NRT [BÁO LỖI] Tôi bị mất vàng và lễ kim chứ ko phải bị phá acc

Discussion in 'Góp Ý - Báo Lỗi' started by thanh313, Dec 22, 2017.

1. thanh313

thanh313 Member Chính Thức

Tài Khoản : thanhdn313
    Tên nhân vật :Thành Đô
    Sever: z93sarada3
    tôi bị mất 19000 vàng với 19000 lễ kim thông báo mong ad giúp hoàn trả lại số tiền giúp tôi
    acc của ngày bị mất vàng và lễ kim ko có ai đăng nhập acc hết ngoài tôi nhưng khi tối 11h đêm tôi số vàng vẫn còn nguyên nhưng sáng ngày mai số vàng và lễ kim đó biến mất
  2. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Bạn vào hòm đồ, thấy có gì tăng lên k, ví dụ như ngọc hay mấy cái giấy chiêu mộ chuyển sinh, hoặc vào quà vip coi có bị mua gì k, bạn kiểm tra cho kỹ, kể cả bạn k đăng nhập, nhưng bị đứa nào cài keylog nó phá cũng nên, Mod cũng bảo acc bạn có người đăng nhập vào phá rồi còn gì bạn
  3. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Bạn chụp ảnh thập vĩ, coi thập vĩ nó có tăng lên k, vì nếu tiêu từng đó thì thập vĩ của bạn sẽ nhận gần hết rồi, còn mốc 50k chưa nhận thôi, nếu thập vĩ k thay đổi thì mới là bị mất bạn à
  4. thanh313

mọi thứ đều bình thường ko có j thay đổi nhưng nếu tiêu vàng thì vòng quay sẽ có 20 lượt quay nhưng ko có lượt quay nào vào ngày đó cx ko có ai vòng quay cả
  5. thanh313

lúc đó ko có sự kiện thập vĩ
  6. thanh313

tôi chơi máy nhà chứ ko chơi máy ngoài quán net
  7. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Trừ lỗi nạp thẻ hay chơi even bị lỗi sự kiện mới bị trả thiếu vàng chứ k bao giờ có chuyện tự nhiên mà acc bạn lại mất vàng cả nhé. Bên kĩ thuật mình đã kiểm tra cho bạn cả rồi
  8. thanh313

thế tồi dùng vàng để mua những j bên ad có thể liệt kê ra cho tui dc ko
    vàng tại sao ngày đó vòng quay lễ kim ko cộng vào thêm 10 lượt quay nữa mọi thứ của tôi đều bình thường chỉ vàng và lễ kim bị mất
  9. thanh313

làm việc như cái quần què vậy
    chơi game tự nhiên bị mất vàng bên tổng đài thì chỉ bik nói ko làm j được
  10. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

bị 1 thằng khốn phá acc tui hết lê kim gần 14k vàng 19k lễ kim né nó ra dùm
    Mình copy past lại cho bạn nha share acc bị phá thì im im cái
    lên fb nói một đằng đi giã bộ báo lỗi một đường à :)
  11. DaBeztBoy

DaBeztBoy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

QTV de thuong boc phot :)
  12. thanh313

acc tao chơi 1 mình ta tưởng thằng nào vào phá sau đó kiểm tra kĩ lại đéo phải bị phá mà bị mất vàng
    mẹ cái game như cái lozz chỉ được cái hút tiền vô cơ của người chơi
    đ m mày thử đưa danh sách ta mua đồ coi
    làm ăn như cái lozz
    ta phá acc ta đâu bị điên acc 1 minh ta chơi liên quan j địt dùng vàng sao ngày đó ta ko nhận dc 20 lượt quay lễ kim trong vòng quay
  13. DaBeztBoy

DaBeztBoy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

Xin status đó mod ơi?
  14. thanh313

mày với bọn game cùng 1 thứ thôi
  15. thanh313

sao mày im thế mày thử đưa danh sách ta dùng vàng mua đồ đi con chó
    game làm tự nhiên rút hết bao nhiu vàng của họ rồi
    khi họ kiểm tra lại họ báo lỗi thì ko trách nhiệm bên tôi
  16. thanh313

a
    acc tao 1 mình tao chơi tao đưa cho ai mà phá acc
    địt mẹ ko phải bọn bây phá chứ ai mẹ bảo vệ acc khách hàng như lozz
    game thì nạp vào toàn lỗi
  17. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Mình không nói chuyện với bên vô văn hóa ok men :)
  18. thanh313

nút cho ngập họng rồi kêu vô văn hóa
  19. thanh313

làm việc thì lỗi lên lỗi xuống game cần ngày càng rút tiền

Share This Page