NRT Cho hỏi cách chơi sao cho đúng ạ !

Thảo luận trong 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi Shen, 11 Tháng tư 2016.

1. Shen

Shen Member Tích Cực

Mình cũng là mem cũ , chơi cách đây 1 2 năm gì đó quay lại nhưng sao đổi khác quá rồi , giờ thì mình mù tịt với mọi chức năng của game hiện tại
    Mình định nạp lên vip 7 đua ở sv mới thì nạp rồi chơi sao cho nó đúng , kể cả việc mua tướng này nọ nữa ?
    Xin mọi người giúp đỡ mình nhé !
  2. YoungAgain

YoungAgain Cao Thủ Forum Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả

Canh Event nạp trả lễ Hoặc tặng lễ nhé bạn
    Vip 7 là 2 tr thì phải
    Canh mấy cái đấy nạp vào dc tầm 50k vàng rình cái đầu từ 50k đc 100k xong cứ thế mà tiêu thôi b
  3. YoungAgain

Tướng ngon nhất hiện nay là Toneri đi với Ashura và Kushina
    Tất nhiên cày lại thì nên sắm 1 em Mad 3 mắt để đi ải nữa. Sau khỏe rồi mới ko cần.
    Chúc b thành công ::angry::
  4. Shen

Shen Member Tích Cực

cho mình hỏi là game mình hiện giờ có những code nào ạ ?
  5. YoungAgain

Full bộ code từ trước đến nay + thêm Code vip 1 2 3 4 5 nhé b
    Ví dụ như là giáng sinh, tri ân, 30-4 ,... Và nó cũng ko có tác dụng mấy so với 2tr nạp vào đâu nên b đừng để ý. Có thì ăn ko có thì cũng ko sao đâu ::band::
  6. Shen

Shen Member Tích Cực

À mà bây giờ ssn kks với uế nagato còn xài được k nhỉ ?
  7. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

xài dk nagato nhé bạn
  8. Shen

Shen Member Tích Cực

Mấy tướng event này thường thì lv bao nhiêu mua được nhỉ , mới đầu chơi thì.nên lấy ai đầu tiên vì chơi từ từ mới lên vip 7 , cho mình giá mỗi con ::adore::
  9. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

lv 90 là có thể có, còn giờ mua tướng thế nào thì bạn quay ở event kho báu là tốt nhất, cách quay có thể xem tại đây http://forum.568play.vn/index.php?t...-Đang-hot-hiỆn-nay.107067/page-6#post-2470967 Bạn nếu mà nạp vip 7 thì giờ có thể mua gần hết tướng event hiện tại nếu đầu tư vào quỹ 5, nhưng trước hết cứ mua tướng hàng cuối, rồi mua tank rồi mới đến tướng hàng giữa, bạn nên chọn con tướng nào đó phù hợp với đh của bạn nhất ấy ! :)