VHT Hỏi về hải hồn??

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi Tuaans, 18 Tháng mười hai 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. Tuaans

Tuaans Member Chính Thức Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Hiện tại mình mới lên 102 và có thêm chức năng hải hồn, và mình đang chả hiểu j về hải hồn khi nhìn vào cái đó :pde20::pde11: ai hiểu về cái này chỉ mình các tăng với. Mình hiện tại chơi main vc và kenth.
  2. NigtRain

NigtRain Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

3. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

hải hồn chỉ tăng cho main thôi và cách tăng là tăng càng cao càng tốt rất đơn giản:pde30:
    Doãn Đại Hiệp thích bài này.
  4. HuGôĐạpXíchLô

HuGôĐạpXíchLô Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

cái này quan trong lắm chơi main VC buil hải hồn nhiều và0 lên dc tuyết loạn VC toàn team hơi bị ngon đấy
    Tet and FAIZ like this.
  5. Ôn Dịch

Ôn Dịch Member Chính Thức

Cái đó úp cho main lên tất cả chỉ số( sm,vc,vp,tl,....) và trang bị thêm cả kỹ năng cho main nữa để lên hh thì làm nvhn, ăn code, phản hồi, phúc lợi
    ..... còn nữa nhưng ko nhớ hết ::big_smile:: còn 1 cách đơn giản mà nhanh nhất là dùng vàng::byebye::
  6. Hachiman

Hachiman Cao Thủ Forum

20v/100hh mua tầm 100k về đập lên là mạnh ngay :cat14
    Hachiiman thích bài này.
  7. Capoccino

Capoccino Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Có hải hồn thì bạn cứ đạp vô cho nó lên điểm, đối với mỗi cung bạn sẽ nhận được tuyệt chiêu đánh thường or nộ. Một điều nữa là nó chỉ tăng thuộc tính cho Main thôi nha.
  8. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Nếu bạn thích chơi main vc thì bạn nên bỏ tiền mua hải hồn. Cụ thể là khi bạn nâng max 1 cung bạn sẽ nhận được 1 kĩ năng thường or nộ ( về sau skill vc rất ngon nhưng rất mắc )
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.