[Kết Quả] Event CAM 10

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi TheOldMan, 30 Tháng năm 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

Chào các bạn, trước khi đăng danh sách thì mình có đôi lời muốn nói. Mong các bạn đọc kỹ.
    Tuần qua đã diễn ra event hấp dẫn, số lượng tham gia là rất lớn nhưng số người làm đúng 9 xác yêu cầu thì chưa tới 20%.:z

Các bạn thậm chí còn không thèm đọc kỹ yêu cầu thể lệ của event.
    Yêu cầu ghép ảnh , các bạn bỏ qua, không thèm ghép.
    Yêu cầu ảnh full màn hình, các bạn lại chụp mỗi bxh.
    Yêu cầu like event fanpage, mod Neko cũng đã nhắc lại 1 lần. Rất nhiều bạn lại đi like page và share, thậm chí ảnh chụp còn không thấy like event nữa.

Đăng ảnh bị lỗi, các bạn đăng lại một cách lộn xộn, không quote bài. Tìm kiếm, kiểm tra rất vất vả.
    Nhiều ảnh đăng thì
    nhỏ mờ. Làm sao bọn mình thấy được.
    Event lần trước thì dùng PTS
    gian lận quá nhiều.

Tổng kết event chậm thì các bạn lại kêu gào. Thử hỏi có phải do bọn mình hết không.
    Bọn mình cũng chả khó khăn gì, nhưng thử hỏi, các bạn làm lỗi như thế. Bọn mình phải làm sao.:s

Tuy nhiên, lần này bọn mình sẽ châm chước tất cả các trường hợp có thể. Chỉ mong các bạn hiểu và sau này tham gia sẽ làm đúng những gì mà event yêu cầu. Đọc kĩ càng trước khi tham gia.
    Dưới đây là danh sách các bạn trúng giải và danh sách các bạn loại"

Các bạn trúng giải vui lòng kiểm tra lại thông tin . Nếu sai vui lòng báo lại.
    Còn các bạn bị loại, xin chú ý lần sau vì bọn mình không thể châm chước lần này được.

Danh Sách Trúng Giải

Danh Sách Bị Loại

Mọi trường hợp thắc mắc các bạn vui lòng post trong vòng 2 ngày. Sau 2 ngày mình sẽ không nhận thắc mắc về Event này nữa.
    Last edited by a moderator: 30 Tháng năm 2015
    DQVong, L0vingU, Primebolt and 2 others like this.
  2. Seigneur

Seigneur Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Nhận giải kiểu gì Mod :pde8:
  3. TheOldMan

Các bạn trúng giải nhanh tay nhất sẽ được chuyển Ssroll vào acc.
    Sau 2 ngày nhận thông tin thắc mắc từ các bạn. Danh sách trúng thưởng của 2 event sẽ được duyệt lại lần cuối.Khi code được phát, mình sẽ thông báo với các bạn.
    Mong các bạn chờ đợi. Cảm ơn rất nhiều

Thân
    DQVong thích bài này.
  4. YaRaito

YaRaito Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

5. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mình post đầu tiên mà Mod
    tungvodoi1219 thích bài này.
  6. Usagi

Usagi Thành Viên Mới

tks mod nhìu ạ :pde50:
    YaRaito thích bài này.
  7. TheOldMan

@darklordxx :
    Chào bạn, mặc dù bạn là người post đầu tiên, nhưng bài tham gia bạn đã qua chỉnh sửa nên không được tính.
    Thân
  8. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thế này, lúc event mới ra mình cũng lên FB VHT, thì chưa thấy cái event này và cung chưa thấy link Mod Koneko post, minh cứ tưởng like fanpage, mấy phút sau mới thấy hiện lên và cũng thấy link post lên , mình mới nhấp vào link, thành ra mới phải sửa lại
  9. TheOldMan

@darklordxx :
    Những bài đoạt giải nhanh tay đều là những bài đăng 1 lần không chỉnh sửa. Mong bạn hiểu cho.
    Ngoài ra những lần tham gia event sau, nếu có lỗi mong bạn không tự ý chỉnh sửa bài tham gia.
    Thân
  10. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

chán, post sau God vài bài, sai ảnh report laik link nhờ Mod sửa mà kết quả là bị xóa bài :s ko thì cũng đc cái giải an ủi có tốt ko :s
  11. GOD

Cái này cũng là lỗi chủ quan từ người ra event, thiếu sót ngay từ đầu, Mod đã nói vậy thì thôi vậy
  12. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

mi còn sửa đc ảnh, vẫn có giải an ủi, ta report lại ảnh, sau ko chú ý là bị xóa mất bài :pde11:
  13. GOD

Giải thưởng cũng ko đáng j, tham chủ yếu tâm huyết lấy tinh thần, thà ko đoạt thì thôi, chứ an ủi kiểu này chán lắm
  14. MrCoffeeLOv3

cơ mà Mod thiên vị, 1 ng sửa đc, 1 ng bị xóa :pde86:
  15. GOD

Thôi Mod xoa tên mình khỏi danh sach cho công bằng, cũng chán lắm rồi
  16. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

chia buồn cùng anh yêu nha,hãy về đội của em =)) :pde36::pde36:
  17. Usagi

Usagi Thành Viên Mới

Mình xin góp 1 ý nhỏ, mình và các bạn trong CH cũng thấy ev trên dđ và thấy có cả like ev fp, nk chưa dám tg ev vì lúc đó tren fb chưa có đăng ev, tới khi trên fb có ev roi tụi mình moi tg. Bạn nói như thế là làm khó M0d đó.
  18. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

:pde53: Cũng ko có luật nào ghĩ rõ là ko được sửa bài nhỉ .
  19. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

bắc này chắc ko hiểu, cái eve diễn dàn có trước sau mới face, bạn vô face xem ngày, và bài đăng eve diễn đàn là rõ, hiện cả ngày giờ luôn
  20. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

TheOldMan thích bài này.
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.