VHT [Hỏi] Trái Ác Quỷ

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi hieuphuthai, 14 Tháng mười hai 2016.

1. hieuphuthai

hieuphuthai Member Tích Cực

Các bác làm ơn cho em cái bảng thống kê chi tiết về tác dụng của các loại Trái Ác Quỷ với ::adore::::adore::::adore::
  2. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:) Vào cường hoá --> ghép trái
    Hầu hết trái của Game đều ở đấy
    hieuphuthai thích bài này.
  3. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

4. hieuphuthai

Trái tên lửa thì sao ạ
  5. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

Đua cây ác ma hoạt động liên sever
  6. hieuphuthai

nó tăng nộ ban đầu ạ ?? cụ thể ở lv 1 thì nó tăng bnhieu điểm nộ ạ ? có hơn trái tri thức ko ạ ?
  7. Violent

+0 là 25 nộ rồi bạn +10 là 75 nộ 7* cùng loại tất nhiên phải hơn 6* r
  8. Shaddoll

Ngoài ra còn vài trái như
    Mô phỏng : bật khiên giảm st
    Phục thù: bị đánh kích hiệu ứng tăng st lên con đánh mình
    Chim ưng: tăng x% st với tướng nộ dưới y (nâng cấp trái x y tăng)
  9. hieuphuthai

bây giờ nếu muốn đua top sever mới thì nên mua dial phải ko ạ, ? chứ kiếm thì bao giờ mới đủ mà có Tri Thức, phải ko ạ ?
  10. Shaddoll

Chắc mua đủ bí kíp, full bộ trang sức răng thú, 1 quả tri thức là đủ rồi :)
  11. hieuphuthai

tầm 1m ạ ?
  12. hieuphuthai

kiếm chất dung hợp dùng để dung hợp 2 trái ác quỷ ở đâu ạ ?
  13. Shaddoll

Chất dung hợp có vài event farm map có khả năng trúng
    Giảm giá có bán, lv115 tự kiếm được
  14. hieuphuthai

hình như bây giờ nó giảm lv kiếm chất dụng hợp rồi mà, em có cái nick lv 94 s.242 thấy trong ảnh hồn có 200 lục hồn rồi, hay là nó có từ hồi code vip nhỉ ^^
  15. Shaddoll

Có mấy event farm map như lễ quốc khánh mở quà có xác suất trúng 100 lục hồn đổi chất dung hợp, lv kiếm đc là 115