Cùng soi ngày đầu HĐ trái ác quỷ Mùa đầu Tiên

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi MuramasaDemon, 17 Tháng chín 2013.

1. anhhungnup

anhhungnup Thành Viên Mới

có event tích lũy nhận code hay code xịn thì mình game5 hưởng, đua vàng hay cuộc chiến vương giả thì kéo hết cách cổng khác vào làm gì k biết :(
  2. Zoro_Kun

Zoro_Kun Thành Viên Mới

Code kỳ này cả bên zingme cũng dc mà bạn :26:
  3. hoalqs55

hoalqs55 Thành Viên Mới

:35:lại tốn tiền nạp lấy code rồi
  4. Rito Kun

Rito Kun Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Cụm 2 hoalq.s55 40m rồi :60:
    buidoi.s39 27m, Ego.s59 23m ... :35:
  5. Selena

Selena Thành Viên Mới

CH vàng có lợi hem mọi ng ??? :5:
  6. Ajinomoto

Ajinomoto Thành Viên Mới

lợi thì có lợi nhưng răng không còn.......mức vnd sẽ tương ứng vs số điểm cống hiến của bạn. Ví dụ 100k = 1k vàng = 100k điểm cống hiếm
  7. heiaas

heiaas Chém Gió Thần Sầu Moderator Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

hoaql kinh vl quá
  8. Ajinomoto

Ajinomoto Thành Viên Mới

Update cho bạn này
    1/hoalq.s55 50070391
    2/buidoi.s39 32717000
    3/Ego.s59 30137834
  9. StormSS

StormSS Thành Viên Mới

có đáng bỏ ra nh` tiền thế ko, thức ra trái cây có ăn vào cũng ko lên đc nh` lắm @@
  10. scarlett

scarlett Thành Viên Mới

ban that qua' ga`, diem cong hien co the doi ra exp, tang cap trai ac quy . Len dc rat nhieu do b
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Em thấy pak stormss toàn chê với chê, chắc Gato rồi
  12. Ajinomoto

Ajinomoto Thành Viên Mới

Đối với chúng ta.......10tr 20tr thì to lắm nhưng đối với những người 1 tháng ngta làm đc vài trăm thì có bao nhiêu ...Chấp nhận thôi bạn ơi !!!
  13. boysexybuti1

boysexybuti1 Thành Viên Mới

các bạn cứ bảo 50m ch la 50 m vnd hài quá .các bạn biết top rương đồ rộng tn ko.tich đồ tím full rương là ch dc khối rồi ch vanfng là 1 phần thôi
  14. motnguoilamaquen

motnguoilamaquen Member Tích Cực

MrTrieu tích đc có hơn 5tr điểm kìa :55:
  15. Ajinomoto

Ajinomoto Thành Viên Mới

Theo mình biết 1 em salome là 120k các pet khác như kumashi or v.v sẽ ít điểm hơn 1 chút.....Khoáng vàng là 750/1 cái còn lại 350. Beri 1tỷ = 100k cống hiến.cá thì rất ít điểm.....Nói chung vàng vẫn quyết định thứ hạng từ 1 đến 10 thôi !!!
  16. oOoVuongoOo

oOoVuongoOo Thành Viên Mới

Game 5 đang tổ chức đấu giá trái cây ác quỷ... Bác nào có tiền thì cứ cống hiến còn mình Freeeee lấy hạng 5000 ^^:21:
  17. MrTrieu

MrTrieu Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Tung Hoành Tân Thế Giới

Thông tin chuẩn là 1 m ở ngoài thì bằng 1 m ở trong. Chả hiểu các Bác định làm gì mà phang đến 50 củ. Dọa Ma à ? Điểm KN ko ăn đến ngần ý đâu @@ Như mình đồ lặt vặt có thể nói là nhiều nhất trong All SV luôn mà phang hết cũng chỉ đc 1m7. Còn lại các Bác toàn ném Vàng vào. Kinh vãi :)) Thôi thì coi như NPH duy trì thêm đc vài tháng đi :)
  18. HealthySmile

HealthySmile Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

không biết quả ác quỷ có giới hạn level không chứ ví dụ như quả tri thức mà cho nó 30 triệu exp chắc vào trận cái 200 nộ luôn quá :) )
  19. sdaaasddd

sdaaasddd Thành Viên Mới

65 chai rồi bác :v
  20. congtuhai

congtuhai Thành Viên Mới

Toàn quăng tiền qua cửa sổ mà :)) mà HĐ này là HĐ định kỳ, sẽ còn mở ra nữa. Mới có lần đầu tiên mà đã phang 65m thế kia thì sau này Event ra lại chắc lại gom tiền làm tiếp :23: Ko lẽ bác Hòa định set hết dàn Trái ác quỷ Tên lửa cho những bé tướng mà mình sử dụng thường xuyên hả :D