Cùng soi ngày đầu HĐ trái ác quỷ Mùa đầu Tiên

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi MuramasaDemon, 17 Tháng chín 2013.

1. kill all

kill all Cao Thủ Forum Nhà Thiết Kế

pet cũng vứt vào được à, mình thử kiếm con chim cánh cụt, mà nó ko cho ném vào
  2. kill all

kill all Cao Thủ Forum Nhà Thiết Kế

Chắc hoalq định cường hóa max trái ác quỷ mà, vừa vào trận chắc có 100 nộ luôn, cả 5 con thế là xong, khỏi phải đánh
  3. Ajinomoto

Ajinomoto Thành Viên Mới

Cũng không rõ là pet nào nhưng nghe nói là kumashi salome bacura rồng punk v.v.v vứt vào đc @@
  4. MrTrieu

MrTrieu Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Tung Hoành Tân Thế Giới

Salome đc 120 K điểm cơ mà :)
  5. xXMrBauXx

xXMrBauXx Member Tích Cực

Yes !!! cả danh hiệu cũng đc nhé
  6. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

2 người ko thể có cùng 1 năng lực
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mod cho hỏi hôm nay la ngày cuối để cống hiến, sau 10h tối ko cống hiến được, hay mai mới là ngày cuối:42:
    Davion and (deleted user) like this.
  8. Davion

Davion Thành Viên Mới

Mình cũng đang có thắc mắc tương tự đây, hôm nay hay ngày mai là ngày cuối cống hiến được vậy?
  9. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

+)o +)ien va chiu choi cua hoa dung la ko ai lai may minh ko dua doi khong thi lai ton 1 dong tien vao day nua ego cung ghe qua phat nay ccvg mat top2 roi:12:
  10. CaSa_35

CaSa_35 Thành Viên Mới

Mình chỉ có 1 trái ác quỷ , h nâng lên lv 2 nó đc +26 nộ , h nộ ngay được Turn đầu , nên đánh rất lợi hại với đội hình 3 buff , vì 3 turn đầu ta đã nộ đc 2 turn rồi . :)) đánh rất phê .
  11. hoalqs55

hoalqs55 Thành Viên Mới

sao bi quan sớm vậy???
    có trái ác quỷ cũng ko mạnh lên nhiều lắm đâu còn trang bị mạ vàng nữa mà và biết đâu may mắn đc xếp bên ko có ai mạnh cả lại đc vào chung kết
  12. nuns2koi

a cường hóa lên tầm + 10 xem nó ko mạnh ở chỗ nào :7:
  13. xXmarkXx

xXmarkXx Member Tích Cực

giờ mới trái tên lửa mà đã đốt tiền như thế k bít sau này trái 75 nộ sao ta
  14. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Ko thấy ai trả lời tối nay het hay mai mới het hạn event :emo.s2u.vn_042:
  15. sdaaasddd

sdaaasddd Thành Viên Mới

bạn cường hóa trái tri thức lên 10 đi nhé =)) nghĩ sao trái 75 nộ so sánh với trái tên lửa =))
  16. hoalqs55

hoalqs55 Thành Viên Mới

thế em đã cường hóa lên + 10 rồi à mà lắm rõ vậy
  17. nuns2koi

trái trí thức + 2 thôi lên 26 nộ chơi 3 buff đã thấy hiệu quả của nó rồi a ạ :69:
  18. MrTungKiem

MrTungKiem Thành Viên Mới

lo gì ego. lo ta đi này:79:
  19. rongpoloI

rongpoloI Chém Gió Thần Sầu

trái tri thức theo mình biết chỉ cộng nộ ban đầu thôi, tức là turn đầu tiên có thể xuất nộ ngay nếu chơi 3 buff, sau đó thì chỉ chỉ có tác dụng tăng chỉ số sinh mệnh, vc, tc, mc. ngoài ra mỗi cấp cường hóa chỉ tăng từ 20%-30 % chỉ số ban đầu của trái ác quỷ nên chỉ số tăng thêm của trái tri thức +10 cũng chỉ là 300 vc 300 tc 300 mc, thêm ngọc vs pet thì chắc được 500 điểm.
  20. MrTungKiem

MrTungKiem Thành Viên Mới

đúng rồi. trái tri thức chỉ tăng nộ ban đầu. không biết trái tên lửa có tăng nộ sau mỗi turn không nhỉ?