[Cầu Truyền Hình] Trực Tiếp Buổi Off SN VHT 2 Năm Tại Hà Nội.

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi nuns2koi, 22 Tháng tám 2014.

1. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

vậy 2 code là riêng biệt à...chờ mod xác nhận thoy...:)
  2. hung124

hung124 Thành Viên Mới

thật lòng mà nói thì game5 thiên vị kinh.chỉ có miền bắc là nó ưu tiên bộ chỉ ở đó mới chơi VHT con miền Nam thì không à.làm ăn thế thì những người lặng lội từ xa lên đi off k biết tốn bao nhiue6 công sức tiền bạc.nhưng tồi tệ hơn là cai code tham dự phải mua 100k mới có.NPH dang troll ae ở xa à.k giải quyết vụ này thì tôi thề là k bỏ qua.khóa acc này tôi tip tục tạo acc khác và khiếu nại.:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:
  3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thế chú tính làm j :D, Sài Gòn sáng nhất đêm nay ah :rolleyes:
  4. hung124

hung124 Thành Viên Mới

bọn nó làm ăn thế mà im dc cũng hay phải khâm phuc nó thật.nói túm lại nó tốt đến nổi cã c hó cũng sợ
  5. BanhPi

BanhPi Thành Viên Mới

Tham gia tiết mục văn nghệ hát hay như ca sĩ mà kibo cho 1 cái code :p
  6. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Code sắp tới mod hứa phát chính là code ở xa của buổi off thông tin chi tiết về code các bạn có thể xem ơ topic nd code nhé.
    tiengia thích bài này.
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Toàn mấy chú lên AHBP, sao không ngon mà góp ý trực tiếp ngay buổi SN lun đi, lên dd góp ý nhẹ nhàng là được, nói chuyện giang hồ quá cũng sợ:confused:
  8. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

code phải mua á có nhầm ko , thế còn gọi gì là code nữa , các mod vào giải thích xem nào
    UchihaMadara thích bài này.
  9. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

code thì phải mua là búc xúc thật , thế thà ko có cho xong
  10. MarcoS120

MarcoS120 Thành Viên Mới

cám ơn bạn đã trả lời ... chỉ là k thoải mái khi đến đó k như gì mình nghĩ thôi
  11. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

bữa ức chế quá nên e về sớm nên ko ở lại đk email chỉ đăng ký ở mục hoàn thành ở google thôi thế có đc code nào ko mod . code nào e cũng lấy đi 4 tiếng xe khá mệt mà ko đc gì hjx
  12. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

nghe các thành viên HCM OFF code phải mua của NPH là giá 100 k ak hả mod
  13. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

vậy là chỉ có 1 code r...ngỡ đâu là mod tạo sự đền bù cho m.n...:(
  14. romeo

romeo Thành Viên Mới

cũng chả phải đâu,tại HCM ko có kinh phí,mà tổng tiền kinh phí lên đến 13 triệu lận,mod sao đóng nổi.anh em tham gia off đóng góp thôi,coi như tiền nước uống đi chơi.
  15. Mr Teck

Mr Teck Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Mod nói vậy là những ai đã nhận code xa mod đều lắm dc mail à. Mình là ng đến off nhưng ko nhận dc code xa, có thư gửi mail từ NPH game5 + viết mail cuối buổi vậy có được nhận code ko mod?
  16. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

thế thì phải gt , tự dưng người chơi trên diễn đàn bảo đc tặng đến nơi thu 100 k thấy ai cũng búc xúc
  17. nuns2koi

Có được còn code. Bạn vui lòng đừng sử dụng màu của mod.
  18. nuns2koi

Có nói từ đầu rồi mà họ ko để ý + thêm mấy ông gato nữa thành ra hiểu lầm.
  19. Mr Teck

Mr Teck Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Ok tks mod
  20. dongtay17

dongtay17 Thành Viên Mới

bức xúc giờ cũng có giải quyết đc gì nữa đâu chỉ rút kinh nghiệm lần sau thôi. mà ai dư code tham dự ko xin 1 cái