai bị mất hết Icon HD không.[​IMG][​IMG]
    kumiko thích bài này.
  2. StarPuma

StarPuma Member Tích Cực

hình như mỗi S1-S2 là lỗi thôi
    Đến sáng nay vẫn còn bị :pde13:
  3. tranchien

tranchien Member Tích Cực

trời các sv khác co bị lỗi đâu chẳng hiểu bên quản trị làm kiểu jz vậy k biết :z
  4. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Có thể do đứt cáp nên quá trình truyền tải thông tin có chút vần đề. Ktv sẽ khắc phục tình trạng này sớm thôi các bạn đừng lo.
  5. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

có bạn nào ở sv khác vào cho tý phản hồi với chứ kiểu đứt cáp mà có s1 s2 chịu thì chắc vui :pde18::pde18::pde18::pde18: hôm qa log acc gần 10h làm mấy cái linh tinh xong rồi mới bắt đầu làm nv hằng ngày lấy 200 tích điểm mà ko nhận đc quà f5 thi ko vào đc luôn mất vàng mà ko nhân đc phần thưởng như troll ý :pde18::pde18:
  6. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Chán thế chỉ mỗi S1-S2 bị thôi à!:pde86:
  7. PhieuBong

PhieuBong Member Tích Cực

sập luôn game đi cũng dc:pde8::pde8::pde8:
  8. ChiLun

ChiLun Member Tích Cực

đứt cáp thì cả game bị chứ sao có mỗi S1 cả S2 bị.câu trả lời hết sức vô lý
  9. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Đứt cáp nghĩa là trong quá trình truyền tải sẽ có 1 số sv bị lỗi dữ liệu. Ko có nghĩa là đứt cáp tất cả các sv p bị nên mình tl như thế chẳng có gì vô lí cả. Cũng như dứt cáp có chỗ bị lag có chỗ mạng vẫn ngon thì sao ?? Như vậy là vô lí.
  10. ChiLun

ChiLun Member Tích Cực

ồ thế à.trách nhầm Mod rùi. SR nha.
  11. aloha09

aloha09 Member Tích Cực

không nhầm thì đứt tuyến cáp quốc tế? Mà Server ở trong nước chứ nhỉ?
  12. PhieuBong

PhieuBong Member Tích Cực

các bác cứ chốt 1 giờ xem bao giờ sửa xong , để ae khỏi mong ngóng , vd các mod áng chừng 3h sửa xong thi thông báo 5h xong , chứ đợi thế này ae sốt ruột , lại buông lời khó chịu
    :pde54:
  13. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

Đâu phải ai cũng bị :pde4:
  14. ChiLun

ChiLun Member Tích Cực

S1 S2 bị lỗi mà không co lấy 1 thông báo nào, từ trang chủ cũng như diễn đàn.

có khắc phục lỗi hay không thông báo anh em biết 1 câu đỡ phải 5 10 phút vào 1 lần xem chơi không.

lỗi từ tối hum qua chứ có phải mới bị đâu.

Chansnnnnnnnnnnnnnnn :|
    DiepMai thích bài này.
  15. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

"Hiện tại, vấn đề này đang xảy ra ở một số nhân vật không phải toàn bộ nhân vật ở S1-S2 vì vậy mình cần thông tin nhân vật để tiến hành kiểm tra. "
    báo lỗi chung sv đc nhận thông báo vầy nè :pde16::pde16::pde16:
  16. Lovefing

Lovefing Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Hiện tại bên mình đã báo lên KTV, trong lúc chờ đợi bạn thử xem lại đường truyền mạng của mình nhé.
  17. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Nói là kiểm tra cũng bằng thừa, mà cho thông tin nhân vật bị lỗi r kiểm tra xong đã fix đâu.:pde86:
  18. boyvht

boyvht Thành Viên Mới

Cái thằng này tào lao, báo lỗi rồi thì ngồi đợi, tạo topic tùm lum
  19. Seigneur

Seigneur Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Đền bù code all sever đê .... :v
  20. Lovefing

Lovefing Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Muốn fix cũng mất thời gian mà bạn, các bạn chịu khó chờ nhé.
Moderators: ShanksAkagami