Kunnie ơi cú nì !! tôi nở hoa rồi đó :3

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi inTheDream, 7 Tháng sáu 2015.

1. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

thì quan trọng là đi boss + PK ai hơn ai thôi, chứ mấy bác vip 10 hết rồi thì ải + tháp này nọ 1 2 tuần nữa cũng qua hết
  2. inTheDream

inTheDream Member Tích Cực

bạn biết bằng nhau à ?? tôi không thích pvp tôi lên đường dame để qua ải và đi boss có vậy thôi , được cái nọ thì mất cái kia , tôi ko vì thua thiệt mấy cái linh tinh mà ném tiền linh tinh như kunnie lên pk bằng vàng :pde13:
  3. Enternity

Enternity Member Chính Thức

Thật hiếm khi thấy VIP 10 nói đc câu lên đh để "qua ải và đi boss" :y những câu này cho mấy vip dưới 4 5 6 còn sử dụng đc :^^:
  4. inTheDream

boss thì ở giai đoạn nào hay bất kì ai đều rất quan trọng bạn ạ :haha: , ai nhất thì cứ cho họ nhất mình về nhì , ko nhì thì 3 :pde30::pde30:
  5. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Boss thì 1 thằng ăn 9, 1 thằng ăn 10 chứ có phải là 1-10 đâu. Nạp tầm 30 củ mà vẫn lo mấy con boss à @@
  6. inTheDream

30 khi nào thế :q:q , chắc đây là pemeo à ? chưa tới mức đó đâu bạn :hum:
  7. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

thánh God nạp bao nhiêu củ rồi @@
  8. Superz69

Superz69 Thành Viên Mới

mấy ông này chơi theo kiểu cay cú
  9. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Chơi game phải có người tranh đua với mình thì nó mới có hứng không liên quan nhưng dân chúng s90 chắc cũng "rơi vào cảnh lầm than" khi 2 boss chiến với nhau thế này
    bibumase thích bài này.
  10. Superz69

Superz69 Thành Viên Mới

tranh đua theo kiểu ai nạp nhiều hơn ai thì thốn lắm mod à
  11. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

Cuộc chiến tiền bạc, đã cào đến mức đó thì tiết chi cào thêm tí nữa để lên, lợi cả đôi đường, G5 rât thích sự nhiệt tình của các bác..!!
  12. Enternity

Enternity Member Chính Thức

Chỉ lầm than lúc boss 1h thôi còn 10h kệ vẫn nguyên 30p, còn boss 1h thì bay cả 3 trong vòng chưa đến 2p, dùng vàng hồi sinh vs tự hoàn thành may ra đánh kịp 3,4 turn :z
  13. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

o sv do thi truoc mat bo wa pk, tap trung boss 1h, ep nhung ngoc can thiet de di boss, sap doi hinh boss trong kha nang, va quan trong canh dung thoi diem..!!
  14. robj520

robj520 Member Tích Cực

xin đính chính là kinh tế eo hẹp , tình hình khó khăn , xài rất tiết kiệm và hok có dám ném tiền mà úp pk = vàng
  15. robj520

robj520 Member Tích Cực

s90 rất hòa thuận và đầm ấm :3 hok có chiến tranh j hết mod ơi
  16. Superz69

Superz69 Thành Viên Mới

k úp = vàng mà bạn có toàn pk 9 +10 có lẽ bạn là thánh sống
  17. robj520

robj520 Member Tích Cực

:D bik xài hợp lý , tiêu hợp lý là dc mà
  18. inTheDream

hỏi thật nhé , bạn nạp bao nhiêu rồi , xem mình nạp hơn bạn bao nhiêu mà thua , để điều chỉnh lại cách tiêu vàng :haha::haha:
  19. onodera1

onodera1 Member Tích Cực

quá chuẩn . boss sv chưa gộp sv như gộp sv r . 1h bắt đầu 1h2 phút hết 3 boss quá nản so vs quy định :(
  20. bibumase

30m, còn bạn thì sao?