[Giúp về acc bị phá] Bị phá mất vàng

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Kuzs, 11 Tháng sáu 2015.

1. Kuzs

Kuzs Thành Viên Mới

Mình chơi acc Swag.s18 ms nạp vào 3k9 vàg lúc 5h sáng! rồi đến 9h mình vào acc thì acc bị ai vào phá mất 3k9 vàng mình có pass tinh linh nên nó ko del acc mình đc nhưng cho hỏi về 3k9 vàng bị phá mìh có đc xin chuyển lại ko ạ???
  2. Kuzs

Kuzs Thành Viên Mới

ad giúp đc ko chứ mình ức lắm nạp 3k9 vào h nó phá ko bik nó xài vào cái j nữa@@
  3. DieuThuocTan

DieuThuocTan Member Tích Cực

đương nhiên là ko. lẽ ra phải có phần khóa vàng` lại.kaka chịu thôi bạn ơi.vàng xài chứ có phải mất đâu mà lấy lại
  4. Okita

Okita Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Cái này thì chịu.
    VD:
    Có người bỏ nhiều vàng ra quay - không được đồ - phá acc - xin phục hồi => LOẠN
  5. Kuzs

Kuzs Thành Viên Mới

hix! ức thật 3k9 vàng tính để quay mà ko bik nó xài vào cái j nữa?? Khóa tinh linh thì bị nhập sai hơn 10 lần@@
  6. Kuzs

Kuzs Thành Viên Mới

thà bít nó xài 3k9 vàng vào cái j đi còn đỡ tức chứ h ko bik nó làm s xài hết đc 3k9
  7. TieuHoLy

TieuHoLy Member Tích Cực

hôm qua quay 10k vàng ko được gì cho phục hồi với :z
  8. KaiT

KaiT Member Tích Cực

:pde67: Cái này thì không được rồi, bạn kiểm tra trong Thương thành tích điểm coi đã xài bao nhiêu vàng rồi
  9. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

thôi ráng nạp thêm tý vào là đủ cái áo noel rồi, xem như quay 4k vàng ra được cái áo đi:pde22:
  10. SAKAKI

SAKAKI Member Tích Cực

Vào kiểm tra xem dial có tăng không:haha:
  11. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

rút kinh nghiệm thớt ơi. acc đã bị dòm ngó thì nạp vô rồi không làm gì thì giấu trong KVC hoặc là tàu chiến ý.. bài học sương máu :|
  12. MrBimBim

MrBimBim Member Tích Cực

Share acc lung tung thì phải chịu thôi :(
  13. nemotran315

nemotran315 Member Tích Cực

14. Kuzs

Kuzs Thành Viên Mới

ukm thanks mod!! Chắc đề nghị NPH thêm chức năng khóa vàng quá!!!
  15. Kuzs

Kuzs Thành Viên Mới

nạp 3k9 nó xài đúng 3k9@@
  16. Lyffysan

Lyffysan Thành Viên Mới

Không ai giúp dc đâu bạn ơi, ông kia bị phá hết đồ mà mod chưa làm kiệp. 3k9 thì thôi nạp lại đi bạn ơi...! phiền mod lắm.
  17. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

chả phải phiền hay ko nhưng cái này rõ là vô lý. Vì vàng là do nhân vật đó tiêu đi, tiêu vào đâu chăng nữa thì cũng đc nhận lợi ích rồi chứ đâu phải tự nhiên nó biến mất? Giả dụ nạp 1tr vào quay ra đủ bepo, TT, trang sức pet cưỡi thì ok, còn ko ra thì xin phục hồi? Hoặc giả tăng full 25 hkbv cho 1 tướng để dùng cho sướng như kiểu lùH hay smokerH chẳng hạn, khi nào lên đủ cấp đổi sang jinH, BoaH hay có akainu thì kêu là bị phá, xin phục hồi? Chả có lý nào như vậy ...
    duyduc thích bài này.
  18. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

hnay e vừa nạp 1k quay kiệt mà k ra gì giờ xin hồi lại được k nhỉ :pde2:
  19. BossTien

BossTien Member Tích Cực Tân Hải Tặc

mình cũng bị phá mất hơn 15k, xin tư vấn thì đc tin dùng vàng để quay may mắn. hỏi xem có phục hồi đc ko thì chả nói gì.đổi pass, cài máy các kiểu mà hsau lại mất mod cũng im luôn ko trả lời
  20. tranlenam

tranlenam Thành Viên Mới

kiểu này chắc phải giả vờ bị phá để đền bù thôi =)) hư cấu quá :))