[Thông Báo]Các trường hợp trả thưởng CAM 10 chưa giải quyết do thiếu thông tin

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Levy, 17 Tháng sáu 2015.

1. Levy

Levy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play Phó Đô Đốc

Trong thời gian diễn ra hoạt động cây ác ma mùa thứ 10 đã xảy ra 1 vài lỗi không đáng muốn như chưa nhận được phần thưởng cây ác ma v.v.. . Các trường hợp sau báo lỗi còn thiếu thông tin vào http://haitac.hotro.ssgroup.vn/ trước 23h ngày 18/06/2015 . Sau đó , bọn mình sẽ không tiếp nhận bất cứ trường hợp nào khác .
    Bọn mình không giải quyết các trường hợp không có trong danh sách dưới đây
    Hướng dẫn báo lỗi xem tại đây

Thân !
    Last edited: 17 Tháng sáu 2015
  2. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

tên : SúpMăngCua.s101
    server : s29 Rebecca(zing)
  3. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

@Levy
  4. Levy

5. MH167

MH167 Thành Viên Mới

mình ko có danh sách à, báo lỗi ngày 5/6 mà

Các file đính kèm:

Kích thước:
      335.5 KB
      Đọc:
      0
  6. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

tại sao mình k báo lỗi mà mình vẫn k có tên ở đây vậy??:pde26:
  7. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mình là SkyKizaru.s155 . Mình không có trong ds trên và vẫn chưa có quà CAM CH. Nói thẳng cái cảm nhận luôn là bực, rất bực, bực vì đây là lỗi của NPH mà danh sách trên có vài anh em CH của mình, bản thân mình ko nhăc đc từng ng nên chỉ dăng link báo cáo lên Fb CH. Vì lý do bận công việc nên họ mới báo muộn, giờ lại ko đc quà luôn. Sever đã mất nhiệt từ lâu giờ còn thế này nữa thì tinh thần đâu mà anh em chơi ? Thử đặt vị trí của NPH vào gamer xem khi phần thưởng xứng đáng là của mình, mình ko làm j sai mà ko nhận đc có ức chế, có chán nản ko ?
  8. kaya

kaya Member Tích Cực

ad cho hỏi nếu tài khoản mình đki k đăng kí ymail vs chứng minh thư bh muốn thêm vào đc thì gửi yêu cầu đi kiểu gì vậy ???
  9. Marzzzzzz

Marzzzzzz Thành Viên Mới

mình báo danh bên http://haitac.hotro.ssgroup.vn/ rồi ad kiểm tra hộ
    tài khoản: kuudeen123
    tên nhân vật : ๖ۣۜSky๖ۣLafitte
    S155 MISSPOLA
  10. Haizzzz

Haizzzz Thành Viên Mới

mình báo lỗi rồi. thật sự cũng không tiếc quà CH. nhưng NPH làm thế này thì chịu. thử đặt địa vị vào những người không nhận đc xem có cảm thấy ức chế không. hay NPH chỉ ngồi đó mà đếm đếm rồi thích cho ai thì cho
  11. mrdetien

mrdetien Member Tích Cực

các TH đã báo lỗi trong topic báo lỗi cũ mà chưa được phát cũng như không có tên trong danh sách này thì sao hả mod :pde16:
    mình chưa rõ phát xong chưa nên hỏi :pde2:
  12. ThieuChu

ThieuChu Member Tích Cực

Hóng dài cổ luôn...chắc đây là lần đầu tiên trong lịch sử hóng quà CAM lâu như vậy =="
  13. Kudo95

Kudo95 Thành Viên Mới

mình báo lỗi bên topic của mod hôm trc rồi mà vẫn chưa nhận đc quà CAM 10. cả sv166 chưa nhận đc. còn báo lỗi bên hỗ trợ do mình không nắm đc thông tin nên chưa báo lỗi. vậy là không nhận đc quà CAM sao. bỏ hơn 5k vàng mà trắng tay. NPH xem xét lại cái
  14. lehoangminh

lehoangminh Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

danh sách này ko bik là mod tổng hợp kiểu gì chứ mình báo lỗi 2 acc đều trc ngày 7/6, mà giờ chỉ có acc phụ dc, trong khi đó mình làm đều đầy đủ cả 2 acc, các ngày wa chưa nhận dc wa cam mình đều lên diễn đàn để hỏi mod thế mà lại nhận dc câu trả lời như không. Giờ nhìn cái danh sách thì thật sự thất vọng cách làm việc của NPH. Chơi game người ta cũng bỏ tiền ra để dc món đồ ngon chứ có phải chơi free đâu, thử hỏi bạn bỏ tiền ra mua đồ mà không nhận dc đồ bạn sẽ thế nào. Lỗi là do NPH thì nhà phát hành phải khắc phục để làm sao cho gamer cảm thấy có hứng mà chơi chứ, chứ 2 cái topic báo lỗi lập ra để chơi ak, báo lỗi xong chag dc cái j, hay là nhiều acc bị lỗi wa NPH không giải quyết dc nên đưa ra cái danh sách này để khỏi giải quyết nữa. Chơi game bỏ tiền ra mua đồ mà gặp kiểu này thì quá thất vọng.
  15. Levy

Các bạn đã gửi báo lỗi mà chưa nhận được phần thưởng có thể gửi hỗ trợ như trên để được CS trả lời nhé . Các trường hợp còn xót + đặc biệt cũng sẽ được giải quyết sớm :oops:
  16. beta1989

beta1989 Member Tích Cực

MOD ??? Đắng quá !
  17. beta1989

beta1989 Member Tích Cực

Nói thật nhé :
    - Lúc thì MOD bảo tổng hợp thông tin lên đây : tổng hợp ; lúc thì nói k gửi báo lỗi, thiệt tình mà nói, em bức xúc lắm, Mấy anh cứ nay thế này mai thế khác, tụi em không biết đâu mà lần. Nhiều khi làm đủ thứ mà không được gì hết, CAM 10 vừa qua nhiều anh em tốn k ít, cuối cùng là không thấy gì hết, Nếu là MOD, MOD có bức xúc không ?
    - Em nghĩ mấy anh trên Tổng Bộ VHT, nên giải quyết thỏa đáng cho anh em thì tốt hơn. Đưa ra mấy cái lý do này chỉ làm mọi người bức xúc thêm.
    Cảm ơn Anh em VHT.
  18. lehoangminh

cai nay thi bao h moi dc fat day ad
  19. lehoangminh

20. squallxxx

squallxxx Member Chính Thức

Mình top 8 mà sao ko có tri thức + con dấu + túi trái ác quỷ năm dê
    S166
    Nv:♌leo♌ lúc trước tên squall
    hinh như bị phát sai phần thưởng