NRT không vào game được

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi huonglanktvn04, 20 Tháng năm 2018.

1. huonglanktvn04

huonglanktvn04 Member Tích Cực

sao sáng nay k vào game được vậy Mod, có ai bị như mình khong?
  2. HaGaKu

HaGaKu Member Chính Thức

Có đây CN mà cũng không vô được game luôn :))
    Đóng cữa game hả MOD??? Nếu đóng cửa game thì cũng phải thông báo làm ngày chia tay rình rang chứ đừng rình rình mà đóng cửa chùm mền vậy buồn lắm :(
    MOD thông báo sớm tình hình lại với cộng đồng nhé, cảm ơn MOD nhiều:pde20::pde20::pde20:
  3. huonglanktvn04

hix, k hiểu sao game mỗi ngày vô mỗi khó, hôm nay CN nên KTV ko đi làm nữa, than thân cho đến thứ 2
  4. atath

atath Member Chính Thức

Mình cx ko vào đc game nè, máy khác sever khác cx ko đc. [​IMG]
  5. 4124121

4124121 Member Tích Cực

Thật tình là rất mong game này đóng cửa, vì bạn tui cứ day dứt game này mãi , không chịu nghĩ :Đ
  6. YiLing

YiLing Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Mọi luồn ý kiến có liên quan tới việc bảo game đóng cửa sẽ dẫn đến 1 câu trả lời chung mà mod đưa ra "CHƠI ĐƯỢC THÌ CHƠI KHÔNG CHƠI ĐƯỢC THÌ NGHỈ , TỤI MÀY NGHỈ THÌ NPH GAME CŨNG ĐÉO CÓ CHẾT " hoặc những câu tương tự khác :)
  7. himawari

himawari Member Chính Thức

8. nguyenhuuthang

nguyenhuuthang Thành Viên Mới

tui cũng bị bực quá. bị từ hồi 11h khuya qua tới giờ rồi thức tới 4,5h sáng chờ load đi load lại riếc .. tới chiều nay vẫn còn bị.??
  9. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

bị nhà mạng cắt r` như bên VHT nè =)) thôi thì tận hưởng ngày nghỉ quý giá của NPH ban cho đi
  10. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

nghĩ 1 2 ngày thư giản đầu óc đi có thg mod nào vào dk game đâu
  11. huonglanktvn04

sáng nay lại không vô được game nữa, hay là close beta rồi nhỉ