NRT indra+orchj vs toren+kushj

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi Tminh, 17 Tháng năm 2016.

1. Tminh

Tminh Member Tích Cực

2. Tminh

Tminh Member Tích Cực

ngac nhien^ chua haha::sweet_kiss::
  3. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

ghê thật ::big_smile:: tui đi đỉnh phong gặp 2 top của bác suốt . từng ăn hên win dc top 2 bác ::big_smile::
  4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

bác có set tiên nhân nữa bá đạo r ::big_smile::
  5. Tminh

Tminh Member Tích Cực

hehe the' la manh roi ::smile::
  6. DannyLouis

bác có xài trang sức lục đạo nào k ??? ::adore::
  7. Tminh

Tminh Member Tích Cực

chua co' gi het bac' ak dang trong qua trinh mua sam':pde53:
  8. DannyLouis

bác chưa có nhìu thứ mà mạnh thế này r có hết chắc mạnh hơn nữa ::big_smile::
  9. DannyLouis

2 món tinh thần vs nhạy bén lục đao cho ton đi bác . tăng tốc nhìu lắm đấy ::beauty::
  10. Tminh

Tminh Member Tích Cực

tutu se mua thoi hehe :pde65:
  11. DannyLouis

sắp có quỹ r hốt 2 cặp lấy top 2 chơi ::big_smile::::big_smile::::big_smile::::big_smile::
  12. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

bác cho em hỏi bác ép ngọc kháng bạo cấp mấy vậy ạ? em cx ép ngọc kháng bạo nhưng ko đc đến 90%, nếu ép lên 90% thì chuẩn xác lại thiếu, thế mới nhọ ::beat_shot::
  13. Tminh

Tminh Member Tích Cực

khang' bao vs chinh xac' la 2 loai ngoc khac nhau ma ::sweat::
  14. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

mạnh quá ::cry::::cry::::cry:: biết khi nào mới lên được thế này
  15. naruto123002

à ý em là nếu ép ngọc kháng bạo full 90 thì lại không đủ chỗ để éo ngọc chuẩn xác đó, em chả hiểu em làm kiểu gì mà con mad3 là con mạnh nhất đội em mới có 70% kháng bạo với 197% phá kích thôi ý :( giờ nếu muốn chuẩn xác 200% và kháng bạo 90% phỉa bỏ bớt ngọc nộ ra cơ :( Nản vl
  16. Tminh

Tminh Member Tích Cực

mod troll qua' nha :pde54:
  17. Tminh

Tminh Member Tích Cực

xai tam dj khi nao sam set tien nhan roi duc lo 1 leo het lun den luc' do tha ho ma ep ngoc:pde71: rang nhin. nhuc. xiu' hehe
  18. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

mod nói thật mà troll khi nào
  19. naruto123002

em có set tiên nhân rồi, vậy là set đó đục 2 lỗ liên tục đc ạ? em mới đục 1 lỗ