VHT ( góp ý ) về box sự kiện liên sv

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Pingx, 2 Tháng mười hai 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Pingx

Pingx Member Tích Cực Siêu Tân Tinh

theo mình thấy các mod đã rất nhiệt tình update các kết quả. nhưng theo đánh giá cá nhân thì việc mod cho tất vào mục trực tuyến như vậy nó rối và rất khó theo dõi.. nhất là vs các mem mới như mình thì tụi mình chỉ quan tâm cụm mình thi đấu ra sao, server mình như thế nào, chứ cũng chả quan tâm đến các cụm khác và mình nghĩ những ng cụm khác cũng giống mình. hơn nữa nhiều khi muốn vào chém gió nhưng toàn thấy mấy bác sv cũ bolobala suốt ngày thành ra cũng chán ko muốn cmt vì chả hiểu j cả, rồi quay đi quay lại 1 tý là bài đã trôi cả mấy trang. thiết nghĩ mod nên chia nhỏ mỗi cụm có 1 bài trực tuyến, như vậy tụi mình cũng tiện theo dõi và bình luận, đồng thời muốn xem kết quả nó cũng dễ hơn..
    mod @McLouis xem xét xem có khả thi ko nhé.
  2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Bạn có thể tạo topic riêng cho cụm mình để các bạn vao bình luận mà
  3. tnson02

tnson02 Member Chính Thức

tạo riêng 1 cái đi :D
  4. Pingx

Pingx Member Tích Cực Siêu Tân Tinh

có thể tạo riêng được nhưng mà thông tin thì làm sao có thể nắm bắt chi tiết như mod đc =.= . chưa kể mod làm thì thấy nó có chất lượng hơn chứ ::big_smile::
  5. tnson02

cái này thì hỏi mod thử xem
  6. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Có j đau, pak chỉ việc copy thông tin cụm pak từ Mod qua topic của pak thôi, Mod cũng chỉ cập nhật thông tin kết quả các cụm thôi mà
  7. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Trực tuyến cụm 4 đây :))
  8. tnson02

rất tiệc mình k ở cụm 4 :D
  9. Lovefing

Lovefing Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Chưa quen rồi dần dần quen thôi bạn, đây là cộng đồng là nơi giúp mọi người chơi giao thông ( à nhầm lưu ) với nhau. Thông qua đây bạn cũng có thể học hỏi kinh nghiệm lên đồ, hướng đi để áp dụng cho mình.
  10. tnson02

tks mod nhé k biết không có tội phải k ạ :D
  11. Lovefing

Lovefing Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

ko sai quy định thì có gì đâu mà tội, ae cả thôi :pde4:
  12. tnson02

hỳ mừng quá k lại bị baner @@
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.