[Kết quả]Event Tuần San số 80

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Raito, 5 Tháng chín 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

H mình đã thấy, làm ở #3x nhưng mà nhiều comment dẫn đến che luôn cm của mod, chán thật. Ừm, cho mình xl mod @Raito
  2. JokerX148

JokerX148 Cao Thủ Forum

Chán, nếu có edit, thì phải edit ngay trong tuần san, or ngay trang đầu, đằng này nhắc nhở đằng sau mấy ai để ý ?
    Mình làm event luôn đọc kỹ, rõ ràng lúc mình làm thì chưa có cái form đăng kí google, làm xong chẳng lẽ lại quay lại đọc để xem chỉnh sửa ?
  3. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Mình cuunxg giống cậu nè, mà mod nói thể thì đánh chịu thôi chứ mần sao h
  4. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Đã update kết quả fix tại #1 nhé :pde9:
    Duy Khiêm thích bài này.
  5. xathuduyk1

xathuduyk1 Member Tích Cực

tưởng mod fix cái điền thông tin ở forum chứ ae đa số là sai cái đấy do lần đầu phải điền thông tin ở cả coment lần forum
  6. Shirrank

Shirrank Member Chính Thức

mod @Raito xem lại dùm mình. mình chỉ tham gia 1 lần và k biết cái nick RâuĐen kia của ai sao lại lấy tên diễn dàn mình tham gia cả. mong mod xem xét lại dùm với :pde94:
  7. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Rất tiếc đành phải loại các bạn ko điền link ở form
    Các bạn vui lòng đọc kĩ thể lệ event ở lần sau nhé
  8. xathuduyk1

xathuduyk1 Member Tích Cực

:m lần đầu tiên điền thông tin ở 2 chỗ. mà thoy -_-
  9. Raito

Form mình nhận có ghi rõ Shirrank tham gia 2 lần như trên
    Lần 1 gửi form là 11h46 và lần 2 là 11h50 như timestamp đã đề cập.
  10. Shirrank

Shirrank Member Chính Thức

cái này đúng mặt trái của điền form rồi. dễ bị hại quá :pde20:
  11. evythingido

evythingido Member Tích Cực

buồn thối ruột
  12. Luffy S174

Luffy S174 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

chán vẫn ko có tên thôi bỏ vậy
  13. MigoChan

MigoChan Member Tích Cực

Mod xem lại dùm , mình tham gia có điền mọi tt đầy đủ mà :( , ở trang 22 #424
  14. alone113

alone113 Member Tích Cực

15. lehoangminh

lehoangminh Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

16. AllyOuNeedIsSkill

Các bạn đừng post vô ích nữa, mấy bợn cũng giống mình thôi, đều k post link web vào google chrome, k có code là phải. Đắng:pde62:
  17. Raito

Các bạn vui lòng đọc kĩ dùm mình nhé "những ai ko đưa thông tin tại link Google Form đều bị loại"
    Những ai ko điền vào Google Form thắc mắc nữa tại sao ko có tên trong danh sách trên nữa thì mình sẽ tặng danh hiệu BQ-TQ vì ko đọc kĩ nhé.
  18. Robbie

Robbie Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri

đấy mod fix lại cái yêu mod liền hà :u
  19. Labaka

Labaka Thành Viên Mới

20. NAT

NAT Member Chính Thức

Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.