VHT [lỗi nạp thẻ]

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi davidsida, 30 Tháng mười một 2017.

Moderators: ShanksAkagami
  1. davidsida

davidsida Cao Thủ Forum

tk:tvhunghp
    tennv:[BL♥๖ۣۜTrúcLinh]
    sv:s115
    ko nạp dc thẻ vào game
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

sao có mấy icon chèn vào là sao
  3. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

hôm qua bị lỗi 1 thời gian thôi . giờ nạp ok rồi nhé
  4. MVP-Kirito

MVP-Kirito Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri Cựu Thành Viên CCT-205

kaka chèn vào cho sống động@@
  5. thitruot

thitruot Chém Gió Thần Sầu Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Để : gần chữ là bị icon thôi
  6. huybien1102it

huybien1102it Member Tích Cực

Mod đâu rồi? sao vẫn lỗi nạp thẻ vậy?
  7. ShanksAkagami

lỗi sao bạn ? mọi người vẫn nạp bình thường mà
  8. huybien1102it

mình nhập mã + seri đến cả chục lần không được cứ báo lỗi, sau mỗi 3 lần sai mình lại phải chờ đến 15' sau 3 lần hoài như vậy mình cữ ngỡ thẻ sai hoặc đã sử dụng. Nhưng thật vui là mình nạp vào điện thoại thì ok ngay. Cũng rất buồn là hệ thống nạp thẻ quá chán. Hy vọng các bạn khắc phục sớm
  9. ShanksAkagami

nạp thẻ thì nhập cả 2 là mã thẻ và seri nhé . vói cả bạn xem đã chọn đúng mạng chưa . chứ lỗi nạp thẻ đã fix rồi và mọi người nạp bình thường nhé . nếu lỗi thẻ thì nó sẽ nuốt luôn thẻ của bạn chứ không báo nạp sai đâu
  10. huybien1102it

mình có phải mới chơi đâu? cũng có phải lần đầu nạp đâu, và cũng không rảnh để nạp đến 10 lần vẫn không để ý mạng, mã thẻ và seri. Mình thấy lỗi mình thông báo để game sửa chứ không phải spam.
  11. ShanksAkagami

mình đâu có bảo bạn spam ? ý mình là nếu hệ thống lỗi thì nó sẽ nuốt thẻ của bạn chứ không báo lỗi đâu . với cả mọi người vẫn nạp thẻ bình thường mà
  12. huybien1102it

chán! vậy nó báo nạp sai là sao? trong khi mình lại nạp được với điện thoại... chán!
  13. ShanksAkagami

cái này mình không biết @@ . bạn cho mình xin id và sv đang chơi mình báo KTV check acc bạn xem có bị sao không
Moderators: ShanksAkagami