[Colosseum] ức chế vì lag :((

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Zet, 8 Tháng một 2015.

1. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Nghe các mod nói update xg đỡ lag mừng :pde4: . bữa nay zo test thử pb mới nó như thế nào có đỡ lag ko thì đậu :pde7::pde7::pde7: nó còn lag hơn trước .
    Mong các mod làm sao đỡ lag chút chịu ko nổi toàn nhờ mấy thằng khác đánh ko thì coi như ko tham gia hđ lun :pde20:
  2. CaMapden

CaMapden Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

đi colo ko có điểm quên chụp hình có ai bị như tui ko
  3. CaMapden

CaMapden Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

tức thật,ko bik làm gì
  4. lusibu

lusibu Member Tích Cực

các bạn lag đánh con dc điểm.mình dánh ko dc điểm nào luôn. f5 mấy lần cũng thế.:wcác MoD vào nói cho mình biết nguyên nhân vì sao
    :w
  5. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Em đang top 4 ngon ơ, lag cái mất hơn 3p sau mới vào lại dc. Hết colo thọt top 6 luon :((
  6. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Mod thấy hết lag rồi mà ta.
  7. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

chơi trên Zing ko thấy lag ma , :pde1: laod cb vẫn ầm ầm mà
  8. DPerona

Em bị lag đứng hoài à mod ơi. Lag nó thấy MOD đô con quá, nó sợ ko dám làm lag MOD á >..<
    Mà MOD ơi, mod biết ai bán dial giới thịu hộ em :((
  9. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Chắc tại sv bạn đông, với tình trạng cáp như này thì lag cũng dễ hiểu.Mod chỉ ức chế cái lag tranh bá thôi, tàu ra ào ào ko nhắp nổi cái nút ra trận....
    Piazon thích bài này.
  10. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

S1 S2 Siêu Lag luôn cứ vào là ngồi nhìn bị đơ ko đánh đc ai.:z
  11. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

đi có 2 acc , đánh dc vài nháy đơ khoảng 4 5s chán chả đi luôn cuối cùng dc 3x công huân :pde44:
  12. DPerona

dạ. MOD biết ai bán dial chỉ cho em với!
  13. vipandpro

vipandpro Thành Viên Mới

Làm cái mẹo hack đi nhanh phụ bản ko cần xem c.báo trc khi vô tgia Closseum là khỏi lo load c.báo lâu hay bị tăc :)
    Tgod thích bài này.
  14. Thảo Quyên

Thảo Quyên Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mẹo đó làm sao bạn biết k?
  15. vipandpro

vipandpro Thành Viên Mới

Bạn gửi 1 c.báo bất kỳ ra kênh công hội, mở hđ, click vô khu vui chơi kéo cho nó gần tới cái chiến báo r click tgia hđ xong nhanh tay ấn vô chiến báo. Như vậy lúc đánh nhau sẽ ko bị hiện c.báo, muốn hết thì F5 lại là đc :)
  16. Piazon

Piazon Thành Viên Mới

cùng quan điểm vs MOD ở cái vụ này muốn nhấp thuyền ra mà hàng nào đang đông thì có mà nhấp hỏng chuột cũng ko đc luôn ý làm h chỉ có tự động luôn thôi à :q
  17. HunterKil_S52

HunterKil_S52 Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

coloseum, vào toàn đứng cho người ta đánh đc nhiêu hay nhiêu, chứ có nhấp chuột dc gì đâu:pde20::pde20::pde20: