[Hot] Liên thông Server - Giao thông thuận tiện

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi Blader, 14 Tháng ba 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MaiYeu1Nguoi

MaiYeu1Nguoi Thành Viên Mới

bốpstyle

vần đề ko phãi là mất top mod à gộp sv là đã chuẫn bị tình thần mất top rồi mà là gộp 1 lần 5 sv kiễu này những s cuối ko thễ nào sống đc mod à gộp tầm 3 sv thì đc chứ làm 1 phát 5 sv kiễu này sao mà chơi lại mấy S ra trước 1 2 tháng hã mod
  2. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

mình chỉ nói với bạn đơn giản thế này. Việc gộp sv phải tới gần tới hơn nửa năm gần 1 năm mới đc gộp 1 lần. bạn có biết là phải rất nhiều người ý kiến mới có thể gộp sv đc ko. Đâu phải bạn chơi chán rồi bạn bảo muốn gộp sv là sẽ đc gộp đâu nên bạn cần cân nhắc lại.
  3. Băng

Băng Cao Thủ Forum

TheBest

Tôi không biết server mấy ông thế nào , server tui thì còn mười mấy 20 mạng thôi , gộp càng nhiều sv càng tốt , càng đông càng vui , gộp 1 2 server đánh vài bữa mớ thằng nghĩ nữa , lại vắng lại . tốt nhất quất mẹ từ s90-> s108 đi , đông vui
    S2Devil, Hisoka, Nicotin86 and 5 others like this.
  4. Balala

Balala Thành Viên Mới

đền thì đền cho thoả đáng chứ mod.1 ngày 24h là 48 lựcthêm cả yến tiệc.beri 1 ngày chơi free cũng 700-800vạn.tinh linh rồi impedow.chưa kể đi phụ bản được đồ.đi vực sâu được báu vật.đào alblue gặp bos rồi danh vọng hàng ngày cung gấp 4-5 lần mức đền bù. đã ra sau thọt đủ thứ rồi đằng này nhà phát hành đền bù thế này sao mà S86 bon em ra sau sao mà chịu cho thấu.bon em víp 9 vip 10 bên này liệu có bằng vip 7 vip 8 sv họ ra trước ko.cái gì nó cũng phải thoả đáng 1 tý để anh em còn hứng thú mà cào thẻ tranh đua tiếp chứ.
    UchihaMadara and (deleted user) like this.
  5. tranhau

tranhau Thành Viên Mới

Nói thế đủ hiểu độ trẻ trâu cao đến nhường nào,mà tớ lại rất ít khi tranh cãi vs trẻ trâu bạn ạ.
  6. nuns2koi

Bạn nghĩ sao khi gộp sv các bạn ở phía đầu mới là người chịu thiệt theo thời gian. Điều thứ nhất là giả dụ sv s5x và sv s1x càng theo thời gian sự cách biệt sẽ càng giảm cực kì rõ. Ngay khi các bạn là những người ở phía sau. Sự cách biệt sẽ về chiến lực sẽ giảm dần theo thời gian. khoảng cách tới 2 3 tháng và ngay khi gộp bạn có thể nhận đc 1xxx lực và khá nhiều NL all vậy sự NPH đã tạo sự cách biệt cho bạn hay chưa?
  7. MaiYeu1Nguoi

MaiYeu1Nguoi Thành Viên Mới

bốpstyle

em bik là 1 lần gộp ko phãi dễ mà chĩ nên gọp 3 sv với nhau thôi chứ gọp 1 lần 5 6 sv như vậy rất khó xữ mod à
  8. Zailangson

Zailangson Member Tích Cực

vô li

nửa năm à, vậy sv tôi chơi chưa được 4 tháng thì nữa năm đấy cho mấy sv s100 trở đi mở sv ra nhiều làm cái gì, game5 chỉ biết mở sv mới để thu lợi xong thì vứt đấy gộp lại rồi lại mở sv mới chứ gì.
    gộp sv ở đây cũng là điiều tốt nhưng phải hợp lí, gộp 3 sv vào 1 sv thôi, với cả tính toán các sv mở trước mở sau cách nhau không xa.
    tình hình t đọc ý kiến mod trả lời là vẫn rất bảo thủ. có ý kiến ý cò gì cũng chẳng đi vào đâu đâu. như nước đổ đầu vịt mà thôi :31:
  9. LuviasGTX

LuviasGTX Member Tích Cực

mình thích cách nghĩ của bạn :63::63::63::63::63::63:
  10. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Vậy chơi sv sau cho ngon khỏi phải cày cuốc làm j:23:
    Công bằng mà nói chơi trước hay sau đều có cái lợi cái hại của nó
    Nhiều người cứ cho chơi sau thiệt đủ đường, sao ko lên sv cũ mà chơi
    Sv cũ ra trước đâu có những event , HD hay sau này đâu, chơi sau cũng có nhiều cái hay ấy chứ:23:
    S2Devil, Hisoka, Nicotin86 and 3 others like this.
  11. nuns2koi

Cái này do bạn chơi tại sv mới và cũng chưa tham gia việc gộp sv từ các cụm trc. Điển hình trước đây khi gộp có cụm sv s39 40 42 là rõ ràng nhất mình thấy tập thể CH s42 lập topic cùng nghỉ game. Nhưng khi gộp sv thì s42 là top sv tại cụm nay.
  12. nuns2koi

Chẳng lẽ bạn muốn mình nói rõ cụ thể lượng người chơi của sv s1xx hay sao Nếu ko gộp thì 1 điều chắc chắn s của các bạn sẽ chết.
  13. NewStar__

NewStar__ Thành Viên Mới

Noi that voi Mod gop thi cung da biet trc som hay muon roi .
    Minh k giau = ai , so tien minh bo ra choi VHT cung da 19m , 19m nho thi k nho , lon cung k lon nhung cung = 4 5 thang luong cua 1 cong nhan .
    Thu hoi bay gio minh bo ra 19m nhu vay , roi gop nhu the , thi luc do Mo vang minh cung k dc an , chu dung noi mo Xanh hay Do .
  14. nuns2koi

Mod cũng là một trong số các người chơi nếu NPH ko đúng mod sẽ bảo vệ các bạn. Nhưng có những cái các bạn ko phải là mod các bạn ko thể hiểu đc cái khó của NPH mà ngay cả mod cũng thể diễn tả đc = lời?
  15. nuns2koi

Sao bạn ko nghĩ rằng các sv ra trước đều nằm ở cảng trên mà lại nghĩ tiêu cực rằng gộp sv sẽ ko ăn đc mỏ vậy.
  16. Balala

Balala Thành Viên Mới

nói thật chứ bạn thiểu năng nó cũng vừa vừa thôi chứ.sv cũ ra trước ko có event.thế những cai even trên diến đàn.even tích luỹ.cay ac quỷ ... bon sv tôi ra sau được hưởng 1 minh à.thử lập 1 nick sv mới mở rồi lấy mấy cái code hỗ trợ tân thủ xem có = cái móng tay 1 ngày ở sv cũ nó kiếm được ko
  17. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

Đầu tiền là thu nhận ý kiên xong đó là nhiều cái k thể diễn tả thành lời... :31::31: gộp luôn đi thu hôi ý kiến làm j nữa cho nó mất công.
  18. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Bạn chơi chỉ để giữ cái mỏ đỏ khư khư cho mình thôi sao. Tính cạnh tranh là điều luôn có trong game. Bạn nạp 19m nhưng những người nạp hơn bạn vài m chắc gì đã cân được bạn.
    Gộp lại để các bạn giao lưu học hỏi lẫn nhau.
    S2Devil and (deleted user) like this.
  19. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Đã chấp nhận chơi thì phải chịu thôi, gộp sv cốt để tranh đua, nếu như pak nói thì về nhà chơi off cho xong:23:
    Nhiều người la top sv , jo gộp lại sợ ăn hành, thời thế nó thế, luôn luôn biến chuyển, game cũng thế thôi:23:
  20. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

bạn cứ xàm

bạn chơi sv bn mà nói câu này, bỏ 19m ra thì cũng có nghĩa là trong top sv. 1 sv có đến chục người vip10 như bạn ko. Và nếu thế thì có bn cái mỏ vàng + mỏ xanh mà bạn dám bảo là mỏ vàng ko đc ăn. Trừ khi 19m của bạn dùng mua dial hay nạp vào để cho nó đẹp
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.