Góp ý AD đang làm sai tôn chỉ của game!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi PTSage, 29 Tháng mười 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. blackber

blackber Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Theo như ôg nói ôg sang cmn game Client 3D hay game đéo nào có training, farm quái mà chơi cho nhanh, cho siêng năng cần cù mà khủng và cũg giống thật luôn ấy chứ đéo như WEB GAME này đâu. Cứ rúc vào cái NGÕ rồi đòi nó như cái ĐƯỜNG QUỐC LỘ. Ôg tự làm mẹ cái ĐƯỜNG QUỐC LỘ mà ôg đi đi, nghĩ ra nhiều cái thế cơ mà :pde72:
  2. PTSage

PTSage Member Chính Thức

Đến lượt bác cải bướng!
    Lúc đầu nhà phát hành nào cũng quảng cáo 1 câu " game được xây dựng trên cốt truyện " bác tự lục lại đi !
  3. PTSage

PTSage Member Chính Thức

Đầu tiên tôi trích lại lời bạn nói lúc trước "GAME k lợi nhuận thì dc mấy ai làm" vậy Nguyễn hà đông làm game thu được mấy tỉ từ flappybird cũng là nạp card ư!
    - game đang có chế độ nô lệ mà trong phim ko có vậy những lập luận của bạn hồi trước là ủng hộ ngĩa là bạn ko hề hiểu ý ngĩa của phim và những giá trị sâu sắc của nó như vậy bạn nên NGỉ xem là tốt hơn!
    - Nếu bên ác luôn luôn thắng thì đừng làm game với tên naruto và hãy làm game cho bạn phản động mới ủng hộ nhiều
    - game đang đề cao giá trị đồng tiền chứ ko pahir là tính nhân văn của tập truyenj mà khi quảng cáo lại là từ " Game dựa trên cốt truyện"
    - bạn biết võ lâm bây giờ suy tàn ko . còn ai nạp vào cái game chỉ kẻ nhiều tiền thắng . bạn nên biết rằng những game bây giờ như lmht luôn đề cao kĩ năng để thi đấu QT chứ ko pahir là chọn thằng nhiều tiền rồi nó cho ăn bã đâu
  4. kcanquantam

kcanquantam Member Chính Thức

Narutodaichien.com k có chế độ nô lệ qua đó mà chơi nhá , qua đó mà chơi

Còn ác luôn thắng là tôi ví dụ , Senju - Uzumaki - Uchiha tộc nào ác , tộc nào thiện?

Võ lâm suy tàn? đang nói võ lâm nào?
  5. kcanquantam

kcanquantam Member Chính Thức

1 Phim naruto có bao nhiêu làng? (SV nhiều quá vậy đóng sv mới hết nhé chơi với tụi cũ r bít)

2 Tộc nào thiện tộc nào ác?(Nói tộc nào ác cũng bị chữi - tộc nào cũng có anh hùng)

3 Trong phim có trang bị ah?(Nhớ k lầm trong phim tới lui thay có vài bộ - vậy xoá hết trang bị)

4 Trong phim bao nhiêu người cầm vĩ thú?(Đội thằng nào trong game cũng có)

5 Trong phim ngồi ko cũng dc ninja huyền thoại?(Máy thằng chỉ ngồi ko trên PC mà cũng có ^_^!- hay là mua xẻng đi đào mộ rồi dùng thuật chuyển sinh)

6 Một người điều khiển được 4 thằng?(Thuật chuyển sinh học khi nào mà ta k bít)

7 Trong phim có Đẳng cấp?(Hay là đổi lại thành nâng cấp ninja 500k - 1tr/lần)

8 Trong phim chết là hết?(Trong game bị đánh chết rồi mà sống lại hoài - vậy sửa lại chết 1 lần là mất tài khoản nhé)

9 Trong phim người ta luyện kỹ năng - chakra?(Vậy chắc phải ngồi quay tay cho nhiều chakra ^_^)

TRẢ LỜI GIÙM TÔI NHÉ - TRẢ LỜI HẾT RỒI BẠN SẼ HIỂU
  6. Pikes

Pikes Thành Viên Mới

Câu trả lời chỉ có 1 và mấy thằng ngu sẽ k hiểu
  7. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

xoắn vãi liz.. Cái này do thằng TQ nó làm, VN và EU nó mua về và chỉnh sửa được 1 vài thứ theo đàm phán của 2 bên khi ký HĐ, nếu mà sửa hết thì mua làm gì nữa, tự làm mà chơi, VN đa phần chỉ mua đi bán lại chứ ít cái nào làm ra mà được nhiều người chơi. Nếu bạn muốn nó sửa theo ý bạn, bạn wa bên TQ nêu ý kiến với nó.. chư bạn nói ở VN thì cũng k có đổi được gì.
  8. TieuKimO

TieuKimO Member Tích Cực Công Hội AE...GATO.S145

Càng ngày càng thấy thằng lập topic này rất ngu và nguy hiểm. Mình luôn đúng. Mọi ý kiến khác với suy nghĩ của mình đều sai. Bảo vệ quan điểm là đúng, nhưng chày cối bảo vệ quan điểm ko nghĩ đến mọi khía cạnh liên quan là thằng ngu đấy bạn.
    xxxx thích bài này.
  9. PTSage

PTSage Member Chính Thức

Mấy bác có biết thế nào là Cốt truyện ko
    bác TieuKimO Mục này có tựa đề là góp ý và tôi đang thảo luận và góp ý chứ ko phải là để mấy bác tranh cãi với lí do mình giàu mình là vua nhé , bạn đừng chọc sau lưng nhé. bạn ngĩ bạn sẽ đúng !
    Pikes : vâng tôi không hiểu vậy bác hiểu gì về naruto bác nói xem nào
  10. TieuKimO

TieuKimO Member Tích Cực Công Hội AE...GATO.S145

Trên đời trả có cái gì là đúng và sai. Giữa màu đen và trắng còn có màu xám. Đúng hay sai còn phụ thuộc vào phong tục tập quán của từng nơi hay từng thời kỳ. Còn bạn là đang cãi ngang chứ ko phải thảo luận. Nên nhớ web game chủ yếu là để giải trí. Nếu bạn cay cú vì game thì bạn nên nghỉ. Game ko phải là chỗ để bạn rước thêm phiền vào thân.
    xxxx thích bài này.
  11. PTSage

PTSage Member Chính Thức

phim naruto không chỉ có nhiều làng mà còn nhiều cường quốc nữa nhé
    Thêm nữa những câu hỏi trên có liên quan đến cốt truyện mà lời quảng cáo trên web ADmin đã nói ko
    Trong game vẫn có tụ luyện nhé bác
    Chết là hết , bác ngĩ sao trong game là nhân vật ảo , nếu ngoài đời thì làm ma chay rồi . nếu nv mà chết ko có hồi sinh vậy bác chơi 1 lần chết rồi lập nic khác chơi tiếp à . cái tôi nhắn nhủ là cái cốt truyện không hề đúng nhé
    Trong phim có đẳng cấp nhé , naruto có tham dự kì thi chunin nhé , cũng đúc kết kinh ngiệm học tập từ thầy tiên nhân nhé!
    trong phim mình thấy có 4 người 1 đội như đợi 7 kakashi , đợi trưởng ra lệnh các thành viên theo kế hoạch sẵn thực hiện.
    trong phim tam ninja phải trải qua gian khổ mới được danh hiệu ninja huyền thoại đó nhé.
    Theo nhu8w phim thì thiện ác ko có ranh giới chỉ do nội tâm của họ chiến thắng được nữa kia thôi . bản chất như obito vẫn là nạn nhân nên bạn có thể hiểu vì sao naruto lại khuyên nhủ được obito quay về chính đạo.
    Tộc ác nhất trong phim chính là chiến tranh
  12. PTSage

PTSage Member Chính Thức

BẠn xem lại toàn bộ bianhf luận xem ai cãi trước nhé.
    Các bạn toàn phản bác cho dù mình có chứng cứ sát thực là sao nhỉ
  13. vuacobac0889

vuacobac0889 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

1 . Bác biết cốt truyện nó nằm ở đâu trong game không ?? ( chính là lên lv vượt từng ải nhé mỗi ải chính là từng cốt truyện bạn đã dc xem theo trình tự nhé ,còn mấy cái bên ngoài là tính năng thêm cho mọi người có thêm việc làm tránh tính trạng nhàm chán )
    2. Bác là người quá là bảo thủ ,người ta nạp thì NHP mới có kinh phí mà đầu tư thêm nhiều tính năng từ bọn khựa (VD nhé : Mình đã từng chơi game tower defense thể loại web xây tháp chiến thuật đầu tiên ở VN ( mấy bạn bên zing có thể biết ) ,giai đoạn khoảng 1 năm mọi người vẫn nạp đều đều và game có thêm nhiều tính năng mới nhưng sau khoảng gần 2 năm vì những thg` chơi free như bạn không nạp thì game bắt đầu hút máu để kiếm thêm kinh phí mua thêm tính năng ,vì sự hút máu đó mà game thủ tẩy chay game không nạp chơi free khoảng vài tháng thì mới đây game đá nói lời tạm biệt http://tdvn.360game.vn/tin-tuc/chi-tiet.tin-tuc.thong-bao-ngung-cung-cap-dich-vu.2968.html )
  14. PTSage

PTSage Member Chính Thức

1 : trong cốt truyện không hè có nô lệ trng thế giới ninja . mà tính năng khi người chơi lên cấp dộ junin thì có thể làm sư phụ nhận đệ tử thì ko có .
    2 : cho rằng bạn đúng nhưng nếu game từ đầu đã là những thằng giàu lên top chuyên ăn hiếp những đứa yếu ko có tiền nạp vậy thì những đứa yếu tìm mọi biện pháp ngoài đời để kiếm tiền hoặc là bỏ chơi sv cũ sang sv mới , như thế sv cũ ngày càng vắng teo còn lại mấy bác đứng top đấu đá nhau mấy bác có vui?
  15. blackber

Kêu người khác cãi bướng ??? Đọc cái câu kia chưa ?? "TÍNH NĂNG ĐẶC SẮC CỦA 1 WEB GAME CHIẾN THUẬT VÀ .....". Đã đọc chưa còn cãi ??? Còn web game chiến thuật nào thì trước đấy là game LONG TƯỚNG ra từ 4/2012 của VNG đuôi link trước là gì thì quên rồi còn giờ nó đổi đuôi là game 360 đéo gì đấy nhé.
    Từ đầu lập cái TOPIC đã thấy ngu mẹ r` còn cãi vs m.n kéo tít tận 3 sắp đến 4 page :pde72:
  16. blackber

GAME LONG TƯỚNG bên tàu ra rồi được bên VN mua về và phát triển ngon 1 thời gian song do C.E nhiều nên bỏ dần và bên tàu phát triển thêm game NARUTO này do truyện NARUTO khá HOT nên nó ăn theo phần tính năng và chỉ có xây dựng nhân vật theo thôi nhé.
    http://longtuong.360game.vn/su-kien/closed-beta/closed-beta.bai-viet.gioi-thieu.114.html

Close Beta webgame Long Tướng

Chính thức ra mắt lúc 14h00 ngày 26/04/2012

NARUTO
    - Webgame chiến thuật cực kỳ nổi tiếng về Ninja

(Game ra mắt lúc 14:00 ngày 24/09/2013)
  17. blackber

Và có đến 90% skill (tác dụng, hiệu ứng) của game naruto ở THỜI KÌ ĐẦU giống hệt skill của bên long tướng
  18. PTSage

PTSage Member Chính Thức

B hiểu từ chiết thuật thì nói đi
    Trong phim na có chiến thuật ko?
    M có những lập luận suy ngĩ sau:
    Vì sao m chơi game : là vì nó có chữ naruto và mình muốn xem tính năng và đồ họa nó như thế nào
    - m cũng muốn giống naruto là 1 anh hùng mà anh hùng ko thể đi cướp bóc người khác đc
    - mình muốn có thêm nhiều anh em bạn bè cùng nói chuyện chia sẻ chứ ko phải là đấu đá.
    và game đang làm gì , ở đây m ko muốn nói tới chơi game khác vì đây là mình góp ý cho game này , nói chung là đề tài củ mình được khá nhiều người tranh luận và đa số là nạp nhiều sẽ thắng. vậy bạn có ý kiếm j khác với lập luận đó ko?
  19. PTSage

PTSage Member Chính Thức

Nói thêm là mình ko cãi cọ vì nếu có những lời bậy bạ đã đầy toppic rồi
    Bạn nên nói ĐÂY LÀ TRANH LUẬN nhé
    * không ai lập toppic mà muốn bị chửi là ngu nên bạn chú ý lời nói . tiêu đề toppic chủ yếu là muốn dụ mọi người tranh luận và mình cố tình kéo dài để cho mấy Moder chú ý và tiếp thu bạn có chửu thì chịu!
  20. blackber

Chiến thuật ? Bày trận, quân mình đánh như thế nào, ai đánh trước ai đánh sau, đứng như nào, bảo vệ, hỗ trợ team OK ???
    Còn cái truyện, film NAR thì không có chiến thuật và game CHỈ LẤY TÍNH NĂNG CỦA GAME CHIẾN THUẬT.
    Còn cướp bóc, đấu đá các thứ nó là TÍNH NĂNG chứ không phải HÒA MÌNH VÀO THẰNG NHƯ NAR.
    VÀ GAME NARUTO, game chiến thuật nổi tiếng về Ninja, dựa trên cốt truyện của bộ truyện tranh Manga nổi tiếng NARUTO. Ở TÍNH NĂNG NHIỆM VỤ VÀ CÁC PHỤ BẢN
    Game NARUTO thành công không những ở Trung Quốc mà còn thành công ở các nước Đông Nam Á là dựa trên nền tảng những tính năng đặc sắc của của một webgame Chiến Thuật và được xây dựng trên cốt truyện của một trong những truyện Manga lớn nhất thế giới NARUTO.
    OK ????
    Còn game chẳng có cái gì gọi là "SAI TÔN CHỈ" cả đọc kĩ câu Game NARUTO thành công không những ở Trung Quốc mà còn thành công ở các nước Đông Nam Á là dựa trên nền tảng những tính năng đặc sắc của của một webgame Chiến Thuật VÀ ..." nhé cái chữ VÀ là kết hộp giữa 2 cái nhé
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.