dành cho bác nào chưa xem đc Obito ngoại đạo :D

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi AoThuatGia, 31 Tháng mười 2014.

1. ReBirth2009

ReBirth2009 Member Tích Cực

Đã so sánh ngang với HCĐ mà vẫn thích cãi cùn thì độ trẩu của mày đúng là đạt đỉnh rồi =))
    Vì những người chủ cũ các sv đều nghỉ hết thôi ko thì còn nhiều gạch để mày xây nhà đấy ,hay lại thích đc như Quân Kun =))
    Topic http://diendan.game1.vn/index.php?threads/mod-cho-hỏi.42167/page-2 có ngưởi sv cũ cho ăn gạch còn chưa thấy nhục à?
    Chốt:m.n đọc từ đầu cũng thấy thằng này có tật giật mình nên phải cắn mình đc luôn ....Khổ!
  2. KUbo123

KUbo123 Thành Viên Mới

hê hê, suy nghĩ trc khi rep cmt nhé, câu nói của m ko rõ ràng bảo ng Việt k thắng đc tàu khựa là j,đừng
    cố mà đánh đu
    SheironZ thích bài này.
  3. ReBirth2009

Thế có biết Tàu khựa ở đây là ai ko? Người Việt nam là những ai ko? hay m cũng muốn làm Tàu khựa thế ? =))
    Có lẽ nào m là mấy thằng ăn xin lâu la bám đít nó sống qua ngày =))
  4. KUbo123

KUbo123 Thành Viên Mới

mày cũng ít có ngu lắm con à, liên quan đ' j tới ai là Tàu khựa ai là Người Việt, mồm thì sủa ng Việt đánh đ' lại tàu khựa bây giờ biện minh cái đéo j thế, tao nói cho chừa cái ngu còn đ' biết tiếp thu
    mà mày nên về học lại cấp 1 nhé, tên đất nước của mày mà còn đ' biết viết hoa à :D :D
    SheironZ thích bài này.
  5. KUbo123

KUbo123 Thành Viên Mới

à quên, câu nói của tao phản bác lại việc mày kêu ng Việt đ' = tàu khựa, mày bảo tao bám đít "nó ", "nó " ở đây chỉ ng Việt à, vậy là mày bám đít tàu khựa rồi :))))))
    SheironZ thích bài này.
  6. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

thế majin chi vẫn chơi ak bác nào có thông tin cho e mựn e gọi xin cái acc
  7. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

bác blue ak có số của majin chi ko cho e xin . e mựn cái acc bh acc bị del đang chán
  8. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Nội dung thảo luận đi xa vấn đề của topic rùi nhé các bạn! Mọi người kiếm chế nào!
    SheironZ thích bài này.
  9. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

10. ReBirth2009

Những thành phần như thằng kubo123 cho ra Trường Sa chắc vui phải biết =))
    Mồm ba hoa ghê quá
    "Anh hùng bàn phím" ở đây ha oai đc với ai ? Mạnh mồm thế đăng kí vào quân đội mẹ đi ở đây gõ phím bình thiên hạ làm cc gì? Sợ đến lúc ra chiến trường đái cmn ra quần rồi =))
    Đến bây h mày vẫn đé* hiểu Tàu khựa là thằng shei còn người VN là những gamers khác thì đúng là độ ngu mày cũng max cmn rồi ,đé* biết cố tình ko hiểu hay ngu thật nữa =))
    Còn riêng thằng ranh con đang log acc shei đấy tao chốt lại thế này biết điều thì sống trong im lặng đừng lên 4rum bôi nhọ acc của người khác....để đến lúc đến tai chính chủ thì lại đé* ra gì đâu !
  11. ReBirth2009

Mô kích hay v~ :D
    mà mất acc rồi thì nghỉ luôn thôi chứ níu kéo làm gì nữa cho thêm đau lòng :(:(:(
  12. SheironZ

SheironZ Member Tích Cực

Nhiều cmt quá, đọc lòi cả con mắt :D:D:D
    Mà thôi, nể trọng Mod, mình không tham gia cuộc war này nữa nhé ;););)

13. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Bạn nhận nhầm người rồi....mình chơi acc vô danh thôi !

Múc nhau đê :D
  14. KUbo123

KUbo123 Thành Viên Mới

tao nể mày thật đấy, ngu có luyện tập mà :D , tàu khựa là ai, shei là ai t đ' quan tâm, cái mặt ngu của mày sủa ng Việt đ' thắng nổi tàu khựa thì bị ăn chửi là phải r, tao đang nghi ngờ mày là thằng bám đít tàu khựa đấy, toàn đánh giá cao tàu khựa r hạ thấp ng Việt, đúng chất chó cắn cuồng mà :D :D
  15. Faith

Faith Thành Viên Mới

raymond s16 :rolleyes:
  16. ReBirth2009

Không chiến đấu với kẻ liều...
    Không nói nhiều với kẻ ngu...

Trích chữ kí của Mrkeanu !

Đúng là trên đời ko có thằng ngu chỉ có thằng ko nhận ra cái ngu của bản thân mà thôi =))
    :q
  17. NgLaTungQuen

NgLaTungQuen Member Tích Cực

mình thấy rep cmt của bạn Kubo123 khi trả lời cmt của bạn "Mình là người Việt Nam sao ăn đc Tàu khựa hả bạn" là đúng rồi, bạn nói vậy tức là khinh ng Việt Nam ko ăn đc tàu khựa, bạn có xích mích j vs Shei chả ai quan tâm nhưng lại cmt cái câu ng Việt Nam ko ăn đc tàu khựa tức là hạ thấp ng Việt Nam.. theo mình thấy bạn ms nên suy nghĩ trc khi cmt, đừng bộc lộ cái chất trẻ trâu ra nữa nhé ... Thân ái & quyết thắng
    SheironZ thích bài này.
  18. KUbo123

KUbo123 Thành Viên Mới

ố ồ, nói có lại đâu, lòi cái ngu ra r kìa... thôi ngậm mồm lại nhé
  19. KUbo123

KUbo123 Thành Viên Mới

nói với nó làm j, cái thú vật j có hiểu j đâu, bị ng ta nói đến là sồn sồn như chó cắn chồn :D
  20. NgLaTungQuen

NgLaTungQuen Member Tích Cực

bạn đấy kubo123,làm ơn đừng có gây war nữa,thấy bạn rep cmt cũng nóng nảy chả hay hơn j đâu
    ReBirth2009 thích bài này.