VHT [Báo Lỗi] Lỗi tài khoản

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Shursana, 26 Tháng hai 2020.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

Mod xem báo KTV giúp em nhé!

Tình hình là em bị mất hơi nhiều vàng ý... hơn cả năm trời tích góp của em... mấy bác cho em hỏi phát là nên làm thế nào đây nhỉ?
    Em đã clear cache các kiểu và kiểm tra tàu chiến cũng như KVC rồi mà không có gì cả... mới khoe với ông trong CH hồi t7 luôn... :(:(

ID: bongtoi285
    SV: S174.SWEET PEA
    Thời gian phát hiện: 16h ngày 26/02/2020
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

ok để mình báo
    Shursana thích bài này.
  3. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Nguy hiểm thế? Nếu không có ảnh này nọ chứng minh rồi sao @ShanksAkagami :b
  4. ShanksAkagami

có KTV lo nên bạn không cần lo hộ :D
  5. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

thôi thôi.. giờ quan trọng là giải quyết cái vấn đề đã nè... chứ ngồi đó mà nguy với chả hiểm...! Rồi lỡ mất luôn là nghỉ luôn con game chứ làm gì nữa...!
  6. Shursana

Nhớ cái hồi mới bắt đầu tích...:m
  7. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Không phải là lo hộ! Thắc mắc nên hỏi ấy mà. ::nosebleed::
  8. ShanksAkagami

thời gian mất vàng của bạn là từ bao giờ đến bao giờ ? cho mình thời gian gần nhất mà bạn còn 11v vàng nhé
  9. Shursana

mình để vàng trong tàu chiến... chỉ để ở ngoài 1 ít để làm nvhn với hoạt động đồ.. hôm thứ 3 đi tàu chiến mình vẫn thấy còn...!
  10. NhaThyMiki

::go::Chắc là hôm thứ tư đi tàu chiến lỡ tay dùng hết rồi mà quên.
  11. Shursana

::sweat::::sweat:: lỡ thế nào mà tới 11v được Thy... mà cho là lỡ tay thì nó phải tích vào tích lũy chứ.. đây tích lũy mới 1k7...
  12. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

trong tàu chiến vs trong KVC tiêu vàng tẹt cũng ko tính tích lũy =))
  13. Shursana

what... không tính à...::angry::

Mà.... cho là vậy thì cũng không lỡ tay đến cái mức 11v vàng mô
  14. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

KTV muốn check thì check kiểu nào chả ra
    Còn không muốn thì chắc thôi =)))
    Shursana thích bài này.
  15. NhaThyMiki

Em nói thứ tư đi tàu chiến mà thứ tư làm gì có tàu chiến. Chịu anh luôn ấy. :pde60:
    Shursana thích bài này.
  16. ShanksAkagami

KTV check acc bạn lúc 8h sáng ngày thứ 3 bạn có 345v ngoài acc và 8700v trong tranh bá nhé
  17. Shursana

18. Shursana

thế là thế nào...??? công sức ngta tích góp hơn năm trời...!::hell_boy::::hell_boy::
  19. ShanksAkagami

thế nghĩa là vàng của bạn có thể mất lúc trước thứ 3 ngày 25/2 . mà bạn lại báo là tối hôm đó vẫn còn . bạn xem lại nhé . đây là ảnh lúc 8h sáng ngày 25/2 của acc bạn
  20. Shursana

vậy thì mod nhờ KTV check dùm trước đó giúp mình luôn đi..!
Moderators: ShanksAkagami