[Hot] Liên thông Server - Giao thông thuận tiện

Discussion in 'Liên Thông Server' started by Blader, Mar 14, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Tientaitu

Tientaitu Thành Viên Mới

Gộp sever

xem xét lại các sever 9x gộp lại với nhau là đẹp. các top cũng không cách xa nhau là bao nhiêu. S87 S88 mà đi gộp với S91 xem chừng ko ổn
  2. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Trước hết mình cho bạn 1 thẻ vì việc sự dụng từ ngữ ko phù hợp đẫ nhé.
    Và mình nói trc mình đứng ra thay mặt NPH ở đây là tổng hợp ý kiến bạn còn tái phạm sẽ có 1 vé đi ra đảo.
    Thân!
    GaRungs75 and (deleted member) like this.
  3. Mr NaK

Mr NaK Thành Viên Mới

mod cho hỏi s34 Apoo bên zing chưa đc gộp bao giờ, liệu có đc gộp ko???
  4. MaiYeu1Nguoi

MaiYeu1Nguoi Thành Viên Mới

bốpstyle

vừa xem danh sách muốn ghĩ game lun nghĩ sao đem s91 gộp với s87 88 89 90 toàn sv ra trước 2 3 tháng sao chơi đc đây
  5. nuns2koi

Vậy bạn nghĩ sao sau này s103 chơi 1 mình 1 sv bạn tính chơi với ma à. Gộp sv cũng đồng nghĩa gộp các CH lại tại các biển giúp cho sv có bạn bè mới có người chơi mới giúp đỡ. Bạn muốn sv của bạn luôn luôn chỉ cùi theo như bạn nói ?.
    S2Devil and (deleted member) like this.
  6. MaiYeu1Nguoi

bốpstyle

mod cho em hõi danh sách này có thay đỗi đc ko chứ đem s87 mà cho chung vào s91 thì làm sao tụi em chơi đây mod s87 những người thường cũng gần có jim còn em top 1 mới có 185v DV rồi các top còn lại bên sv em sao sống nỗi đây
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Đợt trước cũng thế, nhưng tầm 1 tháng là cân bằng lại ngay mà, chuyện thua thiệt tất nhiên phải có, chả lè cứ phải mình lên đầu thì mới vừa lòng ah :23:
  8. nuns2koi

Danh sách đây là để các bạn tham khảo và đưa ra những ý kiến và mod sẽ tổng hợp lại. Lưu ý sử dụng từ ngữ phù hợp bất kì bạn nào sử dụng từ ngũ ko đúng đều sử lí theo luật của Forum.
  9. NewStar__

NewStar__ Thành Viên Mới

Vay mod log acc vao sv103 xem , ae co muon gop k , hoi y kien Gamer ,thi gamer cho y kien thoi .
    Gop lai thi cap dat co Beri ah , sv ra it nhat 6 thang moi gop , sv chua day 4 thang da gop , vay cu mo sv lien tuc lam gi .
    s2huong and (deleted member) like this.
  10. MaiYeu1Nguoi

bốpstyle

thua thiệt thì tức nhiên có mà tầm 1 tháng cân bằng chĩ có những top thôi còn những người chơi bình thường thì ghép kiễu này ép họ nghĩ game hết à
  11. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

ý kiến

Mod nói là lấy ý kiến mọi người?? MÌnh k hiểu lấy ý kiến của ai vậy??? chỉ cho mình xem cái ??:15::15:
    Nếu đấy chỉ là lấy ý kiến thi k sao. Chứ gom một phát tùm lum cả thế này thì mình chả hiểu các bạn nghĩ gì, Đọc ý kiên của mọi người mà gộp thế ah.
    Mod chỉ cần đọc ý kiến của mọi người trong topic này là đủ k cần phỉ đọc ở đâu đâu.
  12. nuns2koi

Vậy sau này tất cả các sv đều đc gọp rồi thì sv của bạn muốn gộp cũng ko thể đc gộp. Tại sao lại ko muốn gộp thích làm 1 thế giới riêng à.
  13. MaiYeu1Nguoi

bốpstyle

ũa mod em có nói từ ngữ nào ko phù hợp đâu sao lại nhắc nhỡ e @@
  14. DeathMasK

DeathMasK Thành Viên Mới

cho tui hỏi là cụm s39-s40-s42 gộp với cụm s55-s59 hay cụm s37-s38-s41 thế hay là cả 3 cụm này gộp với nhau :emo.s2u.vn_043: bởi vì cái bảng cột 2 ghi là gộp với cụm s55-s59 mà bên tên lại lấy tên 3 cụm s37-s38-s41.
  15. nuns2koi

Bạn có thấy là mod đang trả lời các bạn ko ?
  16. nuns2koi

Bạn vui lòng check lại hình ảnh.
  17. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

CHắc có lẽ 1 só người đó là top, sợ gộp sẽ bị ăn hành dài dài:71:, đúng là tư tưởng thời bao cấp:23:
  18. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

Mình rất mong muốn gộp sv nhưng gộp thế này là k chấp nhận được... Chỉ nên gộp 3 cùm thôi, và các s9x chỉ nên gộp với s9x các s8x các mod sắp xếp lại dùm mình với. gộp thế này thì k thể chấp nhận được.
  19. Mr NaK

Mr NaK Thành Viên Mới

mod cho hỏi s34.Apoo bên Zingme chưa gộp lần nào từ trước đến giờ, liệu có đc gộp ko??? Sv giờ vắng vẻ rồi :|
  20. NewStar__

NewStar__ Thành Viên Mới

Co gop thi gop tu sv 100 tro xuong , ae cac sv moi k muon gop , thi gop lam gi .
    Trong sv ae la am len , cu log acc vao ma xem tinh hinh .
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page