Điểm Hành Động !!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi MrTrieu, 5 Tháng chín 2012.

1. MrTrieu

MrTrieu Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Tung Hoành Tân Thế Giới

Anh em cho hỏi là điểm Hành Động mình muốn tích trữ thì nó lên tối đa bao nhiêu là Max vậy? Bữa trước mới lập Acc thấy nó lên hơn 100 mà ko biết tối đa là bao nhiêu? Và khi lên hơn 100 rồi thì qua 30 p nó có + điểm nữa ko ?
  2. hehelove

hehelove Thành Viên Mới

mình có tạp nhiều acc ở nhiều sv, lau6222 vào coi thì vẫn 100đ
  3. MrTrieu

MrTrieu Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Tung Hoành Tân Thế Giới

Vậy à ? Chắc ko đc rồi @@
  4. Luixara

Luixara Thành Viên Mới

Có lẽ nên thay đổi điểm hành động, điểm hành động có thể tích lũy quá 100 như thế sẽ tạo điều kiện cho người ít online không quá thiệt thòi so với người onine thường xuyên. Phải chăng điểm hành động mua bằng vàng rẻ hơn 1 chút có lẽ nhiều người mua hơn và theo kiểu tính bậc thang, càng mua nhiều càng tốn vàng chứ 2k vnđ 1 hd chát quá.
  5. coembendoi_Ver2

coembendoi_Ver2 Thành Viên Mới

100 thì sẽ không + thêm điểm từ 30 phút nữa, nhưng nhận quà nó vẫn + acc nhỏ ko làm gi cũng lên dc 130 mà
  6. Takara D Tukito

Takara D Tukito Thành Viên Mới

em có lần lên đc 103/100 nè a triệu
  7. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

Điểm hành động max là 100 nhé các bạn. Tuy nhiên, những acc bỏ lâu mà bạn vẫn thấy tăng điểm hoạt động đó là do bạn có công hội sẽ đc nhận thêm 1 ngày 1 điểm hoạt động do k tham gia yến tiệc.. ^^
  8. Mimosa

Mimosa Thành Viên Mới

mấy bác nằm top dư HĐ rồi cơ à x_x

em bây h thoi thóp lên dc 63 cũng bắt đầu vừa đủ xài (ngày 48 hđ) chứ như xưa thì đói kém lắm, chả đủ làm gì =))
  9. satan666

satan666 Thành Viên Mới

Bữa mình để lâu quá nên điểm HĐ lên đến 101/100 lận. Nên lên đến 100 vẫn có thể len được nữa, cái đó không có phải 100 là max đâu bạn à
  10. Jenifer69

Jenifer69 Thành Viên Mới

Anh cho em hoi 80 da max chua hay van tiep tuc len dc...
  11. duc123

duc123 Member Tích Cực

chắc chán không tích đâu nên thừa Lực HD spam kiếm kinh nghiệm + ăn hòm không thì lại phí @@
  12. Takara D Tukito

Takara D Tukito Thành Viên Mới

hồi đó kẹt nv, ko lên đc nên cho nó đứng luôn, tưởng 100 max, ai dè có ngày thấy 102, rồi xài trong hôm đó 1 ít, qa hsau thì thấy lên 103 :))