Góp ý AD đang làm sai tôn chỉ của game!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi PTSage, 29 Tháng mười 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Thế bh mình hỏi bạn bạn bỏ 1 tỷ ra mua bản quyền game về cho mọi người chơi xong ai cũng chơi free và như bạn nói chăm chút cho những người onl nhiều thì mình hỏi bạn bạn có đồng ý ko? Hay bạn tìm mọi cách để hút tiền :pde66::pde66: Tiền người ta bỏ ra cũng phải thu về đc chứ cái bạn nói thì vào mấy web lậu hay mấy trò off chơi thì nó hợp lí hơn bạn ạ:pde46::pde46:
  2. PTSage

PTSage Member Chính Thức

B chơi thử castle clash đi nhé , mỗi ngày bạn chỉ tốn 1 phút để nhận tiền thôi nhé . bạn thích nạp thì nạp ko nạp thì siêng onl .từ siêng nó khác với từ cày nhé
  3. PTSage

PTSage Member Chính Thức

vậy bạn ngĩ castle clash nó lấy tiền từ đâu , nó vẫn chăm chút cho người chơi siêng onl đấy thoi , vẫn cho nạp tiền những ai ngèo thì siêng onl là có , bác thấy đấy thôi!
  4. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Thế bạn chuyển qua game đó mà chơi? Game này nta mất tiền để mua về kinh doanh và game nó có hướng đi riêng của game chứ ko phải bê nguyên cái cốt truyện vào cho bạn chơi. Nếu nó muốn bê nguyên cốt truyện vào để cho bạn onl 24/24 rồi mạnh thì banh sẽ chẳng đc gì ngoài 1 con naruto đâu bạn ạ :pde22::pde22:
  5. PTSage

PTSage Member Chính Thức

Thế theo bạn ý ngĩa của truyện naruto là gì . là nạp tiền rồi khủng hay là tinh thần bạn bè đoàn kết
    đã 1 game nào ra phải ăn theo 1 cái gì đó nhất định chứ không pahir là game biến thái đổi tráng thành đen như vậy bạn sẽ bị kiện vì tự ý thay đổi lời bài hát trên nền nhạc của người ta !
  6. PTSage

PTSage Member Chính Thức

Bạn có biết sừ siêng với từ cầy không thế , tyooi không bảo là sẽ onl 24/7 đâu mà là 0,1 /7 nhé mà vẫn nhận được , còn những ai nạp thì ko để ý tới con số 0.1 đó làm gì
  7. smalllove1

smalllove1 Member Chính Thức

tuy game thoi . khong choi thi nghi dung co noi nhieu
  8. Rùa 1206

Nếu bạn đã siêng cầy 1 cái gì đó thì ko có chuyện 0.1/7 đâu :D:D Trò nào cũng vậy bạn nạp nhiều bỏ thêm tiền vào túi người ta người ta ưu đãi còn bạn ko nạp thì người ta ko ưu đãi nó là cái truyền đời của mấy cái game onl rồi. Còn bạn cứ lôi truyện vào với game thì mình chịu. Chứ kiểu của bạn là thằng nạp 1tr onl nhiều khoẻ bằng thằng nạp 100tr onl ít thì mình nói thật chẳng game nào nó phát triển đc kiểu đó đâu :D:D
  9. PTSage

PTSage Member Chính Thức

nếu thằng nập 100 tr ko siêng onl , còn trằng nạp 1tr sáng nào cũng onl 30p và nhận được 100k thì chắc chắn game sẽ dông người chơi và thằng nạp 100 k đần đàn sẽ bị thu hẹp khoảng cách nếu ko nạp thêm, đấy cũng là kinh doanh hơn cả lợi nhuận , hơn nữa nhiều người đồn tai nhau sẽ có vô vàn người chơi. bác nghĩ sao
  10. PTSage

PTSage Member Chính Thức

càng nhiều người càng tốt chưa sao bác ngĩ sao nếu bác là 1 thằng nhiều tiền đi qua 1 cái siêu thị lúc nào cũng đông khách và tất nhiên đi siêu thị họ ko phải về tay không ít ra 10 người phải có 3 người mua rồi
    nếu hàng siêu thị tốt giá cả phải chăng , chất lượng đảm bảo dân ngèo và giàu đều có thể mua đồ trong đó
  11. PTSage

PTSage Member Chính Thức

đòi quyên lợi mà, chính phủ đã công nhận tiền trong game như 1 tài sản có giá trị . nên mõi người đều có quyền khi chơi game
  12. Rùa 1206

Thế thì bạn sẽ chỉ có những người nạp 100k và sẽ chẳng có người nào nạp 100tr hết :pde22::pde22: Và bạn bỏ 1 tỷ ra mua bản quyền chỉ để cho 2000-3000 người nạp 100k chơi bạn sẽ lõ vốn mà sập game :pde22::pde22:
    NaruHina thích bài này.
  13. xxxx

xxxx Guest

14. PTSage

PTSage Member Chính Thức

và bạn đếm xem việt nam có bn dân , mỗi người cho bạn 100k thì bạn sẽ đc bn , chưa kể những thằng gato thích trọi sẽ nạp nhiều hơn . vậy thằng giàu cũng đc mà thằng ngèo cũng đc
  15. Rùa 1206

Vậy bạn nghĩ toàn bộ dân VN sẽ chơi? VN mình có rất nhiều trò chứ ko riêng gì 1 mình naruto nên con số căng nhất mà bạn có thể kiếm đc nếu bạn chơi kiểu đó là 5000 người và mình nghĩ cũng chẳng ai dở hơi đi nạp 1tr xong rồi cũng chỉ bằng thằng 100k đâu :pde22::pde22:
  16. PTSage

PTSage Member Chính Thức

Nếu làm đúng như ý ngĩa của phim thì chắc chắn cả thế giới cũng sẽ chơi
    và chắc chắn doanh thu sẽ khũng hơn billgate
  17. kcanquantam

kcanquantam Member Chính Thức

Võ lâm ngày xưa có nhé bạn kể cả bây giờ (CTC)

Tôi hiểu ý bạn rồi , ý bạn là người chơi siêng onl sẽ nhận dc quyền lợi của người siêng đúng chứ
    Nhưng mà chỉ nhận thêm ít LK thôi , cái này phải nhờ NPH tăng hoạt động , có hoạt động sẽ có người onl
    Chứ giờ k hoạt động thì ai onl , onl rồi im lịm thà đừng onl
    Hoạt động trong game 1h - 20h - 21h - 22h thời gian rất thưa onl làm gì

Tôi cũng là người thik chém gió mà chơi game này cũng phải im thôi , nc 1 mình như thằng khùng
  18. Rùa 1206

Danh thu khủng hơn billgate:pde37::pde37: Xin cười vào mặt bạn 1 cái nhé. Còn khi nào bạn tạo ra đc game đúng theo ý nghĩa cốt truyện của phim mà ko hút tiền thì lúc đấy nhớ gọi mình nhé để mình cười tiếp:pde22::pde22:
  19. kcanquantam

kcanquantam Member Chính Thức

Còn về việc bạn nói tôi nghỉ xem naruto tôi thực sự muốn đập vào mặt bạn

Vậy bạn có suy nghĩ những điều bạn nói , chỉ có những game nhập vai , luyện cấp = quái mới làm dc điều bạn nói

Game này k đi ngược mà nó chỉ đẩy nhanh tiến độ thôi , kịch bản đâu phải là chỉ về 1 nhân vật tôi hỏi thêm 1 lần nữa bạn chọn nv nào?
    Trong kịch bản có bao nhiêu làng lá?
    Ranh giới thiện ác? nếu tất cả người chơi bên ác chỉ 1 mình bạn bên thiện và bạn thua - vậy ác thắng từ đầu đến cuối đơn giản bên nào mạnh người chơi sẽ bên đó , đơn giản mà nói đây chỉ là game - tôi chắc chắn 1 điều bạn chưa hề chơi game thể loại cày kéo nhập vai như tôi chơi võ lâm 1 - 1 bang mạnh họ sẽ có nhiều người hơn bên yếu , bởi vì bên họ có bãi luyện cấp có điều kiện ăn boss nhiều hơn - còn bên yếu chỉ những con ma đói chờ con mồi đi lẻ rồi giết như LOL đó
    Còn bên naruto này phân biệt tộc , phản bội là điều k thể xảy ra mà chúng ta phải tìm cách mạnh lên giúp đỡ tộc vậy k phải là đoàn kết ah - k phải khi bị bắt làm nô lệ có quyền cầu cứu à
  20. ndviet

ndviet Member Tích Cực

nói thiệt là game này nếu bạn chơi chuẩn chơi siêng cũng mua đc tướng event pet các kiểu ... "tranh mua" bạn mua 333 đc 666v 2 lần coi như cho không bạn 666v ... còn "nạp tranh mua" thì bạn nạp 10k là tặng đc 888v ... "chợ đen" bạn reset miễn phí gặp mua 38v đc 58v các kiểu blabla tích từ từ cũng đủ mua thằng tướng event 6 7k vàng cầu đồng cũng chỉ 3k5 trong tập kết ... còn tướng trong hội quán trong shop đỉnh phong ko cần tiêu vàng ... chưa kể ngày bạn cũng kiếm đc độ 100 lk rồi điểm danh cũng đc mấy chục lk 100 lk ...

chứ còn bạn muốn ko nạp mà mạnh như thằng nạp thì gần như là không thể ...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.