NRT kushj+toren vs orchj+toren

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi Tminh, 15 Tháng năm 2016.

1. Tminh

Tminh Member Tích Cực

2. Tminh

Tminh Member Tích Cực

ba' chay' con bo. chet' :pde51:
  3. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

5. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

6. notfail

notfail Member Tích Cực

các bác cho hỏi oro vẫn bị lỗi buff thiên phú tăng tốc độ ah :)
  7. Hume

đâu có lỗi nữa đâu bác
  8. notfail

notfail Member Tích Cực

tk bác nhé , định even sau quay số chiêu mà nó lỗi thì phải chiêu kushina quá vì mình chơi pk :).
  9. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

hết lỗi tốc r à bác ::adore::::adore::
  10. Hume

đúng r chiêu oro đi bác h quá trời người hốt oro r dồn lun á :)
    Hết r mà bác
  11. Tminh

Tminh Member Tích Cực

dung' roi gap nhau hoai nen^ wen wa' roi hehe:pde41:
  12. Tminh

Tminh Member Tích Cực

chua max dau ngoc do de trong em kushjna het' roi lam bieng' doi wa ^^tui con yeu lam':pde24:
  13. Hume

Thế làm e oro thêm đi bác ::beauty:: là bá cháy lun !
  14. Tminh

Tminh Member Tích Cực

ua sao tinh anh tui khong gap ong^ nhi? ong hang. cao hon tui ak:pde16:
  15. Tminh

Tminh Member Tích Cực

mai mot' mua hehe ^_^
  16. Hume

k chắc thấp hơn nếu cao hơn là bác găp ông kia mà ông kia k gặp bác còn bác cao hơn thì ô kia gặp bác còn bác k gặp tựa tựa như đấu trường á mà còn 1 vài trường hợp có thể gặp :v
  17. Tminh

Tminh Member Tích Cực

::sexy_girl:: hinh nhu ong ay' manh hon tui ay' ma sao lai dung' sau the' nhi?
  18. DannyLouis

tui nằm top 68-70 tên danny9x á . ngày nào lên dc 1-2 hạng thì vẫn gặp bác suốt ::big_smile::
  19. DannyLouis

tui gặp cs nhìu lắm vs lại đi đâu cũng thấy Oro nên thua hoài có dịp gặp bác lại ::look_down::
  20. Tminh

Tminh Member Tích Cực

:pde74: