VHT ...

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi optimus, 24 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. Sliver_Bolt

Sliver_Bolt Member Chính Thức

Cho mình xin giá của đá NL và đá khắc ấn trong giảm giá hạn chế, đang quy đổi giá trị code mà quên mất tiêu :z
  2. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Đá năng lượng 1k = 100 vàng
    Khắc ấn 125 = 40v thì phải
    Sliver_Bolt thích bài này.
  3. SAKAKI

SAKAKI Member Tích Cực

Tình hình là ra cái giảm giá hạn chế xong, hoạt động trong game h cũng không còn quá quan trọng nữa. Chỉ có tích vàng chờ giảm giá thôi.
  4. Mr L

Mr L Member Tích Cực

ơ cái hoạt động ra khơi với mua bsn hàng ấy là phải tới hôm x% mới đc x à hay là cứ tích đồ ăn chế rồi nhưng chưa bán hôm đó bán cũng đc x
  5. RygartK

RygartK Thành Viên Mới

Ai chỉ kinh nghiệm cường hóa, kiếm ngọc, rồi tăng lv ngọc thế nào đi ...
  6. Legecy

Legecy Cao Thủ Forum

Cường Hóa > Nạp V5 luôn cho nhanh :pde36:
    Kiếm Ngọc > Dùng 1k Beri luôn cho nhanh :pde36:
    Tăng Ngọc > Dùng Vàng luôn cho nhanh :pde36:
  7. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

-Cường hóa: vip 5 có CH 100% đấy bạn. Còn ko thì rình cái thành % ở trên nhất bên tay phải ấy, 100% thì cường hóa. Mình vip9 còn chưa mở CH 100% này =)) đồ dame def của VC TC mình vẫn = lv và chưa CH xịt phát nào
    -Kiếm ngọc: cái này bạn tìm kiếm cho nó tự động tìm người thì sẽ dễ ra ngọc hơn tìm kiếm nhanh 1k vạn beri luôn
    -Tăng ngọc: Ngọc dame cách ngọc def 15% đi. Sau này lúc 12x VC lên ngôi thì nâng cho VP cách dame 10%
  8. RygartK

RygartK Thành Viên Mới

Oke tks bạn
  9. __Ken__

__Ken__ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

hôm nào có x,15 mới x bạn à :D
    và hằng ngày 4h sáng auto bán hàng tồn kho,bạn k tích đc đâu
  10. valshe

valshe Member Tích Cực

11. Mr L

Mr L Member Tích Cực

ờm cám ơn nhé. thế mà mình cứ nghĩ không bán thì nó không mất cơ :) định cứ tích tới khi nào có x thì ban :))
  12. Seigneur

Seigneur Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Hiện tại đang chơi 2 dame 3 buff, cho hỏi đến khi nào chơi 3 dame 2 buff và đến khi nào thôi không chơi buff nữa ... cho xin cái mốc cụ thể ... :pde71:
  13. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

chơi 3 dame 2 buff nếu có trí 10 để đạt hiệu quả cao. Không chơi buff để đạt hiệu quả thì 2 điều kiện chủ yếu: 1 là dồn dame VC to (đk là có JinH hoặc main hải hồn cao), 2 là có đủ các tướng hiệu ứng khác (BoaH, kentH, hordy, ...). Cơ mà chơi buff hay ko là lựa chọn của bạn, chứ ko nhất thiết bỏ hết buff mới đạt hiệu quả cao. Ngoài ra akainu đánh nộ chưa bao h yếu, nên lựa chọn ko buff ở tầm cao chưa chắc đã là lựa chọn tốt.
    Hiện mình đang chơi thử đội hình main VC, boaH, shirahoshi, kayaH và kentH.
  14. Seigneur

Mình đang chơi 2 dame , 3 buff. Muốn chơi lên 3 dame 2 buff thì nên lên đồ kiểu gì. Đang chơi Main VC + MC, muốn chơi thêm TC mà sợ không biết up đồ lại thọt ... :z
  15. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

bạn cấp bn, hiện tại đồ đang ntn mới đc? Chứ ko biết j cứ xui bạn lên full đồ 130 đi là mạnh :D
  16. Seigneur

Nói bác không chê chứ mình mới 94 à @@! Có 3 tri , 1 chân không , 1 ...vỡ vụn :pde88: , 4 dừng lại. Đồ thì Full 2 bộ thủ + Vòng, 1 Vũ khí + 1 ma khí . Ngọc công 55.5 ~ 60 %. Còn cái nhân CAM, hôm ngứa tay ...phi shop rồi :pde70:. Giờ muốn chơi TC mà ngại Up đồ, tẩy báu ... + sợ thọt. bác tư vấn dùm em, liệu lên cấp trên up 3 dame đã muộn chưa ... hay là cứ tà tà 2 dame 3 buff thôi :pde16:
  17. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

theo mình thì cứ tà tà 2 dame 3 buff thôi, cho đỡ tốn nguyên liệu all blue với lại tầm lv đó thì chưa quan trọng lắm. sau này lên tầm 12x thì up thêm 1 nhẫn nữa rồi lấy team mũ rơm v2 là đẹp :pde86:
  18. Seigneur

Ok , thanks bạn nhìu ... :pde13:.
  19. GauIMeo

để tiết kiệm mà hiệu quả thì nên duy trì chơi 2 dame 3 buff tới lv 115 nhé. Tầm 115-120 sẽ có nhiều lựa chọn hơn. Ưu tiên lên cấp đầu tiên, càng nhanh càng tốt (mở tính năng sớm). Đồ thì rõ ràng là ưu tiên VK và trượng ngang cấp, đồ thủ lên đều ưu tiên áo (nên lên áo hơn các đồ thủ khác 1 cấp).
  20. tony

tony Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

cho hỏi là có cách gì để kiếm đc haki bavuong ko thấy khó kiếm quá
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.