[Cầu truyền hình trực tiếp] Buổi offline tại TPHCM !

Discussion in 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' started by optimus, Aug 23, 2014.

1. Lenotis

Lenotis Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

Haiz, đúng là off hơi láo nháo, chỗ thì chật ngồi cũng ko dám ngồi nữa, nhưng mà mấy mod tự tổ chức thì chật vật vậy cũng thông cảm. Hy vọng như mod nun nói là thiết kế 1 loại code đền bù cho tất cả những người tham gia đăng kí.

thấy thím op bình luận chiến báo cũng hài hài mà :D nghe cười miết, dẫn ctr cũng chịu khó trả lời mà, có câu chuối như câu "đá tẩy luyện trận hình để làm gì" mà cũng kiên nhẫn trả lời dc cũng hay đó :D
  2. Lenotis

Lenotis Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

cơ mà nhờ thím mod em đã biết update tháng 9 có đồ 120. so hot, so thốn, nhưng thím ko nói em còn thốn hơn.
  3. NewStar__

NewStar__ Thành Viên Mới

vậy xin méch với ssgroup G5 là có mod hay ai đó bán code ngoài luồng nhá, mình ở ngoài nhìn thấy và cảm thấy..... ko biết nói sao nữa ( lắc đầu ):confused:
    DPerona likes this.
  4. torozoro

torozoro Member Tích Cực

Tổng chi phí lên đến 13tr lận @@ , các bạn nghĩ mod ai cũng giàu để có thể chi trả số tiền đó cho các bạn sao, các bạn nói mà chả suy nghĩ gì cho người ta hết, các bạn nghĩ ko phụ thu tiền đó thì 6 người đứng trên đó phải bỏ ra số tiền trên 2tr chỉ để cho các bạn vui chơi lấy code rồi về à
  5. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Mod đã nói thế này rồi thì mọi người nên yên tâm chờ đợi thôi. Mục đích đi để nhận code. Nhưng có cơ hội để đc gặp ae trong ch cũng vui rồi. Thất vọng 1 tí là mình khá bựa mà chẳng đc tham gia game bựa.
  6. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Cám ơn bạn, nghe cảm động ghê. Việc trả lời member là của mình mà, câu đó mình ko nghĩ là chuối, đối với những gamer mới chơi thì những điều đó thắc mắc mình thấy rất bình thường.
  7. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

đứng ở ngoài nghe được gì chết liền :(
  8. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

tiền bõ ra mình k tiếc bạn à, chỉ là bõ công đi rất xa về nhà trời tối mịt mù, mệt mõi mà k đc có 1 code tham dự, thế mới buồn :((((((
  9. optimus

Cho mình hỏi bạn có tên trong danh sách đăng kí ko vậy nhỉ, nếu có thì mình có thể giúp bạn.
  10. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Mình thích nhất câu lúc mini game: " bựa đi bạn, bựa đi bạn" và cách mod nhận biết Nami mà team Nam hok đoán đc. Chắc độ bựa chưa đủ để nhận thấy mod nhỉ.
  11. DPerona

đã đi thì dĩ nhiên là biết sẽ phải phụ các MOD 1 khoảng rồi :)
    Ức nhất là mình thấy có ng lên vơ 1 hơi hơn 10 code đem về cười hả hê, còn rao bán nữa.
  12. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mod cho hỏi lun, cái phan thương tiền quán quân lĩnh sao vậy Mod, mình chưa hiểu
  13. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

offline có thích mội sanji kun với MC hehe
  14. DPerona

Mình có đang kí á, Nguyễn Nhật Trường, email: yeuemyenoikaka@gmail.com, CMND: 312296172
  15. DPerona

MC nói chuyện tiếng dễ thương ghê
  16. DestinyJayZ

DestinyJayZ Thành Viên Mới

cạp cạp
    Last edited: Aug 23, 2014
  17. optimus

Được rồi , mình sẽ ghi nhớ trường hơp của bạn.
    DPerona likes this.
  18. optimus

Quy ra số vàng xong chia đều cho số tuần trong 1 năm, vậy thì liên tục trong 1 năm cứ đầu tuần bạn sẽ nhận được số vàng đó.
  19. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Khi nào bắt đâu vậy MOD ;)
  20. DPerona

cảm ơn MOD :) , mình cũng thông cảm với mấy bạn, mình cũng phải đứng ngoài cửa để nhòm MOD đọc mấy thông tin nhưng vẫn vui, lát sau thì có chỗ đc vào trong ngồi sau. :) Mình chỉ đc mỗi 1 code tham dự thôi. Mình thấy có ng lên lấy sao mà đc 1 nắm code check in, chắc nhân lúc MOD sơ ý lấy đại.

Share This Page