VHT [CAM]

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi davidsida, 24 Tháng tám 2016.

1. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Đã ko muốn nói thêm mắc công bị chửi ko hiểu đầu đuôi vào cmt còn thích quote nói cái gì vậy thanh niên:cat46:cat46
  2. BenLuc

BenLuc Member Tích Cực

thằng rùa ngu đâu ra đây a dạy nè, sao e ăn gì ngu thế hả, e bợ đít ai e nói a nghe coi, đặt cái tên rùa là cũng bik cái đầu như thế nào rồi đó, chú e nên tắt máy tính mà đi ngủ đi, càng nói a cang thấy chú e ngu ra
  3. LinhkLinhK

LinhkLinhK Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

ai là ko hiểu j lao vào cm vậy ??
  4. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ô đã ko muốn nói gì thích gây war à? Việc gì thằng này phải bợ đít đứa nào? Xin lỗi chứ tên thế nào kệ con mẹ nhau ra nhé? Đã đéo muốn nói đc đà à? Nghĩ mình là ai lên mặt dậy đời? Xin lỗi bạn ĐÉO đủ tuổi ok?
  5. Rùa 1206

ồ tại vừa cmt xong thấy bạn cmt dưới nên tưởng nói mình? Ko phải thôi xin lỗi :pde22::pde22:
  6. LinhkLinhK

LinhkLinhK Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

ko cần phải xl đâu , t đang nói ông đấy , ông biết j lao vào nói nó như thật thế , hài vcc =))
  7. Rùa 1206

Mình theo dõi cái topic này từ lúc lập rồi nên đừng nói ko biết gì :cat0 Toàn top của vht xong lập cái topic nghi nghi kích cầu nghe nó buồn cười thì quote nói thôi :cat0
  8. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

::adore:: xin phép đm thớt phát top 1 toàn là top có máu mặt ai đó cmm chứ ai đó
    toàn lập luận ruồi bu, cứ hậu game thì đéo được ăn 20m à còn top 2 nó chơi nó chịu đéo cần loại rr như m vào than ơn
    đéo hiểu nó nghĩ cái đầu bòi gì ra câu " tụi được add vàng "
  9. davidsida

davidsida Cao Thủ Forum

uk bạn nói đúng cái g này đéo có thằng nào dc add vàng cả nhé, hơn 20 thằng kick cầu bị del acc chỉ là đen thôi còn đó quên đi. mà del ac thì cũng qua sv mới làm tiếp thôi, công việc mà?
  10. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

qua server mới chỉ cho t thấy là 20m và server mới nó liên quan nhau cái ::adore::
  11. davidsida

davidsida Cao Thủ Forum

qua sv mới nhất thiết gì phải đua cam? mà xin phép dc đm bạn lại 1 cái cho phải đạo nhé!
  12. Zet

thế mục đích lập ra topic này làm gì
    đéo phải cho rằng là tụi top 1 CAM giờ là kc hết à ? " AI ĐÓ "
  13. Tiểu Bạch

Tiểu Bạch Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

muốn biết nó có biết gì không thì kéo vào đầu coi nó có cmt ko, thanh niên chắc ko đọc hết lại kêu ko biết gì mà lao đầu vào nói, như v mới hài vcc nè =))z Rõ ràng là "AI ĐÓ" mà éo chịu tìm hiểu là ai đó để cho bị chửi ngu, lại còn bênh nhau :pde79::pde79:

Thôi để mình khuyên nó đổi tên nha =))z, đổi thành BenLuc ăn lòn à =))z, hay BenLuc nguvcl =)))z, hay muốn gì nói đi để mình kêu nó đổi nè :pde71::pde71:
    Zet and Rùa 1206 like this.
  14. Yukinon

Yukinon Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Ôi đm cứ bảo kích cầu mãi :))) thế giờ chụp lịch sử nạp thẻ cho bạn xem nhé :))) acc Nam kích cầu thì kích ai =))) kích OTAN à =))) nói chuyện chả có não =))) méo hiểu cụm 3 ăn tl 29m k thấy đả động mình ăn có 21m bị bảo kích cầu vcl :pde64:
    Tiểu Bạch thích bài này.
  15. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mấy thằng ko biết gì vào bênh như đúng rồi:pde36:mà kiểu bênh ngu mà còn thích đánh đu với đời =))
    LeeNaNa thích bài này.
  16. Zet

17. Junor Sếp

Junor Sếp Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 30.000.000 Beri

thêm quả ôn dịch nào k a lonely :pde15:
  18. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

A 2 nháy r cần j nữa =)))
  19. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Thằng Bơ kích cầu đúng r còn cãi gì
    Ăn 20m giống a thôi
    Ăn nhiều thế k kích thì sao
  20. LeeNaNa

Còn cái thằng rùa
    Chửi ng ta ngu thì nhận đi
    Cứ cãi làm gì
    Mình là ng lịch sự tốt nhất là k nên chửi ng khác , hiểu k e