VHT Học hỏi kinh nghiệm

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi nhoxpun7891, 12 Tháng mười một 2015.

1. nhoxpun7891

nhoxpun7891 Member Chính Thức

Ai tu van ve doi hinh giup em voi , doi hinh em nhu sau
    1 AoH 2 main 3 boaH 4 ChopH 5 Shirahoshi
  2. GamBittt

GamBittt Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Công Hội AE...GATO.S145

tuỳ team địch thôi bạn :pde2:
  3. HealthySmile

HealthySmile Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

cho boa đánh trước main để còn phá tuyết quái chứ
  4. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

trận vậy là có nghĩ bạn dồn main , phế buff nên chắc chả tư vấn đc gì :pde17:
    dồn main thì cứ boaH đầu main vả xong phim , mà nếu như vậy thì nhét aoH làm quái gì cho phí haki ra nhỉ :pde13: nộ turn 2 chả để làm mọe gì :pde8:
  5. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

nếu là mình:Địa liệt: 1 Shira 2 boa 3 main 4 chop 5 aoH
    Phá băng: 1 SHira 2 Boa 3 Chopper 4 AoH 5 Main
    phế buff nên cứ để mấy em nó làm nhiệm vụ 1 phát rồi chết thôi, quan trọng là có nộ cho con boa + AoH
  6. quio17

quio17 Member Tích Cực

Đồng ý kiến với mod nhưng trận này chop vô dụng, thay bằng kayaH kéo chút máu thì hay hơn. Mà chủ thớt 4 mc dị quá
  7. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ko thể tính là 4 MC được, 2 set buff hầu như khó nộ nên ko tính, buột chơi AoH vì hiện nay muốn kiếm thêm dame thì ko còn cách nào khác, dame TC thì cân đối hơn nhưng lên zoro thì hơi phí, doff thì cần đk
  8. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

Nghe sơ qua thì mình đoán thì chỉ có 1 MC và 1 VC thôi, con Boa đưa vào lấy hiệu ứng hóa đá và đánh thường , có thể xem như tank nên để slot 3 là được, nếu nó là dmg MC thì nên đổi vị trí với AoH, còn Chopper xài thì tốt hơn, thiên phú thủ khá ổn, skill nếu nộ được thì có thêm một lớp bảo hộ, đặc biệt là ở Shura thì em nó có cái thiên phú cực đã, vì là tướng xài khá lâu dài (mình thấy em nó đi với mình từ lúc chiêu mộ cho tới tận bây giờ xài đều tốt) nên đầu tư full haki các kiểu cho nó, xài khá yên tâm mà đỡ tốn. Chứ không có đồ thì kaya buff thường cũng không bao nhiêu, mà cái hồi máu đấy lại còn random nữa mới khổ, nhiều lúc chết luôn ko chết cứ lặc lìa cho con main bên kia nó cá mập hồi máu thì khác nào tự bóp.
  9. trivip

trivip Member Tích Cực

bỏ bớt 1 buff đi thêm BoaH vào. phá tuyết quái or stop team kia chứ