[HOT] Full chỉ số + Skill của 3 vị Hải Quân Xịn !

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi optimus, 15 Tháng sáu 2014.

1. AnhTuPro

AnhTuPro Thành Viên Mới

Vậy là Akainu đã tiết lộ.
    Đánh thường : Hàng dọc và sát thương 2 bên giống nộ Ace
    Đánh nộ : Toàn bộ phe địch và gây thêm dame 6 ô trong tổng số 9 ô. Ngoài ra hồi 50% nộ.
    TAQ: VCVP +150, SM +5, Trị liệu +3, Sinh mệnh +1200. Gây hóa hơi thêm 2000 dame ( Nộ )
  2. Hạo Phi

Hạo Phi Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

CÓ 1 CHI TIẾT MÀ MOD VÀ CÁC BẠN QUÊN ĐỂ Ý
    NPH TRUNG QUỐC ĐÃ THÔNG BÁO ĐỂ CHIÊU MỘ ĐƯỢC AKAINU THÌ TRƯỚC HẾT PHẢI CHIÊU MỘ LẦN LƯỢT SENGOKU TRƯỚC RỒI ĐẾN KIRAZU RỒI MỚI ĐẾN AKAINU CÁC BẠN Ạ !!
    THẾ NÀY THÌ ĐẾN TẾT BÊN TQ MỚI CHIÊU ĐƯỢC
    :emo.s2u.vn_012:
  3. 1shot1kill

1shot1kill Thành Viên Mới

ngon! mà hình như điểm phụ bản này lên nhanh chứ ko lên chậm như chiến trg?
  4. Hạo Phi

chậm hơn CT chứ bạn
    1 tuần đi được 1 lần vào tối thứ 6
    Top 1 đứng đầu chỉ được cao nhất 1k5 điểm
    bạn tính xem để chiêu được Akainu thì cần phải chiêu 2 ông kia trước
    vị chi bạn cần 30k điểm để lấy được akainu
    Cứ cho bạn là top1 của server đi
    tính ra bạn cần 20 tuần = 5 tháng để lấy được akainu
    Mà đây là hoạt động theo cụm nữa chứ không phải riêng 1 mình server như chiến trường !! :37:
  5. hettien

hettien Member Tích Cực

ối zời ơi,mà nó cũng như a0kiji thôi,a0kiji bét lắm 5 tháng cũng mới có mà,chờ có akainui chắc mình cũng lấy vợ rồi:44:
  6. ahahahe

ahahahe Member Chính Thức

ước mong chiêu mộ đc akainu càng thêm xa vời :42:
  7. BaoBao

BaoBao Thành Viên Mới

có cách nào có thể kiếm điểm nhanh hơn không bác hao phi

nếu bác biết cách có thể xếp top 10 trở lên thì bác share cho em cái nhé chứ cái kiểu 1 tuần được có 600-700 điểm (đây là
    bên trung quốc thì Vip 0 dễ kiếm điểm hơn bên VN ) thì theo cách tính nểu ra HĐ này bên VN thì người đứng top hay còn gọi
    Đại gia :)) :
    1500 điểm = 1 tuần
    15000 điểm = 10 tuần = hơn 2 tháng
    36000 điểm = 24 tuần = 6 tháng được cả 3 đô đốc vai~ luyện Đấy là đứng top mà còn phải mất nửa năm mới có cả 3:25::25:
    Người nghèo ko vip hoặc vip thấp ko xếp được vào top 10 thì :
    trung bình tính như sau
    500 điểm = 1 tuần
    5000 điểm = 10 tuần = hơn 2 tháng
    35000 điểm = 70 tuần + 2 tuần nữa là được = 36000 điểm và đến lúc này các bạn ko đứng top ko vip hoặc vip thấp mới được
    sờ tận tay vào 3 vị đô đốc này
    72 tuần : 4 tuần/ tháng = 18 tháng = 1 năm 6 tháng ôi vãi cả dek.:77::77::77:
    Nếu NPH ko thay đổi cách mua tướng mà phải mua lần lượt kiểu như dùng hồn tím thì có lẽ chúng ta ( những người ko vip hoặc vip thấp chỉ có thể dùng tướng danh vọng mà thôi :65::65::65:
  8. BaoBao

BaoBao Thành Viên Mới

nếu hoạt động này giống hoạt động chiến trường lấy Hỏa Quyền Ace thì tốt biết mấy

Hoạt động diễn ra 2 lần 1 tuần
    Chỉ diễn ra vào 1 sever chứ đà này mấy cụm sever cùng vào tranh đoạt kiếm điểm thì đúng là..... :20::20::20::20::20:
  9. nightwish

nightwish Thành Viên Mới

về Vn mà chơi sao lại chạy sang china
  10. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mà hình như đâu có theo LC, pak nào cũng có thể top mà:21:
  11. BaoBao

BaoBao Thành Viên Mới

theo LC đấy mà nếu ko theo lực chiến thì nó theo 1 kiểu khác như kiểu nâng cấp thuyền để tăng sức mạnh cho quân mỗi ngày 10 lần free beri đại gia thì có thể dùng vàng nâng cấp thuyền thế đã là LC chưa :)) :emo.s2u.vn_098::emo.s2u.vn_098:
  12. BaoBao

BaoBao Thành Viên Mới

Các bác cho em hỏi cái chìa khóa này dùng làm gì vậy mà nó giảm giá kinh thế

Untitled.jpg Bác hao phi chơi bên china biết cài này dùng làm gì ko bác
  13. Hạo Phi

K thấy j cả :26::66:
  14. BaoBao

BaoBao Thành Viên Mới

cái chìa khóa và thêm cái cuộn sớ màu tím bác chỉ em cái em đăng ảnh rồi mà

Cái chìa khóa màu cam 7 sao mất 60k điểm trong khu vui chơi đấy bác hao phi em ko biết nó có tác dụng gì trong thương
    thành nó giảm giá nên em mới hỏi
    Hôm nay online lại thấy một món giảm giá nữa cái cuộn sớ có 2 cái mũi tên xoắn vào nhau bác ạ trong thương thành giá 5000
    vàng và nó giảm còn 3500 vàng
    Bác giải thích cho em 2 cái ấy nhé em cảm ơn bác nhiều hehe
  15. BaoBao

BaoBao Thành Viên Mới

ảnh cái màu tím đây bác

nó đây bác:emo.s2u.vn_031::emo.s2u.vn_031:
  16. BaoBao

BaoBao Thành Viên Mới

2 acc của em bên china mong bác xem có tạm gọi là ok không :))

Acc chính đang sắp có luffy haki LC 672k Vip 0:emo.s2u.vn_098::emo.s2u.vn_098::emo.s2u.vn_098:
    Dùng 800 vàng được kha khá một số món khá ngon hihi :63::63::emo.s2u.vn_021: sư tử + pet bò sữa + áo đô đốc + danh hiệu
    Acc phụ của em đang dùng zoro haki LC 611k Vip 0 :emo.s2u.vn_098::emo.s2u.vn_098::emo.s2u.vn_098:
    Dùng 7000 vàng chả được cái gì toàn được nguyên liệu all blue với mấy cái linh tinh được mỗi cái danh hiệu với mấy món bảo vật cam 130-140 :emo.s2u.vn_077:
  17. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

cuộn giấy 3k5 là visa chuyển trận doanh đó :23::23: còn chìa khóa thì mình ko biết :44:
  18. BaoBao

BaoBao Thành Viên Mới

chuyển trận doanh là chuyển biển kiểu bắc nam đông à :emo.s2u.vn_069:
  19. BaoBao

BaoBao Thành Viên Mới

con pet vật công mới ngang với con hổ công hội 5 % TC chiến đây và danh hiệu vật công ngon

ảnh em nó đây :emo.s2u.vn_031::emo.s2u.vn_031:
  20. MONKEYS2 S113

MONKEYS2 S113 Thành Viên Mới

Mặc dù k theo lực chiến nhưng theo mình nghĩ đại gia họ mới cao điểm được, vì chắc nó sẽ có 1 số chuyện như nâng cấp thuyển bằng vàng, cho thuyển trở về,ra trận sớm = vàng, dùng vàng bỏ cd, thuyền càng mạnh càng nhìu điểm,khích lệ = vàng,... và tất nhiên khó mà người nghèo top được.