VHT [EVENT TẾT TÂY-TẾT CỦA NGƯỜI TÂY]NHÌN LẠI 1 NĂM ĐẦY DRAMA CỦA VUA HẢI TẶC

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi J-Fla, 29 Tháng mười hai 2017.

1. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

::boss:: có phải cu Tít đó ko? cụm S79 đến S86 ấy?
    KingDRoger thích bài này.
  2. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

@J-Fla mình viết form lần 1 sai đường link bài post nên có viết lại lần 2 mod nhé
    J-Fla thích bài này.
  3. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Ịt mi. Công an đây, thím trình CMND, hộ khẩu, giấy khai sinh ra mau ::surrender::
  4. StreetStyle

::amazed::cũng lâu rồi nhỉ? Nhớ cái tên trùm phá mỏ liên cụm sv từ S79 đến S856 ở S80 ko?:cat19
  5. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

À Danh phải k::surrender::
    StreetStyle thích bài này.
  6. StreetStyle

::ah::lúc đó mới gộp sv, cu Tít đang nhỏ hình như 101 hay gì ấy, lv thấp mà yếu lắm, gần như nhất G, còn hay nhờ vả a với Suzy vs chautam với mấy thằng mạnh mạnh trong G kéo VS mà chắc giờ ko nhớ đâu. mấy năm rồi mà. thời đấy chỉ có TOP trên cao mới nhớ đến a như thằng jackie.s79 với JackHuynh là nhớ a thôi. còn Kenz thì ko nói rồi, lão ấy đc add cao quá. sau a có quăng 2 nick cho ae trong G chơi mà sao bị cấm vĩnh viễn cmnl rồi::byebye::
  7. StreetStyle

::amazed:: sửa cmt nên ko thấy :))) giờ thấy rồi.::boss:: nhớ cũng dai đấy. ko biết từ khi ra đi ae 2 bên có bình yên với nhau ko, chứ lúc đấy thấy cũng tội cho ae lắm. nhưng tại do mình thích vui nên phải làm vậy mới vui::nosebleed::
  8. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Nhìn cm thấy s80 là nhớ ngay, giờ lưu lạc phương trời nào rồi. Hồi xưa cũng vui, đánh nhau bét nhè, giờ nam + tây 1 nhà rồi ::shame::
  9. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Kenz thời kỳ cuối có cầm, mà lúc đấy hết được add cmnr, tuần 20k nhẹ, có cam thì vài trăm k là bình thường ::sweet_kiss::
  10. StreetStyle

thấy ko::adore:: xưa ae cứ than, chỉ có vài người trong đó có e là ủng hộ, giờ a đi có tiếc ko::boss:: xưa lão Boy vs chautam cứ than hoài, bọn Nam,Bắc thì khóc r chửi a quá trời. k biết a đi có nhớ a ko::confuse:: giờ lưu lạc chơi sv mới lặng lẽ, chơi theo lối free, k đua TOP gì cả, mệt lắm, chủ yếu đam mê với mấy cái mỏ thôi:cat12:cat37
  11. StreetStyle

ừa. a biết mà. acc a lúc đó cũng đc ae trong G báo là chỉ còn add có 10k đều đều, chẳng đc .... nữa. xong sau vụ đó có người "bề trên" báo cho a mà.
  12. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Đợt đó có cầm acc Nobless đi phá mỏ mấy thằng Bắc dưới kuja quá trời đến nỗi cả tháng bọn nó éo biết mỏ là gì, acc Tít thì cho về núp trận doanh ::beauty::
    Hồi xưa vui phết ::shame::
  13. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

ôi ngưỡng mộ thím quá::too_sad:: đủ rồi ::beauty::
  14. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

::sweet_kiss:: 85k ăn quỹ 10k mới đủ tính ra còn thiếu 5k::shame::
  15. KuBill

KuBill Cao Thủ Forum

#ChúcMừngNămMới2018
    Xin chào, Tôi là Natas.s36 gắn bó với game cũng thấm thoát trên 5 năm (từ hồi khai sinh ra VHT) trải qua đủ các giai đoạn thăng trầm của game từ ngày đầu đến nay và cũng là phan hâm mộ của siêu TOP CànQuét. TQ sập game ảnh hưởng, hầu như bạn bè đã nghỉ hết chỉ còn 1 mình lủi thủi onl - off acc qua ngày. hiện đang là thành viên của CH. D&G.
    Cuối cùng chúc tất cả mọi người 1 năm mới vui vẻ::beauty:: @Đừng Chê Anh Nghèo @KingDRoger @BadBoy318
  16. warking

warking Cao Thủ Forum

Xin chào mọi người!

Lại một năm nữa trôi qua, kể từ khi mọi người trong sever bắt đầu chán dần và ngày ngày ra đi ::bye::. Top 1 trong game cũng chỉ chơi qua lần liên thông đầu bận bịu mà ra đi ::beauty::nên mình đã bắt đầu sở hữu::winner::.Từ lúc đó mình luôn phải làm nv 2 lần cho 2 acc thật là mệt ::beat_plaster:: khi có ít thời gian.Mình thì hầu như chỉ onl tối mà có lẽ tự động nhiều nên cũng kịp làm hết hoạt động. Lúc đầu, mình cũng nghĩ chắc chơi free một thời gian tiếp chắc chán sẽ bỏ .
    Nhiều tháng chơi free, mình cũng tích vàng dần dần thêm được một ít chỉ kiếm code qua cct205 và fanface và kiếm vàng forum của mod @J-Fla (Được cái Mod thương hay do hên sao mà hầu như hok nhiều nhưng cũng ít vàng mang về sau mỗi mùa minigame ::sexy_girl::). Cái lúc nghĩ đến bỏ được game thì "trời Phản hồi mốc thấp có cái hot kìa ::dribble::" lại nạp 1 ít; "OG mốc nhỏ bắt đầu TAQ 7 sao kìa ; rồi gần đây đến mảnh Râu Trắng ::dribble::::dribble::::dribble::" mình lại nạp một it;"tri ân sao mà trông ngon thế nạp thêm một ít thui" trong năm những 2 cái tri ân lận khiến mình tiền đã eo hẹp lại mắc thêm cái eo::bad_smelly:: . Tiền nạp vào nó cứ gắn kết và cuốn hút mình hơn acc hơn .
    Tổng kết năm, mình nhìn lại số người cấp cao trong sever mình còn mặn mà chơi là không còn,lever của mọi người vẫn còn dậm chân tại chỗ kể từ khi lên 15x mặc dù thi thoảng còn onl (chắc nhớ game vào ngắm cho vui::spam::). Trong sever của mình giờ là lãnh địa của riêng mình ::hell_boy::(không phải top 1 mà vì đi cái gì cũng hok có người) và 1 vài tên mới chơi đến h còn chưa được 10x hix. Vì vậy, trong lòng mình đã rất muốn có liên thông cho có cạnh tranh ::flame:: mà cũng chỉ là trong lòng muốn chứ thật ra lại không muốn bởi khi nhìn sever trên và dưới mình thì có vài người đều mạnh hơn mình; vậy khi liên thông cũng có nghĩa là mình sẽ bị ăn hành ::hang:: . Đó quả là một điều không ai muốn nhưng ít nạp và nạp ít thì đành phải chịu thui . Cứ có topic đợt liên thông là mình lại vào hóng ::burn_joss_stick:: nhưng qua 2 lần liên thông vừa rồi thì không thấy có sever mình. Thật hụt hững nhưng may là đi kèm vào đó là những bản cập nhật để mình thêm trải nghiệm ::shit::trong lúc hóng cái ngày liên thông cho sever mình.
    Vào năm mới 2018, Mình đã có thể chờ đợi thêm liên thông đợt tiếp tục mà mình nghĩ sẽ có sever mình trong đó ::loveyou:: và mình lại có người để tranh bá trong sever ::puke:: rồi , nghĩ đến thui cũng thấy mình rồi. Nhưng đi kèm với nó là bản update sao,lại có tri ân nữa sao, hầu bao liệu có thể giữ được không đây ::oh::, hix. Tiền nạp như vậy mình sẽ gắn bó được bao lâu mới có thể dứt đây ,hix.Thui chuyện đâu cũng có đó bây h nghĩ chuyện bay h thui hãy hóng ::welcome:: những đổi thay trong năm mới thui.
    J-Fla thích bài này.
  17. 9 July 1998

9 July 1998 Member Tích Cực

#ChúcMừngNămMới2018
    Bắt đầu chơi game này từ năm lớp 8, lúc đó chơi tùm lum mỗi nick đến lv 90 là nghỉ. Trải qua hầu hết chuyện thăng trầm của con game này, thời hoalq phải chơi với thánh Oda, thời mà có samole là oách vl, thời các top đánh vgc còn dùng robin, mihawk,..., xong No1 xuất hiện như một thế lực siêu khủng, rồi game trên bờ vực sắp đóng cửa vì bên TQ bị kiện bản quyền,... Nói chung là mong game này còn tồn tại lâu dài để mình đạt được ước mơ vctp đạt SSSS cho con acc cùi của mình :pde56:
  18. Vito

Vito Member Chính Thức

hello every body,happy niu dia:pde10:
  19. sabo153

sabo153 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

Hello xin chào toàn thể bà con cô gì chú bác anh em ông bà
    Mình xin tự giới thiệu mình là BÚ LỒN S153 (Bú Lồn S84,Bú Cu S164 ngày trước) Mình cũng đã chơi game được khoảng 4-5 năm gì đó rồi,Sở thích của mình cũng giống như tên thôi (- cái tên của S164 đi nhé :D ) Mình là 1 con người đam mê truyện One Piece cho nên mới chơi được game đến như ngày hôm nay
    Năm 2017 vừa qua cũng là 1 năm ít kỉ niệm với hành trình chơi VHT của tôi nào là anh em nghỉ game , công hội giải tán,chơi game lúc nào bạn bè cũng quán net nhìn vào và "Lại vua hải tặc à , Click vào xem tầm bảo có bao nhiêu người rồi ?=)) ,game nát chưa ?, nạp bao nhiêu tiền rồi ?,đánh được top 1 chưa ?,game này là game offline à?," nhưng tôi vẫn bỏ ngoài tai và âm thầm chịu đựng chơi cho đến ngày hôm nay cũng chỉ vì đam mê :D Tôi cũng còn rất nhiều tâm sự lắm nhưng sợ viết nên đây cũng chả mấy người đọc mấy cho nên xin rút ngắn lời lại !
    Cuối cùng xin chúc mọi ae trên 4r 1 năm mới vui vẻ, đầy sức khỏe để thức ngồi canh mỏ trong game ,làm ăn phát đạt để dư dả để có tiền nạp nuôi và phát triển tôt các dịch vụ sản phẩm của nhà phát hành game ::band::::band::[​IMG]
    1 góc cũ của CH::theft::::theft::
    J-Fla thích bài này.
  20. nguyenthuca2

nguyenthuca2 Member Tích Cực

Năm cũ qua đi, năm mới đã đến.
    Trong năm 2017 vừa qua em có rất nhiều kỷ niệm đến vua hải tặc nhưng kỷ niệm mà em nhớ nhất là kỷ niệm... ( Văn phong cấp 1 của mình).
    Nhắc đến năm 2017 là nhớ đến những cuộc chiến giao tranh giữa 2 công hội chủ lực của sv mình i'm CH mình và CH của Long Lòng Lợn. Lúc đầu với lợi thế sv cũ và có bao nhiêu nhân tài khắp chốn đã hoàn toàn áp đảo CH mình. Cuộc chiến mỏ tài nguyên CH cũng như mỏ tài nguyên cá nhân đều chịu sự bành chướng CH cũng như từng cá nhân trong CH Long Lòng Lợn. Sau một thời gian nỗ lực của các thành viên cùng với việc kéo bè phái các thành viên hùng mạnh khác CH i'm dần lấy lại thế trận và cuối cùng đến thời điểm này thì CH i'm đã hoàn toàn chiếm thế thượng phong và giờ đã ko còn là cuộc chiến với CH trong sv, i'm giờ đây đã mạnh mẽ để tiến bước trong các cuộc chiến với các CH hùng mạnh khác của các sv khác.
    Năm 2018 đã đến, năm Mậu Tuất gần kề, xin gửi lời chúc mừng các anh, chị, em một năm mới uy dũng như Chó chọi Presa Canario, to lớn như Chó ngao Tây Tạng và lợi hại như Chó Pitbull.
    J-Fla thích bài này.